Jump to content
Sign in to follow this  
StreaM

รวมรายชื่อ user ที่โดนแบน และเหตุผลที่แบนพร้อมหลักฐานการกระทำผิด

Recommended Posts

แบบนี้ละ ไม่เนียน ต้องแบบเรานี่สิ ... :emo (50):

พิมพ์แบบนั้น ก็สมควรโดนแร้วหละ

กะแต่จะดูดอย่างเดียว.

สงสัยตั้งใจมาโหลดไม่ได้เข้าไปอ่านกฏ...ทำผิดก็ต้องรับโทษ แต่ถ้าไม่ได้ตั้งใจก็...ซวย คำเดียวครับผม

สถานที่แต่ละสถานที่ย่อมต้องมีกฏของสถานที่นั้นถ้าหากใครไม่ทำตามย่อมต้องโดนลงโทษเป็นเรื่องธรรมดา

ไม่งั้นคนเราจะตั้งกฏไว้เพื่ออะไร

อ่ะนะ ที่ไหนก็ย่อมมีกฎ มาบ้านคนอื่นเขาก็ต้องปฎิบัติตามกฎของบ้านเค้านะครับ ถ้าทำไม่ได้อย่าเข้ามาดีกว่า

บ้านมันผลิตน้ำมัน รึ ป่าวครับ

ปั้มกัน จัง

เหอะๆ

งั้นผมจะแสดงความคิดเห็นในกระทู้ที่ผมอยากจะพิมพ์ละกันจะได้มิโดนแบน คงหลายวันกว่าจะได้โหลด เหอะๆ

ปั้มได้แบบว่า... เห็นได้แบบชัดเจนเลยแฮะ

ว่าแต่คนโดนแบนรายต่อไปจะเป็นใคร?

หรือว่า...จะเป็นเรา?? = ="

มาใหม่เลยมานั่งอ่านกฏทีละอันกะบทลงโทษ ไม่น่าเชื่อว่าคนที่โดนลงโทษนี้ ทำได้.....สุดๆเลยครับ โพสได้น่ารังเกียจมากๆ สมควรมากๆเลยนะ

Sign in to follow this  

• Create New...