Jump to content
Sign in to follow this  
admin

ประกาศ แจก CODE วิทยุ idoli-z 3.0 ใครสนใจอ่านต่อด้านในครับ

Recommended Posts

เนื่องจาก idoli-z เปิดมาก็จะครบ 1 ปีแล้ว

วิทยุก็เช่าจะครบ 1 ปีแล้วครับ

แต่คนฟังตอนนี้มันวันละ 7-8 คน

จ่าย 300 ต่อ 3 เดือนมา ผมว่ามันไม่คุ้มเท่าไหร่

ก็เลยมีโครงการแบ่งปันโค๊ดวิทยุ ไปสู่เว็บบอร์ดหรือบล๊อคต่างๆ

เพลงที่จะเปิดก็เป็นเพลง อนิเมะ เกือบจะ 24 ชม ครับผม

ความชัดระดับ 96 Kbps - 128 Kbps ไม่ต่ำกว่านี้แน่นอนครับ

โควต้าทั้งหมด จะแจกจ่ายให้เว็บที่คิดว่าอยากได้จริงๆ แล้วก็คนเข้าพอเหมาะนะครับ

ไม่ใช่ว่า เว็บใหญ่มาขอ โฮๆ ตายกันพอดี

โควต้าเว็บไซต์ให้ 2 เว็บเท่านั้นนะครับ (สำหรับตอนนี้นะ)

ส่วน Blog ให้ 5 Blog เลยครับผม

ใครสนใจช่วยทิ้งรายละเอียดไว้ในกระทู้นี้นะครับ

รายละเอียด เว็บไซต์ที่จะนำไปติดหรือ Blog ที่จะนำไปติดนะครับ

อย่ารอช้านะครับ มาก่อนได้ก่อนนะครับ

รายละเอียดกล่องวิทยุจอง idoli-z

เป็นดังรูปครับผม

รูปตัวการ์ตูนด้านซ้ายจะแรนด้อมไปเรื่อยๆนะครับ หุหุ

ส่วนตรงขอเพลงอาจจะยังไม่เปิดให้บริการ

Admin@idoli-z.net

Edited by meazza
��้คำผิด

http://nanofate.fix.gs

เป็นบอร์ดสำเร็จรูปอ่าครับ ไม่ทราบว่าลงได้หรือเปล่าเช่นกัน

คนไม่เยอะเท่าไหร่ คงพอรับได้

สมาชิกไม่ถึง ร้อยเลยตอนนี้

(ดูจำนวนออนไลน์รายวันก็โหรงเหรง~)

ติดต่อกลับ kingdomdeb[@]hotmail.com

pmกลับก็ได้คับ ~

ขอบคุณมากครับ

:emo (41):

ก็น่าสนใจนะครับ จะลองสอบถามเพื่อนดูก่อนว่าน่าจะนำไปลงในเว็บไหม

เน็ตไม่ค่อยแรง จะฟังเพลงทีนี่รอ ร้อ รอ เลยไม่ฟังดีก่า

เอาไว้เน็ตแรงก่อน ค่อยเปิดฟังนะคับ ชอบเหมียนกัน เพลงเมะเนี่ย :emo (30):

เอาเข้าไปเก็บใน Hi5 ส่วนตัวเลย ฮ่าาาๆ ^ ^' อ่อ ยังงี้น่าจัดรับเงินบริจาคๆ :']

ชอบฟังเพลง กาตูนอยู่แล้น ฟังไม่รู้เรื่องแต่มานเพาะ 55

น่าสนใจ ค่ะ ว่าแต่พึ่งสมัครใหม่อยากรู้ว่าต้องไปฟังเพลง ตรงไหนค่ะ อยากฟังค่ะ พอดีว่าชอบเพลง อนิเมะมากๆลยค่ะ

เรื่อยๆ สบายๆดีนะครับ สถานีนี้

(แต่ไม่รู้จะกล้าเปิดที่ทำงานรึเปล่า = =")

ใช่ๆ...ครับตั้งแต่ผมสมัครนี่เพลงก็เพาะดีน่ะครับ...มีแต่เพลงอนิเมทั้งนั้นเลยน่ะครับ

เพิ่งสังเกตว่าตัวกาตูนมันเปลี่ยนด้วย = =

ผมชอบครับ หาฟังที่อื่นไม่ได้ สู้ต้องไปนะครับ อย่าเพิ่งปิดสถานี

คุณ admin ลองหาสปอนเซอร์ที่ให้คนดูกดดูโฆษณา แล้วให้ตังตามจำนวนคนที่กดเข้าชมนะครับ น่าจะเป็นทางหาเงินสนับสนุนเวปได้ทางหนึ่ง

พวกเรายินดีกดให้กระจายเลย หุหุ

ชอบฟังเพลงเวบนี้จังเลยเพราะเป็นเพลงอนิเมะทั้งหมดเลย

ผมก้อฟังครับเพลงอนิเม มีแต่เพลงหนุกๆทั้งนั้นเลย

ชอบมากคับ หึหึ... :emo (43): :emo (41):

:emo (28):

ได้ไป 2 เว็บแล้วแฮะ แต่คนก็ไม่ + เลย เหอๆ :emo (75):

โอ้ว กำลังหาอยู่พอดีเลยสำหรับ Code เพลงอนิเมะออนไลน์

ขอบคุณมากมายครับ

Sign in to follow this  

• Create New...