Jump to content
Sign in to follow this  
StreaM

รวมรายชื่อ user ที่โดนแบน และเหตุผลที่แบนพร้อมหลักฐานการกระทำผิด

Recommended Posts

มันก็น่าลองสักครั้งนะอิอิ! แต่คิดอีกทีไม่เอาดีกว่า

คนอื่นๆ นี่พอเข้าใจนะครับ

แต่ projr นี่ ครั้งเดียวถึงกับแบนเลยหรอ

ผมแค่สงสัยนะ อย่าถือสาเลยคนใหม่ครับ(หมายถึงตัวผมอ่ะนะ)

รู้สึกได้เลยว่าบางคนปั้มได้มั่วมาก แต่ก็จะเอาไปดูเป็นประสบการณ์สำหรับการหลีกเลี่ยงการโดนแบนนะครับ ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลที่ดีครับ :idz_emo06:

เห็นกันจะๆ หลักฐานมันมัดตัว ดิ้นไม่ออกกันเลยทีเดียว เงิบ

รู้สึกได้เลยว่า ส่วนใหญ่มักจะโดนแบนไอ้ตรงปั้มกระู้นี้แหละ

เฮ้อ ไม่รู้พี่แกจะปั้มกระทู้ไปทำไม เหมือนจะอยากได้ยศไวๆ

แต่เหมือนเป็นการก่อกวนสะมากกว่านะเนี้ย

:emoother_08:

Sign in to follow this  

• Create New...