Jump to content
Sign in to follow this  
StreaM

รวมรายชื่อ user ที่โดนแบน และเหตุผลที่แบนพร้อมหลักฐานการกระทำผิด

Recommended Posts

คำถามออกแนวโง่ๆ นะครับ(อย่าว่าผมนะผมไม่รู้จริงๆ)

ปั้มแล้วได้อะไรเหรอครับ ?

ผมไม่รู้จริงๆ :emo (04):

เหมือนเป็นการฟลัดคำเล่นเลย (เขียนถูกมั้ยนิ)

กฎก็เตือนไว้แล้ว สงสัยอยากจะลองดี

ก็สมควรอยู่นะคะ :emo (19):

เข้ามาดูว่าคนที่โดนแบนเขาทำผิดแบบไหน ปั้มกันได้น่ากลัวจริงๆ :emo (30):

แบนเยอะเหมือนกันนะครับเนี่ย กลายเป็นภาระคนดูแลบอร์ดไปเลย เข้าใจว่าอยากโหลดไม่รู้ว่าจะรีบเอาไปดูหรือเอาไปอัพที่อื่นเนอะถ้าเอาไปดูก็คงใจเย็นได้เนอะถ้าใจรักก็คงใจเย็นๆค่อยโพสได้ อด-ทน-ไว้

Edited by Deter

บางกระทู้อ่านแล้วก็งงนะครับ ว่าเค้าปั้มกระทู้หรือเปล่า

แต่ แอดมินว่าปั้มก็ต้องปั้มแหละครับ

แต่บางคนทำไมถึงทำอย่างนั้นแหละ โพสข้อความเดียวในหัวข้อเดียวกันอ่ะ ไมไม่อ่านมันเยอะกันหละเนี่ย

เหอะๆ อันคนเราเป็นแบบนี้ล่ะน่อ ทำอะไรไม่เคยอยู่ในกฏ เข้าใจนะว่าสมัยนี้สำหรับวัยรุ่นกฏมีไว้แหก แต่เล่นกับไฟก็ต้องเจ็บเพราะไฟ

เราเองก็อาจจะเป็นแบบเดียวกัน ฉะนั้นระวังตัวเอาไว้สักหน่อยดีกว่า ยิ่งเป็นพวกที่ถูกว่าไร้สาระอยู่ทุกวันอยู่ด้วยสิเรา คิกๆๆๆๆ

เหงกระทู้เลยเข้ามาดูว่าเค้าจะแบนแบบไหน สวดยอดไปเลยปั้มกันอย่างนี้ เหอๆ = =

เห็นคนโดนแบนเพียบ ชักกลัวแล้วอ่า ที่นี่เอาจริงมากเลย

เราโพสติด1-5 2วันคงไม่เปนไรหรอกนะ อยากดูหมวด ดาวโหลดและเกมไวๆอะ + + พอถึง 10ค่อยๆเปนค่อยๆไปกัน

Edited by dewowow

ต้องโพสยังไงหราครับถึงจะไม่โดนเเบนอ่ะครับ

(ที่ถามเนี้ยไม่ได้กวนน่ะ) แค่อยากรู้จิงๆ

เพราะการ์ตูนผมก็ไม่ค่อยจะรู้เรื่องเท่ารัย

คัยเเนะนำไรสนุกๆ ผมก็ดู หมด เเหละ

เพิ่มรายชื่อ จะปั้มเอาโล่ห์กันหรือไงครับ?

Sign in to follow this  

• Create New...