Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

ชื่อ บอยครับ

อายุ เอิ่ม ความลับละกันครับ

สาย : ได้หมดครับ

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : เอิ่ม บอร์ดส่งเมลืไปครับว่าย้ายแล้วเลย รีบมาเลย

ก็สวัสดีสมาชิกบอร์ดทุกๆท่านด้วยครับ

ชื่อในบอร์ด : samurai13

ชื่อ : เก๋ง

สถานะปัจจุบัน : เรียนอยู่ปีสอง ณ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีมหานะคร คณะ วิศวกรรม สาขา คอมพิวเตอร์

สาย : ได้ทุกสายเลยครับ

อนิเมะที่ชอบ : ก็ของค่าย key ทุกเรื่อง และอีกหลายๆเรื่องของอีกหลายๆค่าย

กิจกรรมยามว่าง : ดูอนิเมะ(ก็ดูทุกเรื่องที่หาดูได้อะนะ) ฟังเพลง(R&B HipHop Classic Jass และอีกหลายๆแนว)

เล่นเกมส์(ทุกเกมส์ ทุกชนิด ที่หาเล่นได้) อ่านหนังสือ(ก็อ่านมันแทบทุกอย่าง แต่ไม่ค่อยได้อ่านเท่าไหร่)

ดูหนัง(ได้ทุกแนว แต่ไม่ค่อยได้ดู) ออนเอ็ม(ก็เกือบๆ24ชมอะนะ) ออนบอร์ด(ทุกวันถึงจะออนได้ไม่นานมาก)

ก็ตามมาจากบอร์ดเก่าอะนะครับ

ก็ของแนะนำตัวกันเพียงเท่านี้ก่อน ถ้าอยากรู้จักกันมากขึ้น ก็มาทำความรู้จักกันได้ครับ

ก็เอาเป็นว่าขอฝากเนื้อฝากตัวกับสมาชิกเก่าของบอร์ด และคนที่มาเป้นสมาชิกใหม่ของบอร์ดด้วยแล้วกันนะครับ

ชื่อ นัทครับ

อายุ 18ปี

สาย ไม่มีครับ

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร จาก KxS :emo (42):

:emo (00): โย่วๆ ชื่อ โหน่ง ฉายา ปิ๊กาจ๊อด เลยสามารถเรียก นายจ๊อด เฉยๆกะได้

อายุ ไม่มากไม่มาย 16 ปี เน้นๆ

สายพลังเหรอ อืม เยอะแยะ เช่น maid(อันนี้เน้น) moe(มันต้องมีแน่นอน)

สายที่เป็นปรปักกันเลยคือสาย พลังK เน้นๆ K (ขออภัย รับไม่ได้จิงๆ)

มาที่นี้ก็เพราะ อืม ตามเพื่อนมา หาบอร์ดที่สิงสู่เพิ่ม

ชื่อ Dragonkung ฮะ

สาย Yuri(จริงๆแล้วก็ได้เกือบทุกสาย แหะๆ แต่ไม่เอาพวกYaoiนะ ฮา)

ตามมาจากบอร์ดเก่าเช่นกัน ใครเจอทักได้นะ :emo (00):

ชื่อ เอก ครับ

อายุ 21 ปี

สายไหนก็เสพย์หมด

ตามมาจากบอร์ดเก่าครับ

ชื่อ อู๊ด

อายุ 24 ปี

สาย : ดูที่เนื้อเรื่องมากกว่า (ไม่ชอบ L)

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : รู้จักจากการโหลดผลงานที่ทีมงานอับไว้ในบิทก็เลยตามมาครับ

ชื่อ ตั้น ครับ

อายุ 25 ปี

สาย Neko

ตามมาจาก บอร์ดเก่า ครับ

ิยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

ชื่อ โจ้ ครับ

จะเรียกว่าประแจ ชื่อที่ได้มาจากเว็บ poripuri

อายุ 20 ปีแล้ว :emo (47):

สาย : สายที่ชอบคืออะไรที่มันโมเอะชอบผม โดยเฉพาะสาวผมยาวดำสวยอย่าง ซาวาโกะ เนี่ยยิ่งชอบมา :emo (47):

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : เจอจากลิ้งเพื่อนบ้านครับ

จากนี้ไปก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

นัทคับ

อายุ เดือนหน้าก็ 23 ละ -*-

สาย ดูได้ทุกแนว ไม่มีสายหลัก มีแต่สายเลื่อนลอย

รู้จักได้ไง ? จำไม่ได้แล้วเหมือนกัน แต่คุ้นๆเหมือนจะรู้มาจาก poripuri นะเออ

ชื่อ ฟ้า เน้อ

อายุ 16

สาย ทุกอย่าง เว้นสาย ท่านเบะ ละไว้ :emo (31):

รู้จัก มาเพราะเป็นแฟนซับที่บอร์ดเก่า

ชื่อ เด น่ะ รู้เเต่ว่าชอบ KxS เลยเเฝงตัวมาที่นี้

อายุอะเหรอ ความลับ

สาย เออ..ได้ทุกเเบบมั่ง

ชื่อ มีย์ จะเรียก มีมี่ก็ได้...หุหุ

อายุ เลข2กลางๆ

สาย เมดโมเอะใส่หูได้ก็ดีแต่ถ้าซึนด้วยล่ะยอดดด.... ถ้าLด้วยจะพิจารณาเป็นพิเศษ

มาจากบอร์ดเก่าน่ะแหละ :emo (63):

ช ช ช ชั้นไม่ได้อยากรู้จักพวกนายซะหน่อย แค่แวะเข้ามาอ่านเฉยๆ

:emo (77):

Edited by wintel

ชื่อ : อาร์ม

อายุ : 28 ....... เฮ้ย ใครรู้ตัวว่าแก่ อย่ามาแอ๊บ....มาเข้าพวกกันซะดีๆ :emo (63):

สาย : HOLY <<<<<< อายุเยอะ พอจะไปสายนี้ได้แระ

H = Hentai

O = Obacon

L = Lolicon

Y = Yuri

แต่ฟามจริงไปได้หมด ทุกสายแหละ ยกเว้น สาย K กับ Yaoi.....ไอ้ 2 สาย นี้ มันสิ้นหวังแล้ว สิ้นหวังกับ ชายรักชาย แล้ว :emo (56):

ฮ่าๆๆๆๆๆ Rep ล่าง แก่กว่า ตรู :emo (01):

Edited by kazama3x3

ชื่อ : ก้อง

อายุ : 29 (T_T) สงสัยอายุมากสุดในบอร์ดล่ะมั้งเนี่ย ดีใจจังที่มีคนอายุพอๆ กัน อีกคนนึงน่ะ(หึๆๆๆ คนข้างบนไง)

สาย : นั่นสิ...สายไรดีล่ะ เอามันทุกสายเลยล่ะกัน (แต่ไม่ช่ายชายรักชายน้า)

ตามมาจากบอร์ดเก่าน่ะ

ฝากตัวด้วยนะครับ

เหหหหห~ต้องมาแนะนำตัวที่ทู้นี้สิน๊า~=[]=!!!!

ชื่อ นิก ค๊า

สาย:ดูได้หมดแหละค๊า เน้น Y หน่อย >/////<

มาที่บอร์ดนี้เพราะไหมไหมซึนนนนนนนลากมา=3=

แก้ข่าว =..= เค้าไม่ช่ายยย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ยย ~สาวดุ้น น๊าาาาา ถึงสาวดุ้นจะสุดยอดก็เถอะ!!!!!!

>..<

ชื่อเจมส์ครับ อายุ 20

สายโลลิ

ตามมาจากบอร์ดเก่าครับ

ฝากตัวด้วยนะครับ

ชื่อ : นัท

สาย : เมื่อก่อนสังกัดโลลิค่อน เดียวนี้พัฒนาเป็นมินิค่อน 5555+

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : ก็รู้จักตั้งแต่ผลงานเรื่อง nyan koi แล้วล่ะ แต่มารู้จักแบบเต็มๆตอน ท่านกอล์ฟ(StreaM) มาติดต่อเรื่องแบรนด์เนอร์กับทางโปริครับ

ปล. ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ (ไม่เอาเบะ/สาวดุ้น/Yaoi นะครับ >[]<lll )

ชื่อ หมูครับ

อายุ.....อิอิ

ชอบดูเมะ

สายL :emo (73):

ฝากตัวด้วยครับ :emo (34):

ชื่อ อ๊อฟ ครับ :emo (73):

อายุ XXX ไม่บอกละกัน

เน้นสาย L จริงๆดูได้หมดยกเว้น พี่เบะ

เวลาว่าง - เล่นเกม ดูเมะ ฟังเพลง นอน :emo (34):