Jump to content
Sign in to follow this  
StreaM

รวมรายชื่อ user ที่โดนแบน และเหตุผลที่แบนพร้อมหลักฐานการกระทำผิด

Recommended Posts

ชัดเจนทั้งเวลา และหลักฐาน กลายๆ ประหารตัดหัวเอามาเสียบประจานเยย

ปล.ต้องระวังตัวหน่อยแย้ววว

มันสมควรแล้วคับ ดูไอคนสุดท้ายดิ มันตอบแต่ขอบคุน ไม่ได้ดูหัวข้อ

ผมว่านี้มันขั้นเกรียนปั้มแล้ว ไม่ใช่นักปั้มอ่านะ สมควรโดนแบนครับ

สต๊าฟบอดนี้ขยันแฮะ แต่บอดเปิดๆก้อน่าปวดหัว+น่ารำคาญหน่อยละ

ไฟแรงกันยาวๆนะคับ ส่วนผมหมดไฟละต้องไปชาร์จกะคนแถวนี้ :emo (70):

ID ชื่อ tong ผมดุรูปแล้วมันโพสเกรียนไดเใจจริง สงสัยคีบอร์ดมีแต่ปุ่ม d

บอร์ดนี้เค้าเอาจิง

คลิกเข้ามาดู ขนลุกซู่วววว เลยอ่ะ

จะระมัดระวังตัวให้มากที่สุดดดดดด

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ ^________^

โห กระทู้นี้ถือเป็นกรณีศึกษาที่ดีมากๆสำหรับสมาชิกใหม่อย่างผมเลยนะครับ จะได้รู้ว่าอะไรที่ไม่ควรทำหากอยากได้เล่นอีกนานๆ เป็นกระทู้ที่มีประโยชน์มากๆเลยครับ

แล้วถ้าเกิด ข้อผิดพลาด แบบ โพส ต่อเนื่องหลายที เนื่องจาก ช่วงนั้น เน็ทมันห่วย ขึ้นมาพอดีล่ะครับ

จะโดนด้วยหรือเปล่า

แล้วถ้าเกิด ข้อผิดพลาด แบบ โพส ต่อเนื่องหลายที เนื่องจาก ช่วงนั้น เน็ทมันห่วย ขึ้นมาพอดีล่ะครับ

จะโดนด้วยหรือเปล่า

ดูเวลาได้ครับ ไม่เป้นไร ถ้าโดนก็สามารถชี้แจงได้ แต่จะมองออกว่า เจตนาไม่เจตนา ครับ

ดีครับ มีการจับและโชว์หลักฐานให้ดูกันเห็นๆด้วย จะได้ไม่ต้องมีการมาแถกันได้ แถมแบบนี้ช่วยให้ระเบียบของบอร์ดดีขึ้นด้วย

เข้าใจเลยว่าทำไมถึงโดนแบน โพสซะขนาดนั้น...

Edited by patterik

จะโพสไปโพสแบบอีโมล้วนหรือว่าใช้อีโมเกือบหมด ก็สมควรโดนล่ะครับ แถมปั้มติดๆกันนี่ถ้าพลาดเพราะเน็ตช้าแล้วกดซ้ำเลยขึ้นซ้อนมันก็น่าเห็นใจ แต่พวกที่จงใจปั้มนี่สมควรโดนจริงๆน่ะแหละ

กลัวมีชื่อผมอยู่จังเลย :emoother_04:

ผมตอบอย่างมีสาระนะครับ :emoother_04:

Sign in to follow this  

• Create New...