Jump to content
admin

กฏและข้อตกลงอย่างเป็นทางการ ของ idoli-z 3.0

Recommended Posts

อ่านกฎละเข้าใจครับ รับทราบ พร้อมปฏิบัติ หุหุ :emo (54):

รับทราบและพร้อมปฏิบัติตามครับ :emo (02):

พวกเกรียนจะได้ไม่มาเพ่นพ่านบ่อยๆ

คนที่เข้ามาอ่านในนี้ก็ดีนะครับ รู้กฎของที่นี่ไว้น่ะดีแล้ว แต่ถ้าเกิดเข้ามาตอบว่ารับทราบจะปฏิบัติตามแต่ดันทำผิดกฎซะเองนี่ ผมจะ+1 ให้เลยนะ ถือว่ารู้แล้วแต่ก็ยังทำไม่ก็สักแต่ว่าตอบๆไปว่ารับทราบจะปฏิบัติตาม แต่จริงๆแล้วไม่ได้อ่านมันเลย แบบนั้นไม่ไหวนะครับ

รับทราบว่าอ่านกฏเรียบร้อนแล้วนะครับ ฝากตัวด้วยเพิ่งสมัครเข้ามา

ลืมอ่านกฏไปได้ไง รับทราบแล้วค่า ~

^^

• Create New...