Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

แนะนำตัวอีกครั้งครับ ผมชื่อนิกน้ะครับ (จะมีใครอ่านแล้วจำได้รึป่าวยังไม่รู้เลย)

อายุก้อปีนี้17แล้วน้ะครับฝากตัวด้วย

สายก้อ ประมาณ toradora , bakemonogatari อ่ะครับ แต่ก้อดูสายอื่นได้อยู่ครับ

ปล. ยกเว้นสายอาเบะ กะ ยูริ ยังไม่เคย(รึอาจจะไม่อยาก 555+)ครับ

ชื่อ พิซซี่

เพื่อนๆ เขาเรียกมาแบบนี้

อายุ ... มันก็เป็นแค่ตัวเลข อย่าไปใส่ใจเลยเนอะ :emo (47):

สาย : ไปเรื่อยๆ แล้วแต่อารมณ์

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : อันนี้จำไม่ได้แหะ แต่จะอยู่ต่อไปให้นานที่สุด :emo (43):

สวัสดีทุกคน สมาชิกเก่ามาสมัครใหม่อีกครั้ง

ชื่อ พีช ครับ

อายุ บรรลุนิติภาวะแล้ว

สาย แทบทุกสายครับยกเว้น yaoi อย่างเดียวแล้วหละมั้ง :emo (14):

รู้จีกที่นี่เพราะว่า ตามบอร์ดเก่ามา

ชื่อ เบ็นซ์ ครับ

อายุ ยังน้อย 17 อยู่ครับ

สาย L+Sis

รู้จักที่นี่ โดยการตามรอยซับ Kiss x sis มาครับ

ไปไปมามา ติดใจแอดมิน :emo (43):

ชื่อฟ่างค่ะ อายุปีนี้ 14 แล้ว

สาย ยูริ อิส ก็อท ค่ะ

รู้จักเพราะฮันนี่ลากเข้ามา .. ตอนแรกกะจะเป็นแฟนซับ

แต่ .. งานเยอะเลยชิ่งค่ะ 555+

ฝากตัวด้วยค่ะ

ชื่อ มิ้นท์

อายุ 13

สาย ได้หมดยกเว้น K ช่วงนี้จะเน้น Y เป็นพิเศษ (ความชอบส่วนตัวนะเออ)

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร ตามลิ้งค์ Kiss X Sis มา

ยินดีที่ได้รู้จัก

ชื่อ เป้ ครับ

23แล้วเน้อ

มาที่นี่จากบอร์ดเก่า เข้าบอร์ดเก่าได้ไงไม่รุ ลืมละ

สายไรก็ได้ขอโมเอะไว้ก่อน

สวีดัส เอ๊ย สวัสดีค่ะ ทุกท่านๆค่ะ

555

อิฉันชื่อ กุ้ง

อายุ 16

สาย yaoi , shotacon etc.

รู้จักที่นี้ได้ยังไง ท่านกอล์ฟพามาค่ะ = =

:emo (75):

ประวัติส่วนรวม

ชื่อ ไหม พ่อเรียก ใหม่ เพื่อนเรียก ไมค์ ลุงกลอฟเรียก ไหมเบะ แฟนเรียก ไหมไหม เอ้าไปกันใหญ่ละ

เขาบอกว่าผมเป็น อาเบะ ประจำบอร์ดครับ :emo (43): [ขอบอกตรงๆว่าใช่ <<<< เห้ยไม่ใช่]

อายุ 16 ครับผม

สถานะ : โรงเรียน - บ้าน ใช้เน็ตโรงเรียนปล่อยบิท ใช้เน็ตบ้านสูบบิท (เกี่ยวอะไรกับการแนะนำตัววะ)

สาย : Loli เอาเป็นว่าได้หมดทุกสายครับ แต่ส่วนใหญ่จะเน้น Loli

งานอดิเรก : เล่นกีต้า ฟังเพลง ดูหนัง ดูเมะ ดูHเมะ(ในบางโอกาศ) เล่นเกมส์(เฉพาะ DotA น้อ) ออกกำลังกายทั่วไปที่คนเขาทำกัน สะสมหนังสือการ์ตูน

การ์ตูน(เมะ)ที่ชอบมากที่สุด : FullMetal Achermist BrotherHood | Clannad | Toradora | ขบวนการ 5 สี(ไม่ใช่ละ) | โดราเอมอน(แถมให้)

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : แอดมินแนะนำมาครับ :emo (10):

เป็น PJ รั่วๆเน่าๆในบอร์ด idoli-z น้อ ห้าๆๆ

สวัสดีครับ พลอยครับ นิคเนม ploymaster

สังกัด Digital Lover - Bitanime - Trixk - Variax

Anime ที่ชอบ Aria Toradora

ตัวละครที่ชอบ isaga taiga

นักพากษ์ในดวงใจ นานะ มิซึกิ ยูคาริ ทามูระ มาคิโน ยุอิ(คนร้องเพลง Aria)

hajimemashite. watashiha ploymaster desu. douzo yoroshiku^^

แนะนำตัวใหม่อีกครั้งครับ (ตอนสมัครครั้งแรกเพิ่งจะสมัครได้ไม่กี่วันก็ย้ายบอร์ดพอดีเลย)

ชื่อ ต๊อป

อายุ ความลับ

งานอดิเรก ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เปิดคอมพ์(แบบนี้มันชีวิตประจำวันชัดๆเลยแฮะ)

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร รู้จักได้จาก Sign ของใครบางคนจากบอร์ดTirkxครับ

ย้ายจากบ้านเก่ามาบ้านใหม่แล้วนะครับ อิอิ

ชื่อในบอร์ด : HiBiNo

สาย : All (แต่เน้น Harem เป็นพิเศษ เอิ๊กๆ)

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : ตามมาจากบ้านเก่าครับ พอดีเพิ่งเห็นเมลล์แจ้งมา หุหุ

ปล.ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวอีกครั้งละกันนะครับผม ขอบคุณครับ

name simayi13

age 2+ เกือบจะ 3 ละ :emo (69):

สาย อะไรก่ได้ที่มะใช่กะบองตีกัน

ตอนนี้บ้า h game :emo (00):

ติดตามเวปมาจาก puripuri ที่เค้าโพสว่า ที่เวปนี้มี kiss x sis มาเพราะเรื่องนี้เรื่องเดวเลยแต่หลังๆเริ่มชอบหัวข้อต่างๆในบอร์ดเลยบ้าเข้ามันทุกวัน จ-ศ อ้าวนอกเรื่องละ :emo (67):

ชื่อ Macia คับ

อายุ xx

สาย service harem

รุ้มาจาก เล่นเวปกดลิ้งไปเรื่อยๆ เข้ามาเจอ

ชอบเล่น dota มากๆ มีลิ้งคลิป dota ของแคลนมาฝากด้วยจ้า

ของคนไทยเราทำนี่เองแต่ฝรั่งยังยอมรับ

ชื่อ นกนะ

อายุ 23 แหะๆ

สาย : โมเอะ

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : พอดีเห็นในบอร์ดporipuri ใต้ดิสเพลย์ของคนๆนึงมีคำว่า kiss x sis 11 จิ้มดูสิ เลยจิ้มๆมาโผล่เว็ปนี้ เลยได้มาสมัครที่นี่

ชื่อ เคน ครับ

อายุ 32

สาย โลลิ+ฮา+เลม

อยู่มาตั้งแต่บอดเก่าแล้วครับ ได้รับอีเมลว่าย้ายบ้านก้เลยรีบมาเลยครับ อยากเ็ห้นบอดไหม่

ชื่อ - พล

อายุ - 22

สาย - สาวดุ้น

ที่มาที่ไป - หลงเข้ามาที่นี่อย่างไม่ตั้งใจ ก็เลยว่าจะปลูกบ้านเพิ่ม เพราะแต่เดิมสิงอย่แค่ที่พูริ

เพิ่มเติม - ผมเป็น 'MPD' เพราะงั้น ขภัยหากผมทำให้ท่านสับสนในตัวผมเอง

ชื่อ : ปิ๊ง หรือ ไอซ์(เพื่อนเรียก) อุซางิ(เพื่อนก็เรียก)

สาย : YURI

รู้จักที่นี่โดย : ท่องเว็บไปมาก็เจอ LINK มาหน้านี้อะนะครับ

ชื่อ:แพน

สาย:คุโระ(ออกแนวเลือดสาดอ่านะ)

ย้ายมาจากบอร์ดเก่าจ้ะ

ชื่อ : เซ

สาย : ไม่มีแนวที่แน่นอน ดูไปเื่เรื่อย

รู้จักที่นี่โดย : จากเครดิตที่ลงไว้ในเวปบิทแห่งนึง

ชื่อ นุ้งแป้ง หรือ แป้งน่ารัก ก็ได้ค่ะ

anime แนวที่ชอบ Harem

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะงิ

ชื่อในบอร์ด - Paur

ชื่อ - ปอ

อายุ - 25

สาย - เกีนย (เพราะรับได้ทุกอย่าง)

รู้จักที่นี่โดย - เพื่อนหื่นๆแนะนำมาครับ

เรา มน

เราเคยสิงตามบอร์ดต่าง ๆ เช่น bitanime moe board poripuri หลายคนคงเคยเห็นบอร์ดเหล่านี้ เราก็ไปเล่นทุกบอร์ดแหละ

ภาพ avatar เราจะเอาภาพเราวาดลงน่ะเลยยังไม่ลงนะ *-* คงไม่ว่ากันนะ

เรียกผมว่าอาเบะ ครับ

อายุพอเล่นอีโรเกะได้แล้ว

สาย H L Y K :emo (58):

เข้ามาแนะนำตัวมั่งครับ เป็นสมาชิกใหม่สดซิงครับ

ชื่อ : ต้น ครับผม

สาย : โอบาคอนเมกาเนะ (แต่้ถ้าอาซิ่มมาเลยก็ไม่ไหวนะครับ ฮ่าๆ)

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : กูเกิ้ลนำทาง คิสเอ็กซิสชี้นำ...ครับ