Jump to content
StreaM

รับสมัคร PJ ประจำสถานี idoli-z อ่านรายละเอียดต่อด้านในครับ

Recommended Posts

ชื่อ พล

ผมว่างช่วง 18.01น. - 20.00น.

20.01น. - 22.00น. ครับ แต่ท่าช่างหลังน่าจะชัวมากครับ

ต้องทำยังไงก็บอกแล้วกันครับ ติดต่อได้ทุกเมื่อ

อยากเปิดบ้างครับ เพลง เกือบ 20GB เพลงเมะทั้งนั้น แต่ติดอย่างเดียว เวลาว่าง ไม่ค่อยจะว่างเอาทุกวัน แต่ช่วงเวลาที่สนใจก็คือ 20.00 - 22.00

ผมคงหมดสิทธิ์ล่ะนะ ที่อยากมาทำหน้าที่นี้ก็คือ อยากแบ่งปันเพลงให้คนอื่นฟังบ้างครับ

ชื่อ นิว นะครับมีความสนใจอยากสมัครเป็น PJ

ใน่ช่วงเวลา 20.01น. - 22.00น. ครับ

เปิดได้ จันทร์- อาทิตย์ไม่เว่นวันหยุดราชกาล

มีเพลง Anime เยอะอยู่พอสมควร อยากแบ่งปันให้คนอื่นได้ฟังบ้าง

ถ้าได้อยากให้รบกวนสอนวิธีการเปิดด้วย

E-mail clife.z-zick@live.jp

ปอลิง: ด้านบน ท่านพี่ชุนเล่นบอร์ดนี้ด้วยหรอ มาสมัครเป็นPJเหมือนกันแหะ ผม กระต่ายดำ จากบอร์ด Dex นะครับ

Edited by Clifezic

อ่อ ครับ เล่นบอร์ดนี้เหมือนกัน (เจอคนรู้จักละ)

แต่พี่คงหมดสิทธิ์ เพราะไม่ว่างทุกวัน แต่ก็ลงใว้อ่ะนะ

ผม ฟิล์ม มันว่างมากก ๆ

ถ้าเปงวัน เสาร์-อาทิต ประมาณ 10.00 น. - 23.00 น.

ถ้าเปงทั่วไปก้อ ประมาณ 16.30 น. - 22.00 น.

mail & facebook ผม chinnaphat_0@hotmail.com

มาสมัครเปิดเพลงในบอร์ดในบอร์ดนี้งับ เงียบเหงาเหลือเกิน ...

เวลาว่างตอนเปิดเทอมก็ 20.01-22.00 น

เพลงเมะมีเยอะอยู่นะ - -

เคยเปิดในค่าย 4U-FS

ใช้ SAM เปิด ตอนนี้ลืมวิธัใช้ไปละ เ้ดะลองทบทวนดูหน่อย - -

ปล ชื่อ ปอน งับ

Email . pond-sk132@hotmail.com

ผมว่างครับช่วงนี้

รายละเอียดบอกด้วนนะครับ ผมทำไม่เปงอีเมลติดต่อครับ ถ้าไม่ได้ ส่งข้อความมานะครับ

hadesnot@hotmail.com

ที่ว่างเพราะว่า ผมเปิดเรียน วันที่ 6 ธันว่า 54 ครับ

เอาเวลาที่นายจะเลือกผมก็แล้วกันนะครับ เช้า สาย บ่าย เย็น ได้หมดครับ ยกเว้น กลางคืน นะครับเพราะง่วงครับผม ติดต่อมานะครับ

จาก ผม รังสิมันต์

สวัสดีครับ :idz_emo07:

ชื่อจูเนียร์นะครับ ก็พอดีว่างตอนเช้าๆเพราะชอบตื่นเช้า ก็เลยอยากสมัครตอน06.01น. - 08.00น :idz_emo10:

แต่บางครั้งอาจจะเป็น 06.30-07.30 นะครับในตอนเช้า

และมีคำถามว่าใช้wifiมหาลัยนี่เปิดได้รึป่าว(บางครั้งมีการแย่งเน็ตเกิดขึ้นแต่ตอนเช้าจะไม่ค่อยมี)และตอนนี้ผมใช้ mac ตัวโปรแกรมใช้ได้ไหม (พอดีผมเปิดไม่เป็นช่วยสอนให้ด้วยนะครับ)!!!! :idz_emo02:

อีกอย่างจะมีบางวันนะครับที่จำเป็นจริงๆที่ไม่สามารถเปิดได้จะทำการแจ้งไปในโปรไฟล์ของmoderatorนะครับ :idz_emo11:

!!!ส่วนมากที่เปิดไม่ได้นี่คือผมต้องไปธุระแต่เช้าส่วนมากจะเป็นวันอังคารนะครับ!!!! :idz_emo05:

ถ้ายังไงก็ช่วยพิจารณาด้วยนะครับ จะพยายามอย่างเต็มที่ ถ้ามีการกระทำผิดประการใดต้องขออภัยมาใน ณ ที่นี้ด้วย

อีกอย่างนึงคือถ้าช่วงใกล้สอบหวังว่าคงเข้าใจนะครับไม่ว่างจริงๆ (เฉพาะใกล้สอบ) :emoother_01: มีเพลงอนิเมะพอสมควรเพลงสากลพอสมควรเพลงไทยพอสมควร อีกอย่างถ้าผมไม่ไหวหรือยังไงผมจะมาทำการลาออกนะครับแต่นั่นคือในสาเหตุที่ไม่ไหวจริง(ใจจริงจะพยายามอย่างเต็มที่และให้ดีที่สุดครับ) :emo (59):

ถ้ายังไงก็ติดต่อมาได้นะครับ junior_dragonfire@hotmail.com ถ้าติดต่อไม่ได้บอกในโปร์ไฟล์ผมนะครับ ขอบคุณครับ

สนใจเป็น PJ ครับ รักเสียงเพลงมาก มีเพลงอนิเม มากกว่า 1000 เพลง

ถ้าได้เป็น ขอเวลา 20.00 - 22.00 นะครับ ^^

อีเมลล์ ball-manu@hotmail.com

ช่วยสอนวิธีเปิดด้วยครับ

Edited by BALLGOOD

อยากทำ จังเลย ครับ แต่ทำไม่เป็น สอนได้ ผม ก้อจะทำ

ชื่อ กร ครับ กำลังเรียนอยู่ ปวช ครับ

เพลงที่มีในเครื่องประมาณ 7 GB ไม่รุพอไหมครับอัพเพลงตลอดครับ

ช่วงเวลาที่จะเปิดขอเป็น 16.01น. - 18.00น. ล่ะกันครับ แต่ที่จริงได้ตลอดครับถ้าไม่ติดเรียน

แต่ผมเปิดที่ ACE-Z แล้วอ่ะครับเป็นอะไรไหมครับ

ไม่รู้ว่ายังรับสมัครอยู่รึป่าวนะครับ

ชื่อ รัก

ตอนนี้ผมว่างเอามากๆ ในช่วง 3 เดือนหลังจากโพสผมมั่นใจว่าผมว่างสุดๆ

ฟังเพลงเมะมาเยอะจนอยากเปิดให้คนอื่นฟังบ้างโหลดเก็บในเครื่องตอนนี้ก็มีประมาณ 1000 กว่าเพลงละครับ

ช่วงเวลา

จ-ส 8.30-16.30 น. ในระหว่างนี้ได้หมดครับ

ส่วนวันอาทิตย์คิดว่าจะไม่ค่อยสะดวกเท่าไรแต่จะพยายามมาออนตอนดึกๆครับถ้าต้องการ

เคยเปิดเพลงมาก่อนไหม

ไม่เคยครับ แต่ผมลองศึกษาโปรแกรม SAM มาได้สักระยะแล้วทดลองกดเปิดอะไรก็ไม่น่ามีปัญหา เหลือแค่เชื่อมต่อ SV อย่างเดียวที่ยังไม่เคยลอง

แนวเพลง

ส่วนใหญ๋จะเน้น ถ้า 100 เปอร์จะเป็น

anime เป็นหลักครับ 80 เปอร์

J-pop ผสมมานิดๆ 10 เปอร์

Game-Ost อีกนิด 10 เปอร์

ผมมั่นใจว่าผมสามารถเปิดแบบไม่สนใจโลกได้ครับ แล้วก็ ถ้ามีรีเควสเพลงมาก็จะพยายามหามาเปิดให้อย่างแน่นอนครับ

ติดต่อได้ที่เมลล์ chantra_tensai@hotmail.com หรือ PM มาทางบอร์ดกะได้ครับหลักจากโพสข้อความนี้แล้วผมจะออนตามเวลาที่ให้ไว้ครับ

ขอบคุณครับและพร้อมรับพิจารณา

สวัสดีครับผมชื่อ เจ นะครับ มีประสบการณ์เปิดเพลงมาบ้างชอบเปิดเพลงมากๆครับ

เวลาที่ต้องการ 18.01น. - 20.00น.

ถ้ายังไงติดต่อกลับที่ MSN : rebornthailand@hotmail.co.th ได้นะครับ

• Create New...