Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

เปลี่ยนหน้าตาไปเยอะแฮะ

เออ.... มาป่วน....

:emo (77): อ่าว

แนะนำตัวสั้น "อย่างแรง" ก้อ

TWLD@moe-borad...

นั่นแหละ ก้อนั่นแหละ...

อายุ 17 ตลอดกาล :emo (70):

สายที่ชอบ ระยะนี้ชอบหุ่นยต์

รู้จักที่นี่ได้ไง เพราะตาโตชิ... :emo (77):

ชื่อ Not

อายุ 19ปี

สาย All + haram

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร google แ้ล้วท่านจะพบทุกสิ่งทุกอย่าง

ชื่อ ไท้ ครับ ฦากตัวด้วยนะงับ

อายุ 15

รุจักที่นี้ได้ก็มั่วๆ เข้า แฮะ แฮะ :emo (00):

ชื่อ แบงค์ ครับ

อายุ 15

สาย All ไปละกัน :emo (00):

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร 2bbit ครับ

ชื่อ เติ๊ก เด้อ

มือ ใหม่ หัด มึน ฮี่ๆๆๆๆๆๆ

อา ยุ 17 ปี

ฝาก เนื้อ ฝาก ตัว ด้วย จุ๊บๆ

5555555555+

ชื่อ คู ครับ

อายุ 20 ปี

สาย ยูริ เนโกมิมิ คลั่งยูนิฟรอม

รู้จักที่นี่เพราะ เพื่อนให้ลิงค์มา แหะๆ

ชื่อ เอ คร้าบ

อายุไม่บอกนะจ๊ะ ฮุฮุ

รู้จักที่นี่ผ่าน ผึ้ง2ตัวคร้าบ พอดีได้ติดตามผลงานจากที่นั่นครับผม

สาย ได้ทุกสายนะคร้าบ

ความสามารถพิเศษ เล่นบาส กับ ถ่ายภาพจ้า

เดจิโกะจังค่ะ เนี้ยว จะเรียกว่า ยูคาริจังก็ได้นะคะ

อายุ 7 ขวบค่ะ ดูเหมือนจะน้อยที่สุดในบอร์ดเลยนะคะ

เนี้ยว~

สวัสดีครับ

ภามครับผม หรือจะเรียก ปาม ก็ได้ครับแล้วแต่ถนัด

อายุ 16 ครับ

สายหรอครับ Hครับ(Harem ครับอย่าเพิ่งคิดไกล)

รู้จักได้อย่างไร งั้นหรอครับคงต้องบอกว่า โดนลากมาครับ + ฝีมือการทำซับสุดยอดของค่ายนี้ครับ

ฝากตัวด้วยครับผม

สวัสดีครับ ชื่อ นิว ครับ

เพิ่งสมัครบอร์ดครับ ฝากตัวด้วยนะครับ

สวัสดีครับ ใช้ไอดี FaceBook เข้ามาครับ

ชื่อเล่น กร

อายุ 22

สายอะไรนะรึครับ ฮาเร็ม ครับแนวนี้ชอบมากๆ :emo (19):

สาเหตุที่หลงเข้ามาบอร์ดแห่งนี้รึครับ หึหึหึ

กำลังหาเพลงฟัง แบบ FLAC มาฟัง ไหนๆ ซื้อ ซาวการ์ดแพงๆ มาใช้ละ

จะให้ฟังแบบ MP3 ก็ไม่เหมาะ หาใน Google ไปเรื่อย เว็ป idoil-z ขึ้นมาเป็นเว็ปแรก

กดเข้ามาให้สมัครเลยไม่สนใจเท่าไรหาที่อื่นเอา :emo (47):

แต่เพลงนึงที่หาเท่าไรก็ไม่ได้ซักที Densetsu no Yuusha no Densetsu OP2 Last Inferno แบบ FLAC

วันนี้เลยหาอีกครั้งนึง ที่เว็ปแห่งนี้ก็มีให้โหลด เลยสมัครซะ โอ้วมีแบบใช้ ID Facebook ด้วยสบายเราละ :emo (40):

โหลดไม่ได้ ขึ้นภาษาอังกฤษอะไร เนีย เข้ามาอ่านกฎ 20 โพส :emo (22): อืมยังดีที่ 20 โพส :emo (68):

(มีอีโมให้เล่นเยอะจังวุ้ย)ไม่เป็นไร มีเพลงออนไลให้ฟังด้วย ไม่รีบ :emo (40):

ค่อยๆ มาโพสเรื่องมีสาระเรื่อยๆ ดีกว่า อืม idoli ที่ทำซับนี่น่า :emo (22): ปกติผมจะสิงอยู่ที่ ตุรกี นี่คงเป็นอีกเว็ปนึงละที่

จะสิงต่อ :emo (14): รายซะยาว นั่งฟังเพลงต่อ :emo (34):

ชื่อ เอยจ้า

อายุ xx

สาย โชตะ

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร จากปู่เกิ้ลงิ

ชื่อ เอ ครับ

อายุ จะเลข 2 ล่ะ

สาย ซึน กะ โล ครับ

รู้จักที่นี้ ผ่านทางกูเกิ้ลครับ

ชื่อ ปอย ครับ

อายุ 19 ปี ครับท่าน

สาย ทุกสายคับผม

รู้จักบอร์ดนี้ได้เพราะ 2bbitครับ มีคนมาแจก

สวัสดีคร้าบ~

ขอมาแนะนำตัวด้วยคนเน้อ~

ชื่อ: เอิร์ธ (หรือจะเรียก นาโน ก็ได้นะงับ)

สาย: โลลิ...หึหึหึ (คุกๆๆ = =)

รู้จักได้ยังไง: ก็...จริงๆแล้วผมมาจากโมเอะบอร์ดนะงับ..

แต่ไม่ใช่ "โทรล" คนนั้นแน่นอน (การันตีด้วยชีวิตครับ

และก็...

บังเอิญไปเห็นคลิป "ฮิตเลอร์" ได้อ้างอิงถึงทีีที่อยู่

ก็เลยตามมาอยู่ด้วยครับ ฮ่าๆ "OTL

ยังไงก็...ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ!

Edited by NaNo~CHaN

ชื่อ โอ๊ต ครับ

อายุ 18

สาย โลลิ ครับ

รุ้จักมาจาก เปิด google เจอโดยบังเอิญ (สงสัยวาสนาเราจะตรงกัน)

ชื่อ ตั๊บครับ มันมาจากขนมถั่วอ่ะ ชื่อ ตุ๊บตั๊บ เตมๆนะ แต่ เพื่อนเรียกตั๊บกันอ่ะ

อายุ 19 ปี

สาย agi ครับ ชอบมาก 555 สายในเมะ ไม่มีครับ มีแต่สายในเกมส์

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร ผมอยากดู beck อ่ะ เลย ตามมาจนเจอที่นี่

ชื่อ เก่ง ครับ

อายุ .....2X แล้วกัน(เห็นคนอื่นแล้ว รู้สึกว่าตัวเองเริ่มแก่แหละ)

สาย Loli ตอนนี้รู้สึกว่าจะมีธาตุ M เข้ามาแทรกหน่อยๆแล้วด้วย

อาจไ่ม่ค่อยได้โพสอะไรมากมาย เพราะงานเยอะมาก แต่ก็จะเข้ามาอ่านนะ

ข้างบนมีคนชื่อตรั้บๆ ด้วย ;w;

แซวเล่นๆ

ชื่อ Poppuri ค่ะ จะเรียกป๊อบ เรียกซัน เรียกแพน ก็ตามสะดวก

อายุ สิบสี่......

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนจ้ะ ไม่อยากบอกเลยว่ามาถึงนี่ได้เพราะกระทู้จากบอร์ดแฉดราม่า = ="