Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

เอ็มคร๊าบ

อายุ 19

เด็กใหม่

ฝากเนิือผากตัวด้วย อ่อฝากหัวด้วยเดียวไม่ครบ :emo (47):

ชื่อ คิว

อายุยังไม่ 20-

รู้จากการหาตามเว็บเเล้วไปเจอเข้า

สายโมเอะ

ยินดีที่รู้จักครับ

Fuwa ครับ

มาจากเว็บ Tirkx

ยินดีที่รุจักนะครับ^^

Edited by fuifui

ผมก็อีกรอบครับ

ชื่อ เบนซ์ นะครับ

อายุ 23 ปีแล้ว

สาย : โอบาค่อน หนองโพโนตมนี่แหละที่สุดของชีวิต :emo (47): อย่ามาหาว่าผทEcchiนะเพราะผมHentai :emo (01):

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร ไม่รู้เหมือนกัน สิงมานานแล้ว พักหลังไปคุมบอร์ดนึงกลับมาดูอีกทีย้ายซะงั้น :emo (10):

ชื่อ มิ้นท์ ค่ะ

อายุ 21 ปีละ (สงสัยแก่่สุด T^T)

สาย Tsundere , Yuri เตี๊ย แบน ซึน สุดยอดดดดดดดดดดดดดดด

รู้จักที่นี่ ตั้งแต่บอร์ดเก่าแล้ว แต่ว่าเพิ่งมีเวลาเข้ามาดู และเห็นย้ายที่อยู่ เลยมาสมัครอีกรอบค่ะ ^^

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ :emo (00):

ชื่อ M ครับผม

อายุ ..... (หุหุ)

สาย Mahou Harem

รู้จักได้จากเคยโหลด Anime ของค่ายนี้มาเลย ลองหาดูเลยเจอน่ะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักน่ะครับ

ชื่อ อาร์ท ครับ

อายุ xx ขอละไว้ในฐานที่เข้าใจกัน(มากพอดู)

สาย ได้ทุกสาย ครับ โลภๆ

รู้จักทีนี่จาก คื่อว่าหลงมาครับ จำไม่ได้ว่ามาไง ใครพามาหว่า :emo (02):

ชื่อ น็อต

อายุ 17

สาย ??? ผมได้หมด :emo (04):

สิ่งที่ บูชา ท่านศาสดา ครับบบบบบบบ :emo (71):

รู้จัก ที่นี้เพราะเพื่อนบอกมา

ชื่อ - นัท

อายุ - 21

เมะ ที่ชอบในดวงใจ - จะบอกหมดไหมเนี่ยตู(Fate stay night,ef - a tale of melodies,ef - a tale of memories,tokimeki,truetear,dacapoI-II,chaos head เป็นต้น)

ตัวละครที่ชอบในดวงใจ - เซเบอร์,นานากะ,โคโทริ,ริมิ,คุรุรุ(air gear),ชิมูกะ(air gear)

สายที่ชอบในดวงใจ - H&H (Halem&Hentai),comedy,romance,drama

เว็บที่ชอบเข้าในดวงใจ - thailandtourent,tirkx

สิ่งชอบในดวงใจ(งานอดิเรก) -เล่นเกม,ดูการ์ตูน,วาดการ์ตูน

รู้จักเพราะ -โหลดการตูนจากtirkx แล้วเห็นค่ายนี้ทำซัพสวยดีครับ

Edited by Yugito_Neko

สวัสดีครับ ผมชื่อ จะเด็ดนะครับ เรียกเด็ดก็ได้ครับ เพิ่งเป็นสมาชิกได้ไม่นานมานี้

อายุไม่ขอบอกนะครับ บอกแต่ว่า แต่งงานแล้วพอ (อายเด็ก) อยู่ระยองครับ

ชอบอนิเมะมากเลยครับ แต่ไม่ถึงกับเป็นโอตาคุเด้อ

D'คับ ชื่อ วิชิต

สวนมากเพือนจะเรียก "ชิต" นะครับ

อายุ 20 ปีแล้ว

สาย : ถ้าให้พูดถึงสายผมรับได้หมด(ฮาเล็ม) :emo (00): แต่ถ้าให้เลือกก็โลลิคอนนะ :emo (36):

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : รู้จักเว็บนี้มาจากเว็บเพื่อบ้านครับมีคนนำไปเผยแพร่ :emo (42):

Edited by wichit

ชื่อ [ เต้ ] เรียก เฟต จะดูคุ้นกว่านะ

เจอก็ทักทายได้ ไม่กัดเหรก ถ้าไม่คุยก็ไม่รู้จักกัน จิงไหม ??

สวัสดีคร้าบ

ชื่อ ไอ๊ คร้าบ

อายุ 1x

สาย สมดุล (ชอบทุกๆสายเท่าๆกัน)

รู้จักที่นี่จาก......เล่นๆเน็ตอยู่ก็เจอ(ลืมไปแล้ว)

ชื่อ เอก

สาย nice body หุ่นดีกระชับเด้งดึ๋งๆๆๆ

อายุ ไม่บอก

เจอจาก เพื่อนมันลากมาช่วย yoshirin น่านแล๊ะ

ชื่อในบอร์ด iceclaw

เรียกผมว่า ice

อายุ 2X

สาย Harem เมะไหน มังงะไร มีสาวเยอะดูหมด

รู้จักที่นี่ได้ยังไง ตามลิงค์มาจากบอร์ดตุรกี

มาสมัครเอาไว้แต่ลืมมาแนะนำตัว ขออภัยด้วยเด้อ เหอๆ

่ชื่อ : ดัสหรือลุงดัสเน้อ

สายสังกัด : เห็น Avatar ผมก็น่าจะรู้แล้วน่อ อุๆ

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : รู้จักจากผลงานแฟนซับเด้อ

ก็ขอฝากตัวด้วยละกันเน้อทุกทั่น >w</

แล้วก็ขอเป็นกำลัีงใจให้กับเหล่าสมาชิกทีมซับทุกทั่นเน้อ

มีอะไรอยากให้รับใช้ก็บอกได้เน้อถ้าช่วยได้จะช่วยเต็มที่

สวัสดีขอรับ!! :emo (47):

ข้าน้อยชื่อ ตั้ม (เรียก โยชิ,โยจิ ก็ได้ครับ ^ ^)

อายุ 16 ปีกว่าๆครับ

สาย... ก็รับได้หมดล่ะครับ ยกเว้น Yaoi(ชายกับชาย เพราะรับไม่ได้มากๆ :emo (43): )

รู้จักบอร์ดนี้ได้จากเมะเรื่อง Omamori Himari นี่ล่ะครับ :emo (43):

''ข้าน้อยโยชิ.. ขอฝากตัวด้วยขอรับ!!''

ชื่อ ตุ้ย ครับ

อายุ 20+

สาย โมเอะ

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร มาตามกระแสครับ

ชื่อ จ๋า ครับ

อายุ 20ก่าๆ

สายได้เกือบหมด ย้ำว่าได้เกือบหมด

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร หลงทางอะ เข้ามาแล้วกลับไม่ถูก เพราะไม่อยากกลับ

สวัสดีครับ นามdragonwari

ชื่อก้อสครับยินดีที่ได้รุ้จักน่ะครับ :emo (21): :emo (01): :emo (20): :emo (20):

ชื่อ ฟี่ งับ

อายุ 24

สาย : all :emo (40):

รู้จักที่นี่จาก Fevergame :emo (43):

ชื่อในบอร์ด : Zoham

ชื่อ : แฮม

สถานะปัจจุบัน : นักศึกษาปี 1 คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ เอกมัลติมีเดีย

สาย : Obacon+Lolicon+Miko+Maid+Megane+Yuri

อนิเมะที่ชอบ : Air,Kanon,Clannad,Shin Koihime Musou

กิจกรรมยามว่าง : เล่นดนตรี,แต่งนิยาย,อ่านการ์ตูน,ฟังเพลง ฯลฯ

ผมเป็น Otaku มา 3-4 ปีแล้ว ใครมีดีการ์ตูนจะแนะนำ หรือจะคุยกัน ก็ M คุยได้ที่ die2metal@hotmail.com

ชื่อ พายุ ครับ

อายุ 17

เดือนๆ หนึ่งอาจจะเข้ามาสักครั้งสองครั้ง

รู้จักมาจาก Fevergame ครับ

Edited by Fire Away

ชื่อ เอ้ ครับ

เกิดมาบนโลกได้ 21 ปีแล้วครับ

ส่วนสายละก็ ไม่มีสายครับ แต่เน้นไปทางฮาเร็ม :emo (00):

ความฝันคือ จะสร้างฮาเร็มละ :emo (47):