Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

ชื่อ เรย์

อายุ .... ไม่บอกแร้วกาน

สาย สนุกเป็นโอเค

รู้จักที่นี่โดย หลุดเข้ามาจากเวปอื่น

อ๊อฟ ครับ

อายุ 18

ชอบ ดู การ์ตูน เป็น ชีวิต จิตใจ

ชื่อ ราร่า งับ

ผู้ชายเด้อ

อายุ เยอะแล้ว แต่ทิ้งหัวใจรักการ์ตูนไม่ได้ :emo (10):

สาย อะไรก็ได้ ขอมันส์

รู้จักที่นี่เพราะ Kiss X Sis งับ

ฝากตัวด้วยนะงับ :emo (47):

สวัสดีครับเพื่อนๆ เอ่อ..คือเพิ่งจะหลงเข้ามาน่ะครับแฮะๆ เพิ่งจะสมัคตะกี้นั้เอง

เอาเป็นว่าแนะนำตัวเลยละกันนะครับ

ชื่อ แนช ครับ

อายุ 18 ปีครับ

หลงมาจาก google น่ะครับ

ส่วนสายก็ เรื่อยๆ ครับ เป็นพวก Freestyle

สมาชิกใหม่คร้าบ~~~~~ โอ้ว~~~~

Kuro_Lyn คร้าบ

15 ธันวาคม 2532 ดูโลกครั้งแรก

ตัวผู้สายพันธุ์สุนัข แต่รักแมวคร้าบ

ถิ่นฐาน: เชียงรายคร้าบ

ความชอบ:ของหวานทุกอย่าง เน้นไอซ์ครีม ช็อคชิพ เป็นหลัก,การนอนที่ยาวนาน ,สาวผมสั้นโมเอ๊~~~~~~~ :emo (66): ,เกมแนวแอ็คชั่น+หยองขวัญ AND OTHER (เยอะจัด :emo (58): )

สิ่งที่เกลียด:ของที่กินยากๆ อย่างพวกผลไม้ที่มีเม็ดเยอะๆ,เสียงดังๆ โดยเฉพาะเสียงปิดประตู,แมงสาป :emo (47): และการตื่นเช้าประมาณนี้แหละ

รูปร่าง อ๊ะฮ่า~~ :emo (08): :สูง 170 cm หนัก 70-75 แปรผันตามฤดูการ ผิวขาวเป็นที่ที่ ที่เหลือไม่อยากพูดต่อ อายครับ

Information

โดยส่วนตัวเป็นคนเก็บตัวค่อนข้างมาก แต่ก็มักโดนเพื่อนบุกรุกห้องประจำ ชอบอนิเม เพราะเพื่อนครับ ถึงเพื่อนมันจะเน้น Y(Yaoi)เป็นหลักให้ผมอ่านก็ตาม แต่ผมว่าได้ทุกแนวแหละถ้าเนื้อเรื่องโดนใจ อ่อลืมบอกไปอย่าง ผมเป็นพวกอินกับอนิเมชนิด เมะจบอารมไม่จบ เพราะงั้นจำเป็นต้องระวังเรื่องเวลาและสถานที่ในการดูเมะนิดหน่อย ความสามารถทางคอมพอใช้งานได้ ถ้าอยากให้ช่วยอะไรก็ลองสอนผมดูก็ได้นะครับ ถ้าผมช่วยได้ก็ยินดี อยากลองดูเหมือนกัน แนะนำตัวประมาณนี้แหละที่เหลือนึกไม่ออกและ

--End--

สวัสีดครับ เพิ่งสมัครวันนี้

ชื่อเล่นชื่อ หนึ่ง

รู้จักบอร์ดนี้จาก fevergame.net มันมีลิ้งมาเวปนี้

ชื่อในบอร์ด HUNK

สาย ยังไม่ได้เลือก

ชื่อ อ๊อฟ

อายุ 19

สาย ทุกสาย ยกเว้น YAOI แต่ไม่ได้เกลียดคนชอบนะ*-*

รู้จักจาก เพื่อนๆ จ้า

ชื่อ แชมป์ ครับ

อายุ 20+

สาย Halem :emo (42):

รู้จักที่นี่โดยการ เวปบิท

ก่อนอื่นเลย สมาชิกใหม่ค๊าบผม ขอฝากตัวด้วยนะค๊าบ

ชื่อ: ไตเติ้ล (เติ้ล)

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร: บังเอิญได้รับชมผลงานน่ะครับ เลยติดตามมา ^ ^

สาย: อันนี้ไม่รู้จริงๆครับ ^ ^"

ชื่อ แฮ็ค

อายุ21 (มั้ง)

สาย...????

รู้จักจากเพื่อนในเกมDota

หวัดดีค่ะ

ชื่อ มู๋

อายู มือร่วมกะเท้าไม่พอนับ T_T

ชอบทุกสาย โดยเฉพาะ ยูริ >O<

รู้จักเพราะความหื่นชักนำมา ^O^

ชื่อ : อาท

สาย : สายกลางละกัน

รุ้จักที่นี้ได้ไง : หลงเข้ามาแบบตั้งใจ :emo (00):

ชื่อหนึ่งครับ

อายุ18ปี

สายไม่มีนะ ผมชอบหมด (ยกเว้นบางอย่าง...)

ช่วงนี้ว่างๆดูเมะบ่อยมากเลย= =" เลยมาหาเมะไปเรื่อยครับ

ก็เห็นผลงานบางเรื่องก้เลยตามมา ฮ่าๆ

ชื่อ ปิง ครับ

อายุ ไม่บอกเพราะกลัวแก่สุดครับ -*-

สาย ดูได้เกือบทุกสาย แต่ ว๊ายวาย ขอผ่านดีกว่าครับ :emo (72):

ชื่อ นน ครับ

อายุ 20 ปีละ เริ่มแก่ - -*

สาย : โลลิ ( ไม่ได้แปลว่าชอบเด็กนะครับ ผมชอบผู้หญิงตัวเล็กๆอะนะ ) เตี้ย แบน ซึน -0-

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : 2bbit ครับ เห็นเจ้าของไฟล์ ( จำชื่อไม่ได้ละ ) เขาแนบชื่อเวปนี้ไว้

การ์ตูนที่ชอบ

1. shakugan no shana

2. code geass

3. ซี่รีย์ตระกูล gundam

ที่จริงผมก็ดูแทบทุกเรื่องอะนะขอให้เป็นการ์ตูนญี่ปุ่นแล้วดองไว้ก็หลายเรื่อง

ตั้งแต่โหดร้ายฆ่ากันแบบซาดิส จน ไปถึงติ๊งต๊องแบบ คุโระจัง เหมียวไซบอก

การ์ตูนคราสสิคก็เก็บไว้เยอะ แนวเวอร์ๆแบบบากิ กีฬา แนวรัก ตลก ลามก

ฮาเรม เซอร์วิสขั้นเทพจนถึง โป้ เอาเป็นว่าถ้าผมรู้จักและมีให้โหลดมาดู ผมโหลดมาดู

หมดอะครับ ถึงจะไม่ได้ดูบ้างก็นะ

Edited by Yuji

ชื่อ > อิว

อายุ > xx

สาย > ได้หมด

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร > 2bbit

การ์ตูนที่ชอบ > ตูมันเตี้ย

ฝากตัวด้วยคับ

ชื่อ ต่อครับ

อายุ 21 ปี

สาย harem

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร จาก Kiss x Sis ครับ สนุกมากเลยทำซับดีมาก

ชื่อเล่น : ไวท์

สาย : ยังไม่หมั่นใจตัวเอง

รักจัง Idoli-Z จาก 2bbit

การ์ตูน ที่ ชอบ : Bakemonogatari

สวัสดีครับ ชื่อ POP ครับ

อายุ 19 แล้ว

รักในการดูอนิเมะ และชื่นชอบในภาษาญี่ปุ่นครับ