Jump to content
admin

กฏและข้อตกลงอย่างเป็นทางการ ของ idoli-z 3.0

Recommended Posts

รับทราบกฏทุกข้อแล้วครับ ยอมรับและปฏิบัติตามครับ

โอ้ กฎห้ามตั้งกระทู้เป็นภาษาอังกฤษเป็นอะไรที่ฮามากๆ

ดูไปแล้วท่าทางเหมือนจะมีอคติกับการโพสเป็นภาษาอังกฤษนะครับเนี่ย

อิอิอิ แต่ก็อย่างว่า "การตัดสินใจของแอดดมินถือเป็นสิทธิ์ขาด" นี่นะ

รับทราบทุกกฎแล้วครับผม "เซอร์ เยส เซอร์(หวังว่าพิมอย่างนี้จะไม่ผิดกฎนะครับ)"

รับทราบครับ เพิ่งจะสมัครไม่นาน แต่ก็พร้อมจะปฎิบัติตามครับ :emo (41):

มาใหม่ครับ ขอเข้ามาดูกฏหน่อย

เจอกฏ สุดท้านนี่ถูกใจจัง :emoother_06: เลยต้องยกนิ้วให้ซะหน่อยครับ :emo (43):

คนไทยต้องรัก ภาษาไทย นะจ๊ะ อิอิ :emo (49):

• Create New...