Jump to content
Sign in to follow this  
StreaM

รวมรายชื่อ user ที่โดนแบน และเหตุผลที่แบนพร้อมหลักฐานการกระทำผิด

Recommended Posts

เล่นเชือด ให้ดูสินะ หุหุ

มดขยันจริงๆ -*-

ผ่านไปแล้ว ตอนนี้ทุกคนคงรู้กันดีแล้ว เค้าทำผิดก็ถูกทำโทษแล้ว เราก็อย่าไปเกลียดไปซ้ำกันเลยนะ

เหอๆ มาเปิดๆอ่านคนโพสตอบกระทู้นี้เล่นๆ

พออ่านไปอ่านมา เอ๊ะ นี่ตูไม่เคยมาโพสกระทู้นี้เลยหรอนี่ เอ๊ะ หรือว่าโพสตอบไปแล้วหว่า? :emoother_08:

อยู่มานาน ลืมหมดละว่าไปตอบกระทู้ไหนมาเเล้วมั่ง :emo (57):

--------------------------

ว่าแล้วกะโพสมันซะ

พวกที่โดนแบนบางคนมันก็ด้านเนอะ โดนไปแล้วมาสมัครใหม่ มันก็ยังจะเอาอีก

นับถือในความด้าน เอาไปเลย 3 หมี :emoother_06: :emoother_06: :emoother_06:

Edited by Seraphimz

โอ เชือดจริง เจ็บจริง อย่าโดนผมเลย สาธุ

หลักฐานจะๆขนาดนี้ กะว่าดิ้นไม่ได้เถียงไม่ออกกันเลยทีเดียว :emo (43):

แบนตลอดเลยหรอ?

ตามนั้นครับ แต่ไม่ตัดโอกาสที่จะให้กลับมาสมัครใหม่ แต่รู้สึกจะต้องใช้ E-mail ใหม่เท่านั้นเอง

น่ากลัวอ่ะ ... ต้องระมัดระวังในการโพสต์น่าดู

แต่ก็ดีนะ จะได้เป็นการสกรีนสมาชิกไปด้วยในตัว

ผมรับทราบ แล้วจะไม่ทำตามแน่นอนครับ :emoother_03:

ขอบคุนมากรับที่ช้วยสร้างสังคมดีๆไห้น่าอยู่

ผมเป็นน้องไหม่เพิ่งเข้าเว็ปนี้นะครับมีอะไรที่ผมดูมึนๆ ก็รบกวนเตือนด้วยนะครับ

ต้องระวังการโพสต์น่าดู จะพยายามไม่ปั้มค๊าบ

เรามาใหม่พอดีต้องดูเป็นตัวอย่างแล้วอย่าทำตาม รักษากฏ รักษากฎ~

มีคนโดนเยอะแฮะ มากกว่าที่คิดนะเนี่ย เหอๆ

ต้องระวังตัวเองไว้บ้างแต่ ถ้าไม่ได้โพสนานๆ คงไม่โดนนะ ฮิๆ เพราะเข้าเว็บนานๆทีซะด้วยสิเรา :idz_emo06:

Sign in to follow this  

• Create New...