Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

:emo (12): ว้าว ว้าว บอร์ดใหม่ แนะนำตัวอีกรอบก็ได้

ชื่อ เน็ทครับ

อายุ 18 ปี

สาย มาได้ทุกแนว ยกเว้น Y ออกม่วงๆ :emo (43): อย่ามายาราไนก้าตรูนะ พระเยอะเฟ้ย

มีความรู้อะไรใหม่ ที่มันโดนๆ เราก็จะมาแชร์กันนะครับ เพื่อพัฒนาปัญญากัน :emo (36):

ชื่อ jay ชื่ออยู่ใน board ให้เรียก toushiro แล้วกันครับ

อายุ 16 ปี

สาย : yuri

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : รู้จักทาง เว็บ 4u-fs และก็ lyanime ครับ ทังสองทาง

ชื่อ โอ๊ด ครับ

อายุ . . . ขอละไว้ละกัน

สายได้ทุกแนวยกเว้น Y

ขอฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยครับ

ชื่อ พีชอายุ 7 ขวบคะ :emo (43): (12)

สาย Yaoi

ตามมาจากบอดร์ดเก่า :emo (19):

ชื่อเหรอ คิดส์คุง

อายุ 25 :emo (17):

สาย โลลิ Y(Yuri) พวกหูสัตว์ทั้งหลายแหล่ เบื่อๆก็เสพของเสื่อมๆ

รู้จักบอร์ดนี้ได้ยังไง จำไม่ได้ล่ะ :emo (02):

ยินดีที่รู้จักทุกคน :emo (41):

ผมชื่อนัทนะ

=w= อายุ 18ละ~

ผมดูหลายสายน่ะ แค่โมเอะเป็นพอ :emo (02):

ฝากเนื้อฝากตัวด้วย

ชื่อ ไผ่ตงครับ

อายุ 19 ปี

สาย ซึนเดระ

รู้จักที่นี่ เพราะเพื่อนแนะนำครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะ

ชื่อ นุ๊ก ครับ

อายุ บอกไม่ได้หรอก

สายพลัง ยูริเท่านั้นที่ครองโลก

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

ชื่อ ไอซ์ เน้อ

อายุ 17 ปีบริบูรณ์

สาย : สายโลลิและซึน(ถ้ามีสองอย่างพร้อมกันจะดีมาก)

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : มาจากปอริปูริครับ เผอิญมีคนใส่เว็บโลเกชั่น(อันเก่า)ไว้ที่ลายเซ็น

ชื่อ อู๋

อายุ ไม่เปิดเภย

สาย ได้หมด

เพื่อนแนะนำมา ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ :emo (42):

อ่านไม่ไหววุ้ย

ชื่อ สิทธิ์ครับ

อายุ 2X ปลายๆ

สายโลลิ ซึน กับสาวแว่นครับ

รู้จักเว็บนี้ ตามlink kiss X sis มาครับ ^^ :emo (42):

หวัดดีงับ ชื่อไดฟุกุซ่านะงับ

ชื่อเล่นชื่อไดรฟ (เรียกไดฟุกุซ่าดีก่า...)

สถานะ เตรียมเอนท์แต่ทำใจไม่ได้ที่จะเลิกดูเมะ

อายุ...จะเอนท์นี่กี่ขวบอ่ะ??

สเตตัส...หมามีเจ้านายแล้ว <<<มันต่างกะสถานะตรงไหนฟระ

สาย...ทุกอย่าง แล้วแต่อารมณ์ (ตอนนี้ต้องโลลิระดับอนุบาล อายุเกินไม่สน)

ตัวละครที่ชอบมวากกก...B RS ได้ฟิกม่าแล้ว รอDead Masterอยู่....<<<<update

ความในใจ...ตอนนี้มีโปรเจกต์มาครอสฟรอนเทียร์ร่วมกะกอล์ฟอยู่เน่อ!! ติดตามกันได้นะฮับ

Edited by DaiFuKuZaa

ชื่อโมครับ

สาย ไม่มีครับ

รู้จักจากบอร์ดเก่าครับ

ชื่อเล่น เจมส์ ครับ

ที่อยู่ เชียงใหม่

อายุ 20

สายหลัก Neko สายรอง Loli :emo (20):

รู้จักบอร์ดนี้จาก Link เว็บเพื่อนบ้านแห่งหนึ่ง

ชื่อ ก้อง

อายุ ... 2x เดาตัวหลังเอาเองนะ

รู้จักที่นี่ได้ไง จากผลงานที่ลงทาง web bit

ชื่อ กัน ยุเป็นเพียงตัวเลข :emo (47):

อยู่ โคราช

สาย โลลิ Y นิดๆ HaleM 100เปอ :emo (20):

รู้ก จัก จาก เว็ปเพื่อน บ้าน

ตามมาละโหะๆๆๆ

ชื่อ อาร์ม เน้อ

อายุ ........ 2X ครับ

สถานะภาพ โสดสนิท (ฮา)

H เท่านั้นที่ครองโลกเน้อ ฮาๆๆๆ

หวัดดีงับ ชื่อไดฟุกุซ่านะงับ

ชื่อเล่นชื่อไดรฟ (เรียกไดฟุกุซ่าดีก่า...)

สถานะ เตรียมเอนท์แต่ทำใจไม่ได้ที่จะเลิกดูเมะ

อายุ...จะเอนท์นี่กี่ขวบอ่ะ??

สเตตัส...หมามีเจ้านายแล้ว <<<มันต่างกะสถานะตรงไหนฟระ

สาย...ทุกอย่าง แล้วแต่อารมณ์ (ตอนนี้ต้องโลลิระดับอนุบาล อายุเกินไม่สน)

ตัวละครที่ชอบมวากกก...B RS รอฟิกม่าอยู่น้าาา

ความในใจ...เพื่อนชวนมาฮับ ขอสมัครเป็นแฟนซับเบอร์ได้แมะ

โคโดโมะสินะ :emo (20):

ดีง๊าบ แนะนำตัวใหม่ ชื่อสิทธิ์ งับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนอีกนะ อิอิ

สถานะปัจจุบัน รอคอยโลลิค่อน จงเจริญ

เลือดแท้โลลิ ครับป๋ม อิอิ

ชื่อ อันนี้ ครับ

อายุ -- ปีแล้ว อิอิ

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : บิททอเรนท์

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ :emo (49):

อือที่บอกว่านี้ "สาย" หมายถึงอะไรครับ

ชื่อ แน็ค ครับ

อายุ 20

สถานะ ยังสดอยู่

รู้จักแฟนซัพนี้จาก การ์ตูนเรื่อง Nogizaka Haruka no Himitsu 2 ชอบจริงๆเรื่องนี้

ขอบคุณค่ายนี้ที่ทำแฟนซัพออกมาให้ชมกัน เป็นกำลังใจให้ครับ :emo (49):

นิดจ้า

ยินดีที่ได้รู้จัก

ชอบเมะทุกแนว แต่ชอบแนวฮาเรมเป็นพิเศษ ฮุฮู

ชื่อ อันนี้ ครับ

อายุ -- ปีแล้ว อิอิ

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : บิททอเรนท์

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ :emo (25):

อือที่บอกว่านี้ "สาย" หมายถึงอะไรครับ

ไม่รู้สิ แต่สำหรับผมก็ "สายไปแล้ว" กับ "สายเสมอ"

ชื่อ : บูม

สายยังไม่มีครับ

ผมตามมาจากบอร์ดเก่ายังไงก็ขอฝากตัวด้วยนะครับ :emo (34):