Jump to content
Sign in to follow this  
meazza

อนิเมะทั้ง 10 เรื่อง ที่น่าผิดหวังที่สุดในฤดูใบไม้ผลิ 2011

Recommended Posts

ที่กำลังดู ที่ติดตามมีอยู๋เยอะเลยแฮะ

ทำไมมันน่าผิดหวังหว่าา emo%20%2868%29.gif

ของแบบนี้มันแล้วแต่คนม้างงงงงงง

บางเรื่องผมว่าก้อโอนะ

หืม Hana saku กับ Tiger โดนอันดับต้นๆเลย Stein Gate ยังพอว่า

พอจะรู้แนวชอบคนโหวตเลย

สำหรับผมสองเรื่องนี้คือดีสุดในซีซั่นที่ผ่านมา

ไม่โมเอะโอตาคุยุ่นไม่ถูกใจสินะ,,

ส่วน Hidan เห็นด้วย แต่ทำไมได้แค่อันดับ 9 เนื้อเรื่องมัน Weak มากๆ

โผลที่สำรวจนี้เป็นคนของญี่ปุ่นโหวตใช่ไหมล่ะครับ

ถ้างั้นที่ hidan no aria ผิดหวังน่าจะมาจากที่คนดูเขาหวังว่ามันจะดูสนุกเหมือนนิยาย

แต่ทว่ามันกับทำรวบรัดไปติ๊ดหนึ่ง น่าจะเป็นเหตุนี้ล่ะมั้งที่เลยเป็นที่น่าผิดหวังล่ะมั้งครับ

แล้วแต่มุมมองของคนคับ ชอบเรื่องไหนก็เชียร์เรื่องนั้นไป

ผมว่า STEINS;GATE ก็โอนะ ลึกลับดี แต่ต้องคนชอบ sci หน่อย

ใครบังอาจเอา Hidan no Aria ผมมาติดอันดับไม่น่าพอใจกานนนนนนนนน :emo (07):

แล้วก็ ss2 จะมาตอนไหนอะครับ จะปูพรม นอนรอสุดชีวิตเลย :emo (10):

หลายเรื่องเลยที่ผมชอบอ่ะ ไหงเป็นน่าผิดหวังไปซะหมดล่ะ :emo (37):

ยังดูไม่ครบเลยนี่ซิครับ ให้คำตอบไม่ถูก อิอิ

Hidan no Aria ผมว่าสนุกดีนะครับแต่จบเร็วไปหน่อย T_T

Steins Gate สำหรับผมว่าสนุกดีนะ :emo (01):

จาก10เรื่องผมดู3เรื่องนี้

1.A Channel

2.Hidan no Aria

3.Denpa Onna to Seishun Otoko

เท่าที่ผมดูทั้ง3เรื่องนี้มันก้อใช้ได้นะ

ผมก็ชอบส่วนใหญ่นะ แต่ผมว่าผมไม่ได้อ่านโนเวล ก็เลยไม่คิดว่ามันแย่น่ะครับ :emoother_06:

ผมว่าสนุกหมดนะคราฟแต่อย่างที่พี่ต้นก็พูดถูกคือichijou ที่เขาผิดหวังกันก็เพราะเป็นค่ายเดียวกับที่ทำ Clannad / AiR / Kanon / Angel Beat จะเห็นว่าคุณภาพของภาพนั้นต่างกับมากเหลือเกิน นี่ก็เป็นจุดหนึ่งที่ทำให้เขาผิดหวังกัน เป็นต้น แต่ในความคิดของผมก็สุกหมดนะคราฟ ยกเว้นเรื่อง TIGER&BUNNY ยังไม่เคยได้ดูเลย :emoother_08:

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...