Jump to content
Sign in to follow this  
คนนอกสายตา ~

~เด็กวันนี้คือผู้ใหญ่ที่ดีในวันหน้า~

Recommended Posts

เย้ย แล้ววันข้างหน้าจะเป็นยังไงครับนี่ :emo (57):

อยากเป็นเด็กๆ เหล่านี้ แต่เค้าก็ไม่ผิดน่ะนะ เป็นไปตามธรรมชาติ~*

เป็นเด็กนี่ดูยังไงก็ไม่น่าเกลียด ทำอะไรก็ไม่ผิดด้วย ลองเป็นเราๆ คุณๆ ท่านๆ ตอนนี้ไปทำกันสิ....

อืมมม :emo (36):

คิดในแง่บวกไว้...ก็นะฮะ ปฎิกิริยาธรรมชาติของผู้ชายแหละ

เป็นเราๆท่านๆมันก็มีบ้างที่จะแอบชำเลืองมอง

:emo (28): <<<แต่ถ้ามองแล้วทำหน้าอย่างนี้สิ หื่นได้อีก

เด็กเขากำลังอยู่ในช่วงวัย"อยากรู้ อยากเห็นและอยากลองครับ" :emo (44):

:emo (00): ตอนเด็กก็หื่นกันขนาดนี้ โตไปจะขนาดไหนคะเนี่ย

รูปนี้เหมือนเด็กจะกลัวนะคะ ฮ่าๆ

ผมละอยากไปยืนแทนตรงนั้นจัง

บางรูปที่มอง ผมคิดว่าเป็นเรื่องธรรมชาตินะ

เมื่อสมัยตอนผมเป็นเด็ก หนังสือโป๊แต่ละเล่มนี่เป็นของที่หายากมากๆ แต่ผมก็ไปตะเกียดตะกายเพื่อหามาดูจนได้ พอโตขึ้นผมก็ไม่ได้มีปัญหาแบบที่คิดว่าน่าจะเป็นกันน่ะครับ ทุกอย่างมันอยู่ที่จิตสำนึกของตัวคนทั้งนั้นแหละครับ

ปล.ผมไม่ได้แก้ตัวให้ไอ้เด็กในรูปบางรูปนะ

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...