Jump to content
admin

กฏและข้อตกลงอย่างเป็นทางการ ของ idoli-z 3.0

Recommended Posts

รับทราบ ^^

แต่เยอะเหมือนกันนะครับ กว่าจะอ่านจบแหะๆ

อ่านผ่านนะครับ

มารับทราบกฏครับ จะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด

รับทราบค่ะ แล้วจะปฎิบัติตามกฎทุกข้อเลยนะ คริคริ

แอบเคืองจริงๆกับเม้นภาษาอังกฤษเหมือนกันค่ะ

เราทำซับมาเหนื่อยๆ แต่คนสูบสูบเอาๆ มาเม้นท์สั้นๆเห็นแล้วมันน่าหงุดหงิด

(ทำซับพวกซีรีย์เกาหลีและโน่นนี่นั่นเยอะเลยรู้กฎนี้ 555 ^^)

Edited by CherryShiro

รับทราบครับผม

อยากรู้อย่างเดียวคือ Signature เนี่ย ถ้าเอาของเว็ปอื่นมา อย่าง alo-fs อ่ะครับ จะสามารถใช้ได้หรือปล่าว ?

• Create New...