Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

ชื่อ เรียกตาม ID ละกันครับ

ท่าทางอายุผมจะเยอะกว่าน้องๆ ตอนนี้ก็ไป 3x แล้วครับ

ติด Ani ทุกแนวยกเว้น ช-ช ครับ

มีความรู้ด้าน Network บ้าง มีอะไรถามได้ แต่ตอบได้หรือเปล่าอีกเรื่องนะครับ

สวัสดีทุกคนในบอร์ดน่ะครับ

ชื่อ เบลครับ

อายุ 17 ปีครับ

สาย : ได้ทุกสาย แต่ส่วนใหญ่หนักทาง incest กับ lolicon ครับ

ชื่อ เจชิโซค่า

อายุ 18... เฮ้อ

สาย : โอจิค่อนค่าา

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : ถามอากู๋เอาค่า

ชื่อ - ตี้ชิง :emo (34):

เพศ - ชาย

อายุ - บรรลุนิติภาวะแล้ว

สถานภาพ - โสด :emoother_03:

อาชีพ - ว่างงาน :emo (65):

โรคประจำตัว - ภูมิแพ้

ประวัติแพ้ยา - อิริโทรมัยซิน (เอ๊ะ จะบอกทำไม :emo (16): )

สายอนิเมะที่ชอบ - อยู่ทุกสาย แต่ไม่ยาราไนก้านะ :emo (32):

กิจกรรมยามว่าง - เล่นไพ่ เอ้ย ไม่ใช่ ดูการ์ตูน ดูทีวี ดูข่าว ดูบอล ดูหนัง อ่านหนังสือ

รู้จักที่นี่ได้เพราะ - google(อีกแล้ว) นําทางมา

สุดท้ายนี้อยากจะบอกว่า - สวัสดีครับ

:emo (34):

ดีค้า ชื่อ น้ำ

อายุ *--* อย่าไปพูดถึง เอาเป็นว่ายังไงถึงเลข 3

สถานะภาพ โสด

อาชีพ เรียน จริงๆ แล้วชอบงานอาสาสมัคร

สาย อะไรก็ได้ :emo (32):

สาเหต ที่เข้ามาที่นี่ เพราะ ท่านปรมาจารย์ google ท่านพาเข้ามา

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

:emoother_03:

ชื่อ = "X" หลายคนเรียด "ลุงX"

อายุ = 30 กว่าๆ

FS อื่นๆ ที่สังกัด = 多くのダイバー

สถานภาพ = โสด (มั้ง)

อาชีพ = เฝ้าบ้าน

โรคประจำตัว = ไม่มี

สิ่งที่ชอบ = เด็กผู้หญิงตัวเล็กๆ HardGay ของน่ารัก ตุ๊กตาน่ารักแบบแปลกๆ ดาบคาตาน่า ข้าวโพดปิ้งทั้งเปลือก ฯลฯ

สิ่งที่เกรียด = สาวแก่แม่ม่าย อาเบอะ กระเทยควาย กิ้งกือ ฯลฯ

สายอนิเมะ = โลลิ ซึน ฮาเล็ม สรุปขอแค่ เตี้ย แบน ซึน เป็นอันใช้ได้

ชื่อ ปังปอนด์ครับ

อายุ ....

เพศ ชายแท้ๆ

สาย มันคืออะไรหว่า

เมะที่ชอบ Rosario vampire,to love ru,bakemonogatari

username : xtoon1 (บางบอร์ตใช้ชื่อ Takakazu_Abe)

ชื่อเล่น : นัด(คนส่วนใหญ่รู้จักกันในชื่อนี้)

จังหวัด : กทม.

มหาลัย/โรงเรียน/ที่ทำงาน : ข้อมูลปกปิด

คณะ(ถ้ามี) : คหกรรมศาสตร์

ชั้นปี(ถ้ามี ม.5 ม.6 พวกนี้ก็ใส่มาด้วย) :ปี2

ความ สนใจ(ดูหนัง ฟังเพลง ทำเว็บ) :ทำซับ(ดองด้วย) ฟังเพลง เล่นSF เสพH ปั๊มเงิน ล่าทุนสุรา

อนิเมะที่ชอบ : kuso miso technique,Cromartie High School,Ai Yori Aoshi และอื่นๆอีกเพียบ

ตัวละครที่ชอบ : ตัวละครทุกตัวที่ดูโมเอะ

อยากจะบอกว่า : ความโมเอะมันแค่สะใจ ความเป็นไบอยู่ในสายเลือด เอากันไม่ต้องมาเลือก ตูสายเลือดของท่านอาเบะ

ชื่อ เเพท ค่า

อายุ ..... ละไว้ละกันน่ะ -3-

สาย : ได้ทุกสายค่า

รู้จักที่นี้เพราะ ตามพี่สาวน่ารัก2คนมาค่า

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

สวัสดีครับ เรียก HAWK ได้เลยครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ :emo (49):

ดีค่า~ ทุกคน :emo (32):

ชื่อ:ยูกะค่ะ

(เป็น ลูกครึ่งไทย-ญี่ปุ่นค่ะ^^)

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

สวัสดีฮ่ะ ทุกคน~

ชื่อ บิ๊ก

อายุ 16 ปี

ยินดีที่ได้รู้จักและฝากตัวด้วยนะฮ่ะ~ :emoother_03:

Edited by Bonta-kun

สวัสดีครับ

ชื่อ บอย

เพิ่งเริ่มเข้าวงการ anime ได้ไม่นาน

ก็เลยว่าจะหาที่สิงสถิตซะหน่อย

เลยไปถาม อากู๋ แล้วก็เลยรู้จักเวปนี้เข้า

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ทุกคน

ชื่อ เบล ครับ

อายุ 25 ปี

สาย L M T Neko

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

หวัดดีครับ

ชื่อ ปอนด์

อายุ 20+ :emoother_05:

ฝากตัวและหัวด้วยนะ

หวัดดีจ้า เค้า ชื่อ คิริกะ เรียก คิริจัง หรือ คิริน ก็ได้ค่า

อายุ ก็.. 16 ล่ะมั้ง? (พอดีจำอายุตัวเองไม่ค่อยจะได้ซะแล้ว...)

สาย สายงั้นหรือ... ถ้าจะดูก็ได้ทุกสาย(ยกเว้นพวกบ้ากล้าม)อ่ะนะแต่มันก็แล้วแต่อารมณ์อยู่ดี ที่ชอบเป็นพิเศษก็แนวที่มันเป็นคุณหนูแบบอังกฤษโบราณ เช่น จิเอล แฟนทอมไฮฟ์ (จากเรื่องพ่อบ้านปีศาจ) ไม่ก็ ออซ เบซาริอุส (จากเรื่องแพนโดร่า ฮาร์ทส์) ประมาณนี้ล่ะมั้ง

อนิเมะที่ชอบ ชอบงั้นหรือ... น่าจะเรียกว่าคลั่งไคล้และหลงไหลเลยล่ะมั้ง... เรื่อง รีบอร์น เนี่ย บ้าเป็นที่สุดละ เหตุผลน่ะหรือ เพราะดันไปหลงซือคุงซะแว้วน่ะจิ>< จะน่ารักก็น่าร๊ากกกก จะหล่อก็หล่อได้ จะเท่ก็เท่เท้ อุกรี๊ดดดดด<<<อาการเริ่มออกแล้ว (และแล้วก็เพ้อไปสักพัก...)

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร เอิ่ม... จะพูดไงดี ลอยมาเรื่อยๆก็เจอล่ะมั้ง?(ก็หลงๆมานั่นแหละ) เพราะเราค่อนค้างมีบุคลิกเหมือนสายหมอกผสมเมฆาน่ะนะ[อ้างอิงมาจากรีบอร์น](<<<บอกแล้ว ว่าบ้ารีบอร์นเข้าขั้น)

ฝากเนื้อแต่ไม่ฝากตัวด้วยนะคะ ทุกท่าน คิฮิฮิ

หวัดดีครับ ผมชื่อ อ้ายนะครับ

อายุก็ 22 ละครับ :emo (75):

ชอบดูเมะแนวโมเอะนะครับ แต่เรื่องไหนสนุกก็ดูหมดอ่ะแหละ :emo (00):

อยู่สายไหนนะหรอ โลลิซิสซึน มั้งครับ :emoother_06:

ชื่อ ท๊อป ฮับ

อายุ ชิบห้า

ชอบดูเมะที่แนว ยกเว้น พวกยูริ แล้วชาวม่วง

สวัสดีครับผม

ชื่อ : เก่ง

สาย : ซึน!

ช่วงนี้ขาดแคลนการ์ตูนอย่างแรง (ราวๆ 2 เดือนที่ไม่ได้ดู T-T) ฝากตัวด้วยครับ

ชื่อ อาทครับ

อายุก็XXเข้าไปแล้ว

สาย ไม่มีครับ

ก็ข้อฝากตัวอีกครั้งนะฮะทุกๆท่าน