Jump to content
Sign in to follow this  
StreaM

รวมรายชื่อ user ที่โดนแบน และเหตุผลที่แบนพร้อมหลักฐานการกระทำผิด

Recommended Posts

รู้สึกเหมือนคนโดนแบนน้อยจังเลย(รึปล่าวหว่า)

เข้ามาดู ส่วนใหญ่ปั๊มโพสกันได้น่าเกลียดดีแฮะ

โดนแบนกันง่ายๆอย่างนี้เลยเนอะคนเรา :emo (13):

ดีแล้วครับ เดี๋ยวก็ปั๊มกันน่าเกลียดอีกหลายกระทู้เลย

โดนกัน ตรึมเลยอ่ะ ฮุ้ยน่ากลัว

ป๋มไม่แน่ใจจะทำไรพลาดไปบ้างไหมน้อ

เตือนก่อนได้ไหมน้า

ขอความกรุณาด้วยขอรับพี่ๆ

โหดมากครับ จริงจังแบบนี้ก็ดีครับ

เป็นวินัยที่ดีคับ :emo (71): :emo (71):

ส่วนใหญ่ก็พวกก่อกวนซินะ - -*

จะว่าไปเกรียนนี่มีทุกที่จริงๆ อนาถใจ - -*

แค่เข้ามาดูครับ ว่าลงโทษแบบไหน มีหลักฐานด้วยเป็นการยืนยันที่ดีที่สุด

ขนลุกเลยครับ กลัวโดนเป็นหนึ่งในนั้น น่ากลัวจริงๆ

แต่ก็ดีแล้วหล่ะครับ เพราะว่ามันดูรกหูรกตา แถมยังหาสาระไม่ได้อีก

ขอบคุณครับ ตอบแต่ละทีคงต้องคิดดีๆก่อนซะแล้วสินะ :emo (27):

มีหลายกรณีเลยนะนั่น ได้อ่านทั้งหมดแล้ว

จะพยายามไม่เอาเป็นเยี่ยงอย่างครับ

เพิ่มอีก 2 คน ค่อยๆตอบแล้วก้ตอบให้ตรงกับหัวกระทู้ก็ไม่เป็นไรแล้วครับ ไอ้แบบว่ากดผิดเบิ้ลโพสรึเปล่าเนี่ย ผมก็พอดูออก เพราะฉะนั้นไม่ใช่ว่าจะสักแต่แบน ไม่ต้องห่วงครับ

ดีแล้วครับ อย่าปั้มกระทู้เลย ทำตามกฏดีสุดครับ

เยอะมากเลย แบบนี้จะเอาไหวเหรอคะแบนไปมันก็สมัครมาใหม่อีกใช่มะ

เยอะมากเลย แบบนี้จะเอาไหวเหรอคะแบนไปมันก็สมัครมาใหม่อีกใช่มะ

ครับ ตามนั้นแหละ แต่เหตุที่แบนจริงๆก็เพราะว่าทำผิดกฎที่ตกลงกันไว้ ถ้าสมัครใหม่มาแล้วไม่ทำผิดกฎอีก ก็ไม่มีเหตุผลที่จะไปแบนเขาอีกครับ เพราะฉะนั้น ถึงโดนแบนไปก็กลับมาสมัครใหม่ได้ไม่ว่ากันครับ

ดูหมดละ จะพยายามไม่เป็นแบบนี้ แต่ไอ้การใช้อีโมล้วนๆ และก็ปั้มกระทู้เดิมหลายรอบนี่ นี่ก็ขี้เกียจไปนะ

อ่า. . .เอ่อ. . เยอะเหมือนกันนะ คนโดนแบนนิ = = b

ตอนนี้ หาไปหมดยังหว่า หรือยังมีอยู่อีกอ๋าาาา

พวก พฤติกรรมแบบนี้อ่า :emoother_07:

Sign in to follow this  

• Create New...