Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

ชื่อ กอล์ฟ ~ นะครับ

จะเรียกสตรีมก้ได้นะครับ

อายุ 18 ปีแล้ว แหะๆ

สาย : ช่วงนี้หันมาสนใจ โอบาค่อน แต่ยังคงนิยม โลลิค่อนอยู่ สรุป เอามันทั้ง 2 สาย

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : แอดมินลากมาคุมบอร์ดงับ ฮ่าๆ

:emo (31):

Edited by StreaM

ชื่อ ฟิมนะงุ(ย้ำว่าไม่ใช่ ฟิล์ม) เรียกโปก็ได้

อายุ x ยังเป็นเลขหลักเดียวอยู่เลยนะตัว

สาย : โชตะ 55+

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : มาสเตอร์ไรเดอร์กอล์ฟลากมา

หวัดดีค่า ~ ,, ชื่อ ฮันนี่ นะคะ

แต่เรียกว่ามังกรจะดีกว่า เพราะมาสคอตมังกรคือมังกรน้ำผึ้งค่ะ XDD

อายุปีนี้ 12 ปีค่า

สาย ยาโอย ไซโค/กุโระ ละก็ มาโซ ค่ะ ^^''

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร โดนอะต้าลาก ๆ ถู ๆ มาค่ะ

ยังไงก็ฝากตัวกับทุกท่านด้วยนะคะ > </

ก็แนะนำตัวอีกรอบละกันTOMAHAWKฮะ

เรียกสั้นๆว่าโทมะก็ได้

อายุก็22เข้าไปแล้ว

ก็ข้อฝากตัวอีกครั้งนะฮะทุกๆท่าน

แก่ละเน้อโทมะจัง 5555 /me กลิ้งหนี หลุน ๆ ~ .,

Edited by Fondueze

แนะนำตัวใหม่อีกรอบแล้วกัน :emo (54):

ชื่อ : ดรีมแต่เพื่อนในเฟสบุคชอบเรียกไอ้(เวร)ลู่ :emo (31): :emo (31):

สาย : A(LL)

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : โดนมดตรีมลากมาเช่นเดียวกับคนอื่นๆ

:emo (54): ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วย(อีกสักรอบ)

ก็แนะนำตัวอีกรอบละกันTOMAHAWKฮะ

เรียกสั้นๆว่าโทมะก็ได้

อายุก็22เข้าไปแล้ว

ก็ข้อฝากตัวอีกครั้งนะฮะทุกๆท่าน

ชื่อ ... คงไม่ต้องแนะนำ

ชื่อเรียก ... ก็คงไม่ต้องแนะนำเหมือนกัน

อายุ ... เป็นเพียงตัวเลข

รู้จักที่นี่ได้ไง ... แอดมินแนะนำให้มาประดับบอร์ด ไม่ได้มาคุมอะไรทั้งสิ้น

Edited by YoShiRiN

Nekodarkblue ครับ

เป็นแมวพเนจร

สาย Loli Nekomimi Ecchi

สามารถพบโพส ได้ที่ห้อง Photo หรือ กล่องข้อความครับ เมี้ยว

ชื่อ เฟิร์ส เรียก เฟิร์สล่ะครับ ดีแล้ว

อายุ 14 ปี สาย จัด ALL ไป

รู้จักที่นี่เพราะ เออ... หลงทางเข้ามาแล้ว กลับไม่ได้ :emo (62):

ชาบูๆ เทพเจ้า แมวน้ำ กลิ้งๆ :emo (52):

Edited by คนนอกสายตา ~

ชื่อ ตาล เรียก เจย์ ละกันง่ายดี

อายุ ..... ละไว้ละกัน

สาย : ได้ทุกสาย แต่เสพสายมืดบ่อยสุด :emo (14):

รู้จักที่นี้เพราะ.........หลงมา :emo (62):

ชื่อ บูม จ๊า

อายุ 17

สาย โลลิ nekomimi

รุ้จักมาจาก เล่นเวปไปเรื่อยเจอเฉยเลย :emo (62):

ชื่อ โบว์ นะจ๊ะ

อายุ 17

ส่วนเรื่องรู้จักทีนี่ได้ไง หลงทางหาบ้านเก่าไม่เจอคะ อิิอิ

มีไรก็ pm มาคุยกันได้นะจ๊ะ

อืม บอร์ดใหม่ก็ต้องแนะนำตัวกันใหม่สินะ :emo (62):

ยินดีที่ได้รู้จัก

ชื่อ ไห้

อายุ 26 ปี (รู้สึกจะแก่กว่าเขาเพื่อนนะ :emo (14): )

สาย ทุกสายยกเว้น Yuri

รู้จักจาก thailand bittorrent

Edited by neogundam

บอร์ดใหม่ ก็แนะนำตัวใหม่ 555+

ดีจ้า

ชื่อ เหน่ง

อายุ = ละไว้และกัน :emo (62):

แนวที่ชอบ เกือบทุกสาย (ย้ำว่าเกือบนะไม่ใช่ทุกสาย :emo (14): )

ชื่อ กาญจน์ ครับ

อายุ 21

สาย โลลิ

รุ้จักมาจาก ตามมาเพราะรักเหล่าพี่สาวทั้งหลายครับ

สวัสดีครับ :emo (42):

ชื่อ บอส ครับ :emo (31):

เนื่องจากชื่อโหลเพื่อนๆ เลย เรียก เมกิ :emo (71):

รวมกันเป็น Meki Bosz นะครับ :emo (76):

อายุ 20 ครับ :emo (37):

สาย : สูง อึ๋ม ซึน :emo (70):

รุ้จักที่นี้จากไฟล์ที่ ท่าน infinitykaze ไปปล่อยที่ 2bbit แล้วสะกดรอยตาม เครดิตเวปค่าย มาครับ :emo (54):

รบกวนอีกรอบนะครับ :emo (49):

ชื่อ ยู ค่ะ

อายุ 20 แล้ว ((ยังสติวอยากเด็กอยู่))

สาย ได้ทุกสาย ดูได้หมด ถ้าสนุก และภาพสวย *-*

รู้จักมาจาก ตอนนั้นเซิดหาเรื่องอะไรสักอย่าง แล้วก็มาโผล่ที่นี่ 55+ ((ดูงงๆ))

ชื่อ น๊อต ค้าบ

อายุ 17 ปี

ก็ยินดีที่ได้รู้จักน้าค้าบ

โออิชิคอสเพย์4แต่งเป็น Versus ไฟนอล13 ค้าบ 55555

อายๆ >////<

ชื่อ แอนงิ

อายุ เป็นเพียงตัวเลข T^T อย่าได้ถามถึงมานเลย

ยินดีที่ได้รู้จักงับ ^^

สาย Yaoi งับ *0*

รู้จักบอร์ดนี้ได้เพราะ คนรู้จักลากมางับ ><

ชื่อ K ครับ เรียกเคคุงก็ได้

อายุ20ปี ปัจจุบันอยู่มหาลัยปี3ครับ(กำลังจะแย่ครับ)

สายที่อยู่

Guro พวกเลือดสาด ไส้ปลิ้น และอื่นๆอีกมากมาย

Chounyou พวกโนตมครับ

Moe สาวน่ารักๆ

Lolicon อายุจะมากเท่าไรไม่เกี่ยงขอน่ารักเป็นพอ555+

Maid ชุดนี้มันช่างสุดยอดดดดด

Miko พอๆกับเมดเลยครับสุดยอดดด

ืำNeko อันนี้ชอบมากเลยเห็นหูแล้วรู้สึกอยากร้องอ๊าง~~

รู้จักเว็บนี้มาจากเว็บเพื่อบ้านครับมีคนนำไปเผยแพร่

คติประจำใจสาว2Dกับ2.5Dคือสุดยอดแห่งพลังของเรา

ชื่อ หิมะ

อายุ 15+ อิอิ

สาย โลลิ และกุโระ(ฮิกุราชิเรื่องเดียว)

รู้จักผ่านเพื่อนที่เล่นเว็ปบอร์ดด้วยกัน

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

ชื่อ ตวง ครับ

อายุ 19 ปี ครับท่าน

สาย Yuri หึหึ

รู้จักบอร์ดนี้ได้เพราะ แหล่ง2bbitครับ มีคนมาแจก เลยตามมาถึงนี่ เพื่อตัดปัญหาค่าratioลด หุหุ

ชื่อ นิว :emo (57):

ตัวผู้ครับ อายุใกล้ยี่สิบ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

เมื่อก่อนไม่ค่อยโพสโหลดอย่างเดียว(ปลิง)

จะพยายามปรับปรุ่งตัวแล้วโพส 「สาระ」ครับ :emo (09):