Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

ชื่อจ้ำครับ

อายุยังน้อยมากครับ จริงๆนะ :emo (35):

มาจาก Moe-board ครับ จริงๆ เคยเข้ามาตั้งแต่เปิดใหม่ๆแล้ว และจำพาสไม่ได้

สายเฉพาะไม่ค่อยมีครับ แต่ถ้าอึ๋มละก็ คุยกันได้(ก๊ากๆๆ)

งานอดิเรกซ ก็ เล่นดอล สะสมอุปกรร์ทหาร คอสทหาร (คอสมา 10 ปีละครับ ทีม CGF) และ ปั่นจักรยานครับ

ปัจจุยันทำอาชีพนักข่าวภาคสนามให้นิตยสาร 2 หัวใหญ่ๆครับ

ชื่อจ้ำครับ

อายุยังน้อยมากครับ จริงๆนะ :emo (44):

มาจาก Moe-board ครับ จริงๆ เคยเข้ามาตั้งแต่เปิดใหม่ๆแล้ว และจำพาสไม่ได้

สายเฉพาะไม่ค่อยมีครับ แต่ถ้าอึ๋มละก็ คุยกันได้(ก๊ากๆๆ)

งานอดิเรกซ ก็ เล่นดอล สะสมอุปกรร์ทหาร คอสทหาร (คอสมา 10 ปีละครับ ทีม CGF) และ ปั่นจักรยานครับ

ปัจจุยันทำอาชีพนักข่าวภาคสนามให้นิตยสาร 2 หัวใหญ่ๆครับ

อายุยังน้อยมาก แต่เสือกเป็นนักข่าวภาคสนาม ... แจ่มมากไอ้น้องรัก

ชื่อ : Sak

สาย : 516 ไปเซ็นปิ่น

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : ตาม credit มาจาก http://natsuzora.tirkx.com/bbs/viewtopic.php?f=2&t=955

ลักษณะ : โพสน้อย ไม่โพสไร้สาระ(รึเปล่า?) แล้วเมื่อไรจะได้ download ล่ะเนี่ย

ชื่อ เกรียง ครับ

อายุ 15 ปี งับ

สาย : lolicon :emo (44):

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร จากเวปอนิเมเวปอื่นๆๆ

:emo (40): ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ !!

ชื่อ แพร ค่ะ

อายุ เรียนมหาลัยล่ะกัน อิอิ

สาย เป็นพวกดูได้ทุกแนวอ่ะค่ะ

รู้จักที่นี่จาก บอร์อ zvyx

ตอนนี้กำลังเรียนภาษาญี่ปุ่น แล้วก้อชอบดูอนิเมะค่ะ

ขอฝากหัวใจไว้ที่นี่อีกที่นะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ชื่อ เดียร์ ครับ

อายุ เบญจเพส พอดีเลยครับ

สาย เป็นพวกดูได้เกือบทุกแนวเลยครับ ชอบแนว slice of life เป็นพิเศษ แต่มีรับไม่ได้อยู่แบบนึงคงแบบ กุโระ หนักๆ แต่ที่่ผ่านๆมาก็ยังพอรับได้ อ่ะนะ

รู้จักที่นี่จาก หาซับไทยของ เรื่อง G.A. เลยเจอที่นี่เข้าน่ะครับ

ชื่อ บอย นะ

อายุ 14 จะ 15 ปีแล้ว แหะๆ

สาย โลลิค่อน&ซึน ครับ อิอิ

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร จากเพื่อนครับ หุหุ :emo (64):

ชื่อฟอลคอนครับ เรียกฟอลก็ได้ =v=

เป็นสายนักเขียนครับ ไปอ่านนิยายของผมได้ที่หมวดการเขียนเลย กะว่าถ้ามีคนมากๆ อาจจะลองเปิดโรลเพลย์ดูสักเกม(แต่กลัวล่มแฮะ TwT)

อายุ 21 ปี (ยังไม่แก่หรอกนะ!!)

ความชอบ...ก็ได้หมดล่ะนะ ยาโอย ยูริ โลลิ โอบะ เค เมด เมชา มิโกะ บลาๆๆๆ

แต่ปัจจุบันหลงอยู่กับ โอบะ และ เมชา เสียมากกว่า =v=

แนะนำตัวอีกรอบละกัน

ขื่อก้อง เรียก HaDes(ฮาเดส)ก็ได้

ตอนนี้ 14 แล้วน่อ แต่อายุก็เป็นเพียงตัวเลข(ที่เพิ่มขึ้นทุกปี)

สาย ได้หมดมั้ง

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ชื่อ ตองคับ

อายุ 21 แก่ไปมั้ย *0*

สาย : มีไรขอซึนไว้ก่อน

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : ตามผลงานมาคับ

ชื่อ แบงค์ครับ

อายุ เยอะละ

สาย M สาวแว่นสุดยอด

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร ตามลิงเวบเพื่อนบ้านของเวบอื่นมาครับ

ชื่อ ตง

อายุ 18

สาย โลลิ เท่านั้น :emo (30):

ตามผลงานมา :emo (02):

ชื่อ เอ :emo (41):

อายุ 22 (ยังดีที่ไม่ได้แก่สุด อิอิ) :emo (02):

สาย โลลิ+ซึน

รู้จาก ค้นหาชื่อ anime ที่ชอบใน google :emo (30):

ชื่อ : L งับ

อายุ เป็นเพียงแค่ตัวเลขเอง TT

สาย : ชอบโม๊ดเลย

ชอบเล่น เกม ดูเมะมากมาย (แม้อายุเปนแค่ตัวเลขต่อไป)

เหมือนกระทู้บนเลย รู้จัก webนี้จาก kiss x sis~

ชื่อเล่น : ส้ม จร้าาา~

อายุ : 24 ปีแล้ววว~~ ถึงจะแก่แต่ใจยังเด็กนะเคอะ :emo (70):

สาย : L , Neko Mimi , SM , Y (รู้สึกขัดๆกันยังไงไม่รู้แฮะ... :emo (28): )

รู้จักที่นี่ได้ยังไง :ตามลิ้งมาเรื่อยๆ จนเจอคร่า~~ 55

ชื่อ โอม ครับผม

อายุ ...(ยังละอ่อนอยู่นะ) :emo (28):

รู้จักที่นี่จาก...การ์ตูน ^^

สวัสดีครับ เรียกผม Snow ครับ

เอาเป็นว่า "ยินดีที่ได้รู้จัก" ก็แล้วกันนะ ทุกคน... :)

Edited by Snow

ชื่อ กบ ครับ

อายุ 23 ปี

สาย พี่สาว โนตม แว่น

รู้จักได้ไง ตามพี่สาวคู่แบบอันเซ็นมางับ

เล็ก ค่ะ

23 ปี

ชอบทุกๆสายเลย

อยกบอกว่าเปิดบอร์ดเพลงได้โนมากๆเลย

Mon ครับ

อายุ 2x แก่แว้ว

สาย อะไรก็ไม่รู้ไม่มีจุดยืน

ชื่อไมท์[might] อ่า

อายุก็ 15 แล้วครับ[เมื่อไม่นาน]

สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนนะครับ

^

แหะๆ ^[ไม่ค่อยเก่งเรื่องนี้]

ยังไงก็ขอฝากตัวด้วยนะครับ

เม ครับ

อายุ ไม่บอก

สาย....เปลี่ยนไปเรื่อยๆนะตามแต่อารมณ์

เข้ามาเพราะเห็นฟอรั่ม role-play :)