Jump to content
Sign in to follow this  
StreaM

รวมรายชื่อ user ที่โดนแบน และเหตุผลที่แบนพร้อมหลักฐานการกระทำผิด

Recommended Posts

น่ากลัวจังเลยผมจะโพสอย่างระวังครับ ^ ^

มันก็สมควรอ่ะนะ แต่เราคงต้องโพสอย่างระวังแล้วสินะ :emo (21):

ดีแล้วครับ กฏต้องเป็นกฏถ้าปฏิบัติตามไม่ได้ก็สมควรรับโทษไป

:emo (44):

เป็นตัวอย่างที่ไม่น่าทำตามจริงๆครับ

เข้ามาเก็บข้อมูลค่ะ มีรายนึงที่ถูกแบนด้วยเหตุผลที่ว่า สักแต่ขอบคุณทั้งที่ไม่ใช่กระทู้แจกไฟล์ เจออันนี้แล้วก็คิดเยอะนิดนึงค่ะ

เนื่องจากตัวเองก็จะขอบคุณทุกครั้งที่มีการแจกไฟล์ หรือ เอาข่าว หรือ อะไรดี ๆ มาให้ได้ดูกัน แต่จะระวังแล้วกันค่ะ จะโพสให้มากกว่าแค่ขอบคุณค่ะ

ใช่ คับ กฏก็ต้องเปงกฏ สัญญาแว้ว จะม่ายปฏิบัติได้ อย่าง ไร

กฎก็มีอะไรไม่มาก แค่เข้ามาอ่าน ทำความเข้าใจ ก็อยู่ได้อย่างสบายแล้ว เฮ้อ :emo (65):

รู้ว่าปั้มแล้วจะโดนแบน แต่ก็ยังกล้าทำกันเนอะ - - สงสัยคงนึกว่า แอ๊ดมิน ไม่ค่อยตรวจ

ถ้าแค่นี้ทำตามไม่ได้ก็สมควรโดนแล้วล่ะครับ บอร์ดนี้ก็ไม่มีกฎอะไรมาก ทำตามซักนิดก็อยู่อย่างสบายแล้วล่ะคร้าบ :emo (32):

Edited by GTTK

ดีนร้ามีหลักฐานด้วย

แบบนี้ต้องเป็นเด็กดีกันนร้าทุกคน

:emoother_06: :emoother_06:

ถามนิดนะ

ถ้าสมมติว่า เน็ตมัน Lag จนขึ้นมา 2 โพสเองเนี่ยถือว่าผิดมั้ย(เคยเจอแบบว่าเน็ตกระตุกแล้วกดโพสไปมันขึ้นมาสองโพสเฉยเลย)

ถามนิดนะ

ถ้าสมมติว่า เน็ตมัน Lag จนขึ้นมา 2 โพสเองเนี่ยถือว่าผิดมั้ย(เคยเจอแบบว่าเน็ตกระตุกแล้วกดโพสไปมันขึ้นมาสองโพสเฉยเลย)

จะดูที่เจตนาครับ เพราะบางท่านไม่เจตนาอะไร ซึ่งก็มีออกบ่อยๆครับ

Sign in to follow this  

• Create New...