Jump to content
Sign in to follow this  
เดจิโกะ

อยากให้ทุกที่ มีห้องแบบนี้ค่ะ

Recommended Posts

น่าสนใจมาก เป็นอีกบอร์ดนึงที่หนูชอบค่ะ

ตัวอย่างห้อง"ละครหลังข่าว ค่ะ"

ชุมชนออนไลน์บอร์ดต่างๆ น่าจะมีไว้บ้างนะคะ เอาไว้..เอ่อ

อย่าคิดว่าบอรืดการ์ตูนไม่จำเป็นนะ

"ที่นั่น" ไม่ใช่ "ที่นี่" ครับ

แต่ละที่มันก็มีความแตกต่าง มีสเน่ห์ในของตัวมันเอง

อยากได้ แต่อย่าพยายามยัดเยียดนะครับ

ความชอบแต่ละคนต่างกัน

อย่างห้องที่ว่ามา สำหรับผม เกะกะ รกมาก :emoother_08:

มันคนละเรื่องเลยนะ เมะกะละครน้ำเน่า มันไม่คือกันเลย

แต่ถ้า ดราม่าน้ำนเน่าละอีกเรื่อง :emo (22):

ในความคิดของผมนะครับ ผมว่าการตั้งห้องแบบนั้นจะดูผิดวัตถุประสงค์ของเว็บนี้นะครับ

หลักๆแล้วเว็บนี้สำหรับโหลดอนิเมะและพูดคุยเกี่ยวกับอนิเมะ จะมีเสริมมาก็พวกการ์ตูนหรือเกมส์ครับ ถ้านอกเหนือจากนี้ก็อยู่ในห้องทั่วไป

แนะนำว่าให้ไปพูดคุยกับเวบบอร์ดที่มีสำหรับเรื่องแบบนี้โดยเฉพาะเลยจะดีกว่า อย่าง http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/ ก็ได้

แต่ถ้าคุณอยากพูดคุยเกี่ยวกับเรื่องนี้ที่นี่จริงๆ ก็ตั้งกระทู้เกี่ยวกับละครหลังข่าวรวมกระทู้เดียวไปเลยสำหรับพูดคุยโดยเฉพาะ เอาไว้ในห้องนี้เนี่ยแหละ

เป็นแค่ความคิดเห็นของผมคนเดียวนะครับ ลองเอาไปคิดดู

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...