Jump to content
StreaM

รับสมัคร PJ ประจำสถานี idoli-z อ่านรายละเอียดต่อด้านในครับ

Recommended Posts

เหลือช่วงไหนว่างๆมั่งครับ จันทร์-ศุกร์น่ะ พอจบซีนี้ผมจะได้มาเปิดมั่งครับ

สนใจคับ ว่างทุกวัน เวลา 18.01-20.00 คับ

หรือ เปิดได้อีก ทั้งคืน คับ

เพลงเมะ ผม เยอะแยะ คับ :emoother_03:

แต่ว่า มีคน สมัครเวลา นั้น อะยัง เอ่ย คับ

18.01 - 20.00 น. เป็นช่วงของผมงับ

แต่จะสมัครก็ได้นะ เผื่อใครไม่ว่าง จะได้ช่วยๆกันเปิด :emoother_06:

อื้ม สมัคร ไง ละ คับ

อีกอย่าง = = สอน เปิด ใช่ มะ คับ :emoother_04:

อยากสมัคร แต่ไม่ค่อยมีเพลง ก็หมดสิทธิ์สินะคับ :emo (30):

น่าสนใจมากเลยอ่า -...- เเต่น่าเสียดาย... เวลาไม่ว่างคงตัว :emoother_04: :emoother_04:

อยากสมัคร แต่ไม่ค่อยมีเพลง ก็หมดสิทธิ์สินะคับ :emo (30):

น่าสนใจมากเลยอ่า -...- เเต่น่าเสียดาย... เวลาไม่ว่างคงตัว :emoother_04: :emoother_04:

คือ ตอบเเบบนี้ อย่ามาตอบเลยครับ มันเห็นชัดๆเลยว่าอยากปั้มโพส

เตือนด้วยความหวังดี :emoother_06:

ผมอยากสมัครอะน่ะครับ

ผมทำเป็นหมดยกเว้น ไมค์อะน่ะครับ ผมมีไมค์ แต่ออกไม่เป็นแต่ก็จะพยาศึกษาต่อไป

ผมเป็น PJ ของเว็ป anime all season แต่มันไม่ใช้หน้าที่ประจำผมก็เลยว่าง

ในหลายๆช่วง อย่างเช่น จันทร์ - พฤ ได้ช่วงเวลา18.00-20.00 ประมานนี้ แล้วก็

วันศุกร์ได้ตั้งแต่ 22.00-03.30 จนวันอาทิตย์ พอดีมีเรียนเลยเลือกเวลาที่เหมาะสมกลับตัวผม

แล้วก็จะเปิดแทน ในช่วงที่PJ ช่วงเวลานั้นไม่อยู่ ประมานนี้ ผม ชื่อพัท

อยากเปิดเพลงให้ฟังอยู่นะ :emoother_05: แต่กลัวจะไม่ชอบกันอ่า :emoother_07:

เดี๋ยวคิดดูก่อนละกันนะ แล้วจะมาอกอีกทีนึง :emoother_02:

ผม ชื่อ แมค ครับ ก็อยากลองเปิดเพลงนานละ แต่ผมยังทำไม่เป็นเลย

ช่วงเวลาว่างๆของผมก็ช่วง

20.01น. - 22.00น.

อ่ะครับ

บางทีอาจ Late นิดหน่อย เพราะติดทบทวนเรื่องเรียน อ่ะครับ ถ้าเป็นไปได้ก็ช่วยสอนว่าเปิดยังไงด้วยนะครับ

ผมอยากทำนานละ

พอดีเพลง Anime ของผมก็คิดว่าเก็บไว้เยอะละอ่ะนะ

ใจรัก อนิเมะมากครับ แค่ทำเปิดเพลงวิทยุออนไลน์ไม่เป็นอ่ะครับ ช่วยสอนด้วยนะครับ

เมลครับ mc_2540@hotmail.com

ฝากด้วยนะครับ

ขอบพระคุณ ณ ที่นี้ :emo (49):

Edited by †☻KniGHt☻†

ใครที่คิดว่าไฟติดแค่ชั่วคราวขอให้งดสมัคร

ปล.ถ้าหายไปไหน ไม่บอกก่อนล่วงหน้าอาจจะโดนเด้งออกจากตำแหน่งได้

แล้วถ้าไฟมันติดจนวูบไปตอนไหนก้ไม่รู้ล่ะคะ :idz_emo12:

กลับมาอีกทีอ้าวไหงคอมดับ อะไรแบบนั้น :idz_emo07:

น่าสนใจนะ ช่วงนี้เปิดเทอม ช่วงกลางวัน บ้านเลยไม่ค่อยมีคนเปิดเพลง :emoother_08:

ผมคงหมดสิทธิเพราะเสียงใหญ่ (ไปรายการ the shock คงเข้าท่า = =)

อีกอย่างบ้านผมไฟดับ ถ้ามีช่วงเที่ยงคืนละก็ แจ่ม 55เพราะผมหลับ ประมาณตี2-3 ทุกวัน

ถ้าปิดเทอมละก็.. ผมโต้รุ่งไห้เลยก็ได้ เเต่ช่วงเปิดเทอมคงโดนเเม่เทศจนตาย :emoother_08:

อยากเปิดเพลงจัง T^T

ขอสมัครเป็น PJ ช่วงวันธรรมดา เวลา 10.00 น. ถึง 12.00 น. โดยประมาณ แล้วก็เปิดในช่วงที่ไม่มีใครว่างให้ละกันครับ

ชื่อ ขวัญ จ้า

มีเพลง Anime ไม่เยอะเท่าไรแต่หาได้ข้อนี้

ช่วงเวลาไหนก็ได้นะแต่อย่าเช้ามากตื่นไม่ทัน

ปล.อยากทำค่ะเวลาว่างเหลือใช้ :emo (41):

ช่วยสอนด้วยนะค่ะ

สนใจครับ แต่ขอถามนิดนึงว่า

จะโอเคมั้ยครับ ถ้าช่วงที่ผมเปิด อยากจะเน้นเปิดเป็นเพลง Ost บรรเลงเพราะๆ จากอนิเมนี่แหละ มีอยู่ในคลังเยอะพอสมควร เพลงที่เป็นเสียงคนร้องก็มีแต่ไม่ค่อยเน้น ผมว่าเพลงบรรเลงดีๆที่โดนๆมีเยอะอยากให้หลายๆคนได้ลองฟังกันดู

ปล.ช่วงนี้ว่างทั้งวันเลย แต่ประมาณอีกเดือนสองเดือนหน้าน่าจะเหลือแค่ช่วง 16-22 น.ครับ

Edited by Sorakaze

( pologap )

เวลาก็19 . 00 -21:00 ว่างทุกวัน (ยกเว้นวันที่หมอนัด จะบอกก่อนนะครับ)

อีเมล fewofza@hotmail.com สอนวิธีเปิดให้ด้วยนะคราบ :emoother_06: :emoother_06:

น่าสนใจคับขอให้ได้บุคลากรที่สุดยอดสุโค่ยเลยนะคับ

สวัสดีครับ

ขอสมัครเป็น PJ ครับ

ชื่อเบิร์ดครับ

อายุ 27ปี

อาชีพ ธุรกิจส่วนตัวครับ

ชอบดูและชอบฟังเพลง Anime มากครับ

เวลาว่างส่วนมากก็ฟังเพลงเป็นประจำ แต่ตอนนี้ผมยังไม่มีเพลงAnimeเลยครับ และไม่มีไมค์ด้วยครับ เพลงAnimeหาโหลดได้ครับ

ผมขอช่วงเวลา 20.01น. - 22.00น. แต่ถ้ามีช่วง 22.00น. - 02.00น.จะดีมากเลยครับ (ยกเว้นวันพฤหัสครับ ผมติดประชุม)

เวลา สะดวก 10.00 น. - 12.00 น. จันทร์ - ศุกร์ ปกติก็ทำงาน 8.30 - 16.00 เปิดทิ้งไว้ให้ได้ครับ แต่ในที่ทำงานไม่มีไมค์ครับ คงเปิดได้อย่างเดียวนั่นแหละ :emo (36): ส่วนตัวก้็ชอบดู anime ทุกวันอยู่ครับ ไม่รู้คุณสมบัติเข้ารึเปล่า:emo (50):

ขอสมัครคับ <<เนื่องด้วยไม่มีอะไรจะทำ

ชื่อ เล่น ซี คับ เก็บเพลงอนิเมะมานิดๆหน่อยเองคับ :idz_emo06:

มีไมค์คับเเล้วก็พล่ามมากด้วย...ชอบเพลงอนิเมะมากๆกว่าเพลงไทยเสียอีก

ถ้าสมัครเเล้วได้ขอเปิดตอน 18.01 -20.00 นะคับ ^^" ผมไม่มีไรจะพูดมาก ขอบคุนคับ

• Create New...