Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

โอฮาโย มินนะซัง

ชื่อ : ปิงปองเจ้าค่ะ

สาย : ยังเลือกไม่ถูกเลยค่า :emo (75): งืมๆ

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : มันเป็นเพราะว่าเสิรชข่าวเรื่อง kimi ภาค 2 แล้วก็มาเจอเว็บนี้อ่ะค่า :emo (10):

ยินดีที่ได้รู้จักค่า

สวัสดีค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกคนนะ

นามในบอร์ด : ฮาเอะ

รู้จักเว็บนี้โดยความบังเอิญ...

ชื่อเล่น Klang

ชื่อจริงก็ต้อง Himitsu ไว้

อายุปี53ก็14ปี

ขอแนะนำตัวแบบนี้ก็เป็นตัวของตัวเองแล้วน่ะ

:emo (39): :emo (35):

สวัสดีทุกท่านมาใหม่ครับ

ชื่อ-จิ๋วครับ

อายุ-22

รู้จักที่นี่ได้ไง-เพราะเว็บTirkx(จริงรู้มานานกว่า4ปีและเพื่งมาสมัคร)

ฝากตัวด้วยครับ

ชื่อ มิกซ์ นะคับ

อายุ ก็ 15 คับ

สายก็ ชอบ เตี้ย แบน ซึน อะคับ

รู้จักที่นี่ได้ไง เพราะบังเอิญเจอพอดีอะคับ แหะๆ :emo (34):

ก้ฝากตัวด้วยคับ^ ^

ชื่อ - เคือง...อันนี้ชื่อจริงๆนะครับ - -

อายุ - นู่น นั่น นี่ โน่น...อย่ารู้เลย

สาย - ฮาร์ทอันเดอร์เบลด...และ โลลิ

รู้จักที่นี่ได้ไง - ใครซักคนในตุรกีลากมาครับ...

สวัสดีค่า~ เป็นเฟรชชี่น้องใหม่เพิ่งเข้ามา ^ ^

ชื่อเล่นชื่อ มิวค่า ชื่อในบอร์ดใช้ Morpheus

แปลว่า เทพเจ้าแห่งความฝันแหละ พอดีชอบเพ้อๆฝันๆ 555

ตอนนี้อายุก็...19 ปีแล้ว สายที่ตัวเองหลงใหลก็คือ Yuri!! O[]O

โอ้วไม่น่าเชื่อว่าเด็กสาวตัวน้อยๆคนนี้จะชอบแนวนี้ 5555

ขนาดตัวเองยังต๊กกะใจ >///<

ที่ชอบก็เพราะซึมซับจากคนบางคนมาแถมเว็บนี้เค้าก็แนะนำมาอีก o..o

สุดท้ายนี้...ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค๊าาา ^..^

ชื่อ ปัน ครับ

ฝาก เนื้อ ฝาก ตัว ด้วย ครับ

งานอดิเรก ก็ สิง มาก มาย หลาย บอร์ดครับ ผม แหะๆ

ชื่อ กอล์ฟ ค้าบ

อายุไม่กี่ปีหรอก

อยุ กทม แต่กำเนิด

ชอบanime แนว ผิดศีลธรรม :emo (26): :emo (70): :emo (41):

ชื่อ หนุ่ยครับ หรือจะเรียกว่า Seicho(พี่สาวตั้งให้)

อายุก้อปาไป 21 แระ

สายที่ชอบ ทุกสายครับ

รู้จักที่นี้ได้ยังไง ผมก้อมาหลายๆๆที่แระเรียกว่าพวก พเนจรดีกว่า

โยโระชิคุ โอเนะไงชิมะสุ

โอ๊ส

ชื่อ knight หรือ night ก้ได้ครับ

สาย:Y,Loli :emo (40): :emo (40): :emo (40):

อายุ มีบอกอยุ่แล้วครับ

:emo (40): :emo (20): :emo (20):

ชื่อ รักสนุก

อายุ ขออุบไว้ อิอิ

ชอบสาย Yuri เป็นพิเศษ :emo (66): :emo (47):

Edited by raksanook69

ดีครับ ชื่อตั้มครับ

อายุ ความลับ

สิ่งที่ชอบ กินขนมนั่งดูเมะ

สิ่งที่เกลียด เมะจบไม่ดี

เวลาว่าง นั่งวาดรูป อ่านมังงะ ดูเมะ

สิ่งที่อยากให้เป็น อยากเข้าไปอยู่ในความฝันได้ 555

ชื่อ shield ครับ

อายุ อย่าไปคิดถึงมันเลย :emo (41):

สายที่ชอบ ที่นิยมที่สุดน่าจะแนว Neko หูแมว

รู้จักที่นี่จากสหายรุ่นน้องครับ

ชื่อ .. กร ครับ

อายุ .. รบกวนดู Profile ดีกว่าครับ ^^"

สาย .. อะไรก็ได้ที่ไม่ Abnormal , โชตะ และ เลือดสาด ครับ

รู้จักที่นี่จาก .. ผลงานที่ตามดูครับ

ชื่อ : ....

สาย : โลลิ,โม้เอะ,ซึนเดเระ คร้าบบบ :emo (41): :emo (40): :emo (40):

ชื่อ ชัย ครับ

เรียก ตาม Display ก็ได้นะ

มาบอร์ดนี้ได้ เพราะ admin ส่งเมล์ไปบอกว่า เป็น เวอร์ัชั่น 3.0

สาย ไม่มี

แนวเมะที่สน สนุกและโดนใจ ฮ่าๆ :emo (41):

ชื่อ บับ ครับ

อายุ 1x ปี

สาย ไม่มีเฉพาะครับ

เพิ่งสมัครใหม่น่ะครับ ฝากตัวด้วยนะครับ :emo (02):

ปล. ปกติสิงอยู่บอร์ดอื่นน่ะครับ

ดีค้าบบบบบบบ :emo (43):

ชื่อ Art คับ (แต่มะค่อยเก่งศิลปะตามชื่อเลยแฮะ :emo (39): )

อายุ มะบอกเดี๋ยวคนอื่นจะรู้ว่าแก่ :emo (19):

สาย ไม่รู้ว่ามีสายอะไรบ้าง แต่ละสายชื่ออะไร และมีความหมายอย่างไร (ช่วยบอกด้วยเน้อ)

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร ก็ Google สิคับ พอดีพยายามหาเมะดูอยู่เลยผลุดเข้ามา :emo (09):

ชื่อกวางคับ :emo (10):

อายุก้อ 2x แร้วละคับ (คนมันรัก อิอิ ) :emo (45):

สาย : โลลิ ซึน ๆ ค๊าบบ บ :emo (31):

รุ้จักที่นี่จากเวปบิตเวปนึงจ้า

ฝากตัวด้วยนะคับ :emo (51):

สมัครไว้นานไม่ได้แนะนำ

ชื่ออาทครับ

อายุ 22

เรียนอยุ่ ม.รังสิต

ติดตามมานานแล้วแต่อาจเงียบๆไปหน่อยเพราะไม่มีเน็ตเล่นน ช่วงนี้คงบ่อยยขึ้นหล้ะัคับบ ^^ ฝากตัวด้วย

สวัสดีชื่อ ไม่บอกดีกว่า

ชอบเมะทุกแนวที่มัน โมเอ๊~~~

มาเรื่อยๆก็มาถึงเว็บเฉยเลยง่ะ