Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

เอ่อ ~~ เหนื่อยกว่าจะหาเจอ

สวัสดี ผมชื่อ คิว

อายุ 19 กว่าๆ ( เกือบแก่ )อิอิ

เจอที่นี้ได้ไง เพราะน้ำพักน้ำแรงหาจาก Google

ฝากตัวด้วยนะครับ

ชื่อ ณัช ครับ หรือจะเรียกแบลงค์ก็ได้

สาย : ไม่แน่ใจ เหมือนจะปนมั่วทุกสาย :emo (42):

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : หลงเข้ามาแบบบังเอิญ :emo (76):

ชื่อ บูม

อายุ 21

สาย : น้องสาว(siscon),โมเอะ,แบนซึน,ฮาเร็ม

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : ได้ดู fs ของที่นี้แล้วถูกใจผลงานเลยตามมาครับ :emo (59):

ชื่อ:แจ็คครับ

อนิเมะที่ชอบ:Ariaครับ :emo (59):

สาย:โรโบครับ(หลังๆเจอเพื่อนดึงไปสายซิสคอน)

รู้จักเว็บนี้จาก:เพื่อนแนะนำมาครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ผมเด็กใหม่ครับ NONTHAI

ส่วนมากอยู่แถวบอร์ด ปอริปุริ...AL แล้วก็อื่นๆ อีกหลายบอร์ดครับ

ชอบดูอนิเมะทุกเรื่องเลย อิอิ

ฝากตัวด้วยนะครับ

ดีคับ ชื่อ ต้อมคับ

ผมบ้า anime มาก แบบเข้าเส้นเลย ไม่จำกัดสายคับ

ฝากตัวด้วยคับ

ชื่อ ดิส นะครับ

อายุ 20 ปี

สาย Harem ครับ

รู้จักที่นี่ได้ยังไง Google สิครับพอดีมีเรื่องที่อยากดูก็เลยสมัครเป็นสมาชิกซะเลย

ยังไงก็ขอผากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ชื่อ เจมส์ นะคั๊บ

ฉายา : Ky0N , เปรี้ยว

อนิเม มังงะ ที่ชอบ : All(ทั้งหมดที่มี)

ก็จบกันไปกับการแนะนำตัว อันน้อยนิสสส~

ก็รู้ จักเว็บ นี้ไ้ด้ เพราะว่า คุณบาส หรือ PJ Bas แนะนำมา

ข่าวสารเยอะดี มากเลยนะคั๊บ ขอให้เว็บนี้ รุ่ง สุดยอด ไปเลย ^^

ชื่อ เบียคับ

อายุ 15 ปี เองหง่ะ

สายไม่มี

อยู่ดีๆก็รู้จักเองเปงไรไม่่รู้ *0*

ชื่อ ติ๊ดครับ

สาย ดูไปเรื่อยชอบแบบโมเอะ>,< และดราม่า

รู้จักเว็ปนี้เพราะ......เซิร์จหาอนิเมะแล้วคิดว่าอยู่เว็ปนี้น่าจะโอคร้าบบบ

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ^^

ชื่อ ทอมมี่ มีหลาย ลุงมี้ มีมี้จัง ตอมเกะจัง :emoother_04: แต่ผมไม่ชอบไห้เรียกลุง

อายุ24ปี

สาย ของผมคือ แนวเลือดสาด หัวขาดแขนขาขาด หรือเรียกอีกสายguroนั่นเองสาย่ีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีแนวสงคราม

ดูยังในรูป ก็รุ้ ล่ะ ว่าผมชอบสายอะไร :emo (70):

ที่เข้ามาได้ นี้ ผมรู้จักจากเว็บเื่พื่อนบ้าน ครับ

ชื่อ อาท ครับ

อายุ ไม่สำคัญ แหะๆ :emoother_06:

สาย : ไม่แน่ครับน่าจะได้หมด :emoother_04:

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : เข้า google มาเรื่อยๆ ละพบเข้าครับ :emoother_06:

ชื่อ เอฟ นะขอรับ

อายุ 21 เข้าไปละ (แก่แล้วหล่ะรู้ตัว)

สาย : ไม่มีสายแน่นอนดูหมดยกเว้นสาย Y ไม่นิยมดู

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร หลงเข้ามาอะนะ(จิงๆคือดูเมะแล้วตอนจบมันบอกชื่อเวปไว้เลยลองเข้าดูอะนะขอรับ)

ชื่อ เคตะครับ เรียก"เค"ก็ได้ (เค นะ ไม่ใช่ เกย์)

อายุ มันก็เปลี่ยนไปทุกปีอ่ะครับ

สาย เสี่ยงคุกเสี่ยงตาราง

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร โดนพายุดาบฟาร์มโคนม พัดเข้ามาแล้วหาทางกลับไม่เจอ :emoother_06:

หวัดดีครับ

เป็นน้องใหม่ครับ

ชื่อ จอร์ท

อายุ 18

สาย : ยกเว้นสายผิดเพศน่ะครับ :emo (41):

รุจักที่นี้ได้เพราะ ; ท่องเว็บไปๆ มาๆ ก็มาเจอเข้าครับ ถือว่าเป็นของแรร์ :emo (46):

ชื่อ : แอม ครับดูจากชื่อชอบมีคนเข้าใจผิดคิดว่าเป็นผู้หญิงอยู่บ่อยๆแต่ผมเป็นผู้ชายนะครับ :emo (46):

สาย : โลลิค่อน

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : รู้จักมาจากบอดเกมปังย่าครับเห็นเขาบอกว่าเป็นวิทยุอนิเมะ ผมที่ชอบฟังเพลงอนิเมะอยู่แล้วเลยกดเข้ามาดูครับ :emo (41):

ชื่อ ทู ครับ

อายุ 13

สาย :ขี้เกียจเขียนเพราะเยอะครับ

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : เข้า google ค้นๆแล้วก็เจอครับ

ชื่อ นัท หรือเรียกคิด ไม่ว่ากัน

อายุ ต่ำกว่าเกณฑ์

สาย ได้หมด ไม่เอา Yaoi

รู้จักที่นี่มาจาก ไปดูดเมะใน tirkx มา

ชื่อดิวครับ

อายุ 17 ปี

ภูเก็ตครับ

สาย ไม่มีครับ

รู้จักที่นี่ได้ เพราะ พวกพี่ๆ ส่งมาให้ดู

ชื่อ แซมนะงับ

อยู่ กทม

อายุ 19 แระ

เวลาว่าง ชอบดูการ์ตูน

ชื่อ = โอเล่ย์นะครับ :emoother_04:

อยู่ที่ = พะเยาครับ ม.6ละครับ ปีนี้จะเข้า ม.ช.เหอๆ

สาย = hentai(หื่นๆ) ecchi(นิสๆ) :emoother_04:

รู้ที่นี่ได้อย่างไง = เพื่อนชวนครับ + อยากได้anime romance เหอๆ

ยังก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ :emo (35):

ชื่อ : บอส

สาย : สายมืดทุกแนวยกเว้น Y

รู้จักที่นี้ได้ยังไง : หลงๆๆทาง