Jump to content
Sign in to follow this  
admin

ประกาศ แจก CODE วิทยุ idoli-z 3.0 ใครสนใจอ่านต่อด้านในครับ

Recommended Posts

ขอโค้ดไปลงเว็บด้วยได้มั้ยครับ !!??! ชอบมากเลยย

ชอบเพลงอนิเมะมาตั้งนานแล้ว เพลงญี่ปุ่นที่ฟัง 90%ก็เป็นเพลงอนิเมะนี่แหละ

โดยเฉพาะเพลง bleach เพราะเกือบทุกเพลง :emo (49):

เพลงอนิเมะน่าฟัง หลายเพลงเลย แต่ บางชัวดึกๆ กำลัง เล่นเกมส์ รอโหลดบิท เสร็จ หลับ เพราะเพลง

เพลงแนวไหนเพราะ ก็ต้องเพลงอนิเมะสิ

ชอบมากๆ ฟังยังไงก็ไม่เบื่อ ยิ่งเพลงของ Clannad ฟังแล้วน้ำตาซึม

ผมก็ชอบเพลงอนิเมะนะคับ แต่ฟังทั้งวันคงไม่ไหว น่าจะจัดเป็นรอบๆ นะคับ เพราะเพลงแนวนี้จะจำกัดกลุ่มคนฟัง โดยเฉพาะคนทำงานไม่น่าจะฟังกันนะคับ - - น่าจะจัดช่วงนักเรียนเลิกเรียน หรือวันหยุดต่างๆ ประมาณนี้นะคับ จัดให้เต็มสตรีมไปเลย ส่วนช่วงอื่นก็เป็นเพลงสตริง สากล แนวๆ อื่นก็ว่ากันไป เพื่อความหลากหลาย

ว่างๆก็เข้ามาฟังเหมือนกัน(แต่ไม่ค่อยได้login :emoother_04: )

วิทยุที่ว่านี่ใช่ idoli-z : StatioN รึปล่าวครับ

ใช่แล้วครับ

กล่องที่อยู่ด้านล่างบอร์ดน่ะ

พึงมาสมัครเลยบอกไม่ได้มากนักแต่ที่ฟังแล้วก็ OK นะครับไม่เหมือนที่อื่นนะครับ ฟังมา 10กว่าเพลงมีแต่เพลงการตูนที่ชอบครับ ถ้ามีให้โหลดเพลง ยิ่งชอบมากครับไม่รู้ชื่อเพลงรู้แต่ชื่อเรืองการ์ตูน

Sign in to follow this  

• Create New...