Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

สวัสดีคับ :emo (43):

ชื่อ วุดนะครับ หุหุ

อายุ 18 ปีเเล้ว

ยินดีที่ได้รุ้จักกับทุกท่านนะครับ จะพยายามโพสเเบบมีสาระนะครับ อิอิ

ดีครับผม พึ่งสมัครสมาชิกเืมื่อกี้นี้เอง - -* อ่านกฏ เรียบร้อยแล้วจ้า

ชื่อ:nix

ไม่มีสายที่แน่นอน แต่ไม่ชอบแนวเลือดสาดครับ^^''

รุ้จักที่นี่ได้อย่างไร :พอดีดูanime เรื่องนึง แล้วอยากได้เพลงมันเลยหาใน อากู๋ (google) แล้วกดเข้ามาเจอเว็บพอดี ถือว่าโชคดีนะเนี้ยย><

สวัสดีครับ ชื่อ top_twin นะครับ

อายุ *** ละไว้ละกัน

ชอบดู anime ตั้งแต่ยังไม่มี internet แล้ว ดูแต่ช่องเก้า 5555

ผมแบงค์ครับ อายุ...

สายไหนผมก็รับได้ครับขอแค่นางเอกถูกใจ ^^

ยังไงก็ฝากตัวด้วยครับ

ชื่อ นุ่ม ค่ะ

อายุ 20 ค่ะ

ชื่นชอบ anime มานานแล้วค่ะ ชอบการวาดของลายเขียน

ต้องขอฝากตัวน้องใหม่ของบอร์ดด้วยค่ะ

ชื่อ เอ้ เจ้าค่ะ

อายุก็ปาเข้าไป 21 แล้วเน้ออ

สายไม่ค่อยแน่ชัด อิอิ

รู้จักที่นี่ได้จากไฟล์ที่เคยได้ดูเจ้าค่ะ

สวัสดีค่า ชื่อ เร ค่ะ

อายุ 21 ค่ะ

สาย Yaoi Shotaค่ะ

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร Search จาก Google มาเจอค่ะ

ฝาตัวด้วยนะคะ^^

สวัสดีครับ แซม ครับ

อายุ 22 แต่ยังหาแฟนไม่ได้เลยฮ่าๆๆ นอกเรื่องแล้วเรา

ชอบดูการ์ตูนเป็นชีวิตจิตใจ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ชื่อ ตามอ่านมาสามหน้าแรก เจอคนชื่อซ้ำไปแล้วสามคน งั้นเรียก คุคุโช ล่ะกันเนอะ แต่ถ้าใครเล่นเช้าท์จะรู้ชื่อเรานะ

อายุ ไม่บอกได้ป่ะ?

สาย : ก็ชอบทุกสายนะ แต่ว่าบางทีก็เบื่อ ฮาเร็ม น่ะ แต่ว่าที่โปรดปรานที่่สุดก็ "Yaoi" ล่ะ คึคึ :emo (10):

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : รู้จักชื่อจากผลงาน แต่ว่ารู้จักบ้านนี้เพราะว่าท่านแอดมินพามา แล้วก็โดนล่อลวงให้เป็นแฟนซับ (โบ้ยๆ) แล้วตอนนี้ก็ติดบ้านนี้ซะแล้ว แหะๆ :emo (75):

ชื่อ : โต๊ส ครับ

สาย : All ครับ ดูแทบทุกแนว ฮ่ะๆ

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : พอดีอยากดู panty&stocking แล้วเซิร์ท google เจอเวปนี้ครับ แหะๆ

ชื่อ ก๊อต (Kagami)

อายุ 19 ปี

สิ่งที่ชอบ : Anime Music, Manga, คนใจดี, สัตว์

สิ่งที่ไม่ชอบ : คนขี้เกียจ, นักเลง, คนใจร้าย, คนไร้เหตุผล, คนโกหก

ลักษณะนิสัย : ซื่อๆ, ตรงๆ, รักสัตว์, ขี้เล่นเป็นบางเวลา, กล้าสู้กับอุปสรรค, เต็มที่กับทุกอย่าง, จริงจังและจริงใจเสมอ

ความฝันในอนาคต : อยากเป็นอาจารย์สอนภาษาญี่ปุ่น, นักแปลการ์ตูน, ทำงานบริษัทที่ประเทศญี่ปุ่นและอยู่กินที่ญี่ปุ่น

คติประจำใจ : ชอบอะไรชอบให้จริง รักอะไรรักให้จริง ไม่ใช่แค่คิดแต่ต้องลงมือทำ ชีวิตมันถึงจะประสบความสำเร๊จ

สาย : Lolicon, Twintail, Imouto, Siscon, Yuri, Mahou, Hentai

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : http://anime-activate.niceboards.net/index.htm

Edited by Kagami

ชื่อ หนึ่ง

อายุ 20

สาย : อะไรก็ได้เอาน่ารัก ว่า

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : หามั่วๆก็เลยเจออ่ะ

ชื่อ โค้ก คับ

ชอบ มังงะ กะ เมะมากๆๆ

ดูได้ทุกแนวเลย

รู้จักได้ เพราะ google

ชื่อ : Army คับ

สาย : แบนซึนโมเอ๊~ สาวดุ้น すごいー คิซึนะจัง ばんざいー

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : เดินเล่นเรื่อยๆ รู้ตัวอิกทีกะหลงทางซะแล้ว :emo (47):

よろしく おねがいしましたー :emo (27):

ชื่อ : ทอมมี่ ...

สายนี่อ่านๆดู ยังมะพูดดีกว่า *-*

รู้จักที่นี่เพราะเพื่อนแนะนำมาครับ O_o

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ...

สวัสดีค่ะชื่อยูค่ะ

อายุก็คงจะเป็นป้าแล้วละคะ :emoother_08: แต่เรียกยูก็พอนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักทุนคนค่ะ

ชื่อ อิ๊กคิว

อายุ 25 ปี

สาย ไม่มี

รู้จักที่ได้อย่างไร หลงเข้ามา