Jump to content
Sign in to follow this  
GTTK

10 อันดับ สุดยอดมหันตภัยล้างโลก

Recommended Posts

แต่ละรูป ถ่ายมาได้ไงหว่า หน้ากลัว สุดๆหงะ ชัดซะขนาดนั้น น่ากลัวววว-..-

อันดับ 1 มันต้อง ภูเขาไฟระเบิดไม่ใช่หรอ ไม่ใช่ ธรณีพิโรธนะ

ตอนแรกนึกว่าเปนมหันตภัยแปลกๆหรือในหนังแหะ

อ่ะแต่อันนี้กะตรงนะ

คงใกล้แล้วล่ะครับ อีกไม่นานได้ล้างหมดโลกแน่.. :emo (39):

อันดับท้ายๆยังไม่ค่อยเท่าไร พออ่านมาถึงอันดับต้นๆนี่ รู้สึกเสียวสันหลังวาบเลยแฮะ น่ากลัวมากกๆ :emo (04):

ผมชอบ ภูเขาไฟ กับฟ้าฝ่าครับสวยงามมาก ความงามของการพังลาย

แต่ละอันนี่ ... น่ากลัวจริงๆครับ :emo (44):

แต่ที่ทำพิษในไทย คงไม่พ้น "น้ำท่วม" แหละครับ ทุกปีๆ ไม่เคยหยุดเลยซักที :emoother_08:

แต่ละอย่างน่ากลัวทั้งนั้น เอาชีวิตผู้คนไปตั้งมากมาย

แต่ละอย่างก็น่ากลัวทั้งนั้น เอาชีวิตผู้คนไปตั้งมากมาย

น่ากลัวมากกกกกก >_<

ตอนดูเรื่อง 2012 นี่อย่างปลงเลยค่ะ

ถ้าเจอพร้อมๆกันยังไงก้ไม่รอด :emoidz_01:

หูย น่ากลัวจัง !

ตอนแรกนึกว่าไม่แผ่นดินไหวก็สึนามิจะเป็นอันดับ1ซะอีก ที่ไหนได้ ภูเขาไฟระเบิดนั่นเอง

อย่าว่าเป็นคนซาดิสม์เลยนะครับ ผมชอบฟ้าผ่าสุดๆเลยขอบอก ผ่าแต่ละทีสวยมากๆ แต่มันจะไม่สวยถ้ามาผ่าบนหัวผมเนี้ยล่ะสิ เฮ้อ เวลาจะดูฟ้าผ้าทีไร แม่เรียกให้เข้าไปหลบอยู่ในห้องเลยอดดูทุกทีเลย เซ็งจิต

อย่าว่าเป็นคนซาดิสม์เลยนะครับ ผมชอบฟ้าผ่าสุดๆเลยขอบอก ผ่าแต่ละทีสวยมากๆ แต่มันจะไม่สวยถ้ามาผ่าบนหัวผมเนี้ยล่ะสิ เฮ้อ เวลาจะดูฟ้าผ้าทีไร แม่เรียกให้เข้าไปหลบอยู่ในห้องเลยอดดูทุกทีเลย เซ็งจิต

ผมก็ชอบดูฟ้าผ่านะ ผมว่าสวยดีนะ

มองไฟด้วย เปลวไฟ เทียน ไรพวกเนี่ย เหมือนโดนสะกด - -*

เป็นคนเดียวรึเปล่าไม่รู้

เคยอ่านแต่ ภัยพิบัติ นอกโลกแฮะอันนี้ไม่เคยอ่าน แต่เป็นความรู้ดี

ชอบครับ ^^

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...