Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

ชื่อ แบม

อายุ 18

สายของตัวเอง พลังศักสิทธิ H O L Y

เว็บหลักเข้าประจำ 2bbit bakadetsu zvyx poripuri และอีกมากมาย

ฝากตัวด้วยคร้าบๆ และขออภัยด้วยที่แนะนำตัวช้า :emo (31):

ผม โจ้ นะครับ

สาย โลเกียร์ (ฮ่าๆๆ)

ใช้ บังไค เป็นนะ ล้อเล่งๆ

เหอะๆ

ความรู้สึกที่ได้เข้ามา : เป็นเว็ปที่หามานาน ชอบ Anime มาก

( +18 ชอบๆ ) ฮ่าๆๆ หื่นซะแล้ว...

เพื่อแนะนำ มาครับ จะมาสิงที่นี้ แหละ

จะช่วยพัฒนา ด้วย

^^

แนะนำตัวกันเยอะขึ้นทุกวัน แนะนำตัวอีกรอบ

ผมคือระบบตอบรับอัตโนมัติประจำ Shoutbox รหัสประจำตัว YSR-428

ฉะนั้นไม่ต้องแปลกใจ ผมไม่ใช่คนครับ ผมเป็นบอท ...

แอบปั๊มเนียนแล้วจากไป ................

ชื่อ บอส ครับ

แต่เรียก forgame แหละ ชื่อ บอส มันโหลมาก :emo (44):

อายุ 18(จะอัพละ) :emo (65):

อ่านmanga เกือบตลอดที่ว่างและไม่ว่าง(อ่าว :emo (00): )

ชอบทุกสายยกเว้นยาโอย :emo (73):

ชื่อ เอ คับ

อายุ 20

สาย ทุกสายคับ นอกจากอาเบะ

รู้จักจาก animemusicstation

ชื่อ (เ)หมา อย่าเอา เ ออกไกลล่ะ

อายุ .....ถามเจ้าตัวเองเห๊อะ

สายน่ะหรอ อืมมมมม .... เลือกไม่ถูกอ่า

รู้จักที่นี่เพราะ ท่านผู้นั้น แนะนำมา

ฝาก User ผมด้วย :emo (70):

ชื่อมาร์คคับ

อายุ 14

สาย Megane คับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านคับผม

สวัสดีครับ ชิน ครับ

อายุ...X+Y=Zk

ผมเป็นเงาน่ะครับ...ไม่ค่อยมีใครมองเห็นตัวตนสักเท่าไหร่...(จืดจางสินะ...)

ยังไงก็ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ถ้าทำอะไรที่เสียมารยาทไปล่ะก็ ก็ขอขอโทษ ณ ที่นี้เลยละกันนะครับ

เด็กใหม่ มารายงานตัวคั๊บบ !

ผมชื่อ กอล์ฟ ..

อายุ 17ปี คับบ เหมือนกับ เจ้าของกระัทู้นี้เรย :emo (39):

ชื่อ รีฟ ครับ

อายุ 18 ปี ใกล้ๆจะ 19 แล้วหละฮะ

สาย : ขอให้เป็นสาวทซึนเดเระเป็นพอฮะ

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : ตามหา Kiss X Sis ซับไทยอยู่พอดีแล้วมาเจอฮะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ :emo (28):

ผมชื่อ อาร์ท นะครับ

อายุ 26

สาย ได้หมดครับส่วนใหญ่ ขอแค่โมเอะเป็นใช้ได้

ทำงานเป็นนักดนตรีแนวอินดี้ครับ แนะนำเพลงผมบ้างก็ไ้ด้นะครับ

รู้จักที่นี่จาก KISSxSISS ครับ

ชื่อ ... คณิศร สุธรรม ม

ชื่อเรียก ... เฟิวค้าบ

อายุ ... ไม่สำคัญ สำคัญที่ใจ

รู้จักที่นี่ได้ไง ... เอ่อ ก้อ .. จาก TT ครับ

หวัด ดีครับ

อายุ 18 ปี

ชื่อ ต๋อง

มีอะไรกอ่ บอก กาน น่อย นะ

เราไม่ ค้อย รู่ เลื่อง เท่าไร อิอิ

ชื่อ เอ็ม

รู้จักทีนี่เพราะเล่นไปเรื่อยแล้วมาเจอ :emo (41):

หวัดดีคับ :emo (39): เด็กใหม่คับ

ชื่อ ท๊อป อายุ 22 ปี รู้จักเว็ปนี้ได้ เพราะเพื่อนแนะนำมางะคับ

ยินดีที่ไ่ด้รู้จักทุกคน คับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน้าคับบ

:emo (44): สวัสดีครับ เด็กใหม่เหมือนกันครับ เรียกผมว่ามาซะ ก็ได้ครับ รู้จักได้จากเข้าปู่เกิ้ลครับ

ชื่อ กัน ครับ

อายุ อมตะ

สาย มืด โมเอะ โลลิ(ต่ำกว่า13)

งานอดิเรก สะสมสแตมป์+ที่คั้นหนังสือ ดูเมะ อ่านหนังสือ เที่ยววัด(เอาความมืดออกไปบางอะ)ตอนนี้ก็หลักเท่านี้

ฟากปลิงตัวเล็กๆ น้องใหม่ตัวนะครับ

สวัสดีครับชาวโลก

ชื่อก็ เอาตามดิสเพลยแล้วกันครับ

สาย - ผมไม่ยึดติด อะไรก็ได้ แต่ถ้ามีแว่นจะพิจรณาเป็นพิเศษ

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร - รู้จักเมื่อนานมาแล้ว แล้วเคยสมัครไว้แล้วด้วยครับ แต่ไม่ได้เข้ามานานแสนนาน

วันนี้คุ๊ยๆ bookmarks แล้วเจอเลยกลับมา ... ทว่าเหมือนว่า id จะไม่อยู่ซะแล้วครับ ^ ^""

สวัสดีครับ

ชื่อ thee ครับ

รู้จักที่นี่เพราะโหลดอนิเมะแฟนซับแล้วชอบมาก

แปลง่าย อ่านง่ายด้วย ^_^

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ >_<

ชื่อ นัท

อายุ 24

สาย โมเอะตามชื่อเลยครับ แต่ก็ชอบ โลลิ ยูริ ซิสค่อนด้วยครับ

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร ตามหาเว็บอนิเมะแล้วเจอจาก google

สถานะ เป็นMODอยู่เว็บเมะ เว็บๆหนึ่งที่ยังไม่เปิด

ชื่อ ท้อ ครับ

อายุ 17 ปี

สาย Nekomimi Inumimi Miko Siscon

รู้จักที่นี่เพราะ ตามหา Kiss X sis แล้วก็มาเจอเว็บนี้

ชื่อ ตุน ครับ

อายุ 15

สาย ได้ทุกแนวถ้า MOE!!

ชอบดูเมะของ GaintX หรือ Xbec (ส่วนใหญ่หนังเก่า>w<)

รู้จักบอร์ดนี้จาก บอร์ด moe (คลิปที่พวกท่านทำนะแหละ =w=)

แค่นี้แหละคร้าบ~~~!!!!