Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

ชื่อ เป้ ครับ

อายุ 20

สาย ได้หมดคับ

รุ้จักมาจาก ตามมาเพราะรักเหล่าพี่สาวครับ

ชื่อ เจตครับ

อายุ 16ครับ

สาย โลลิ โมเอะ และชุดนักเรียนครับ :emo (00):

รู้จากซับเรื่องKissxsisครับ :emo (00):

Edited by jalate

ชื่อ Top ครับ

อายุ 19

สาย : หลายสาย ประมาณว่าหลายใจ

ฝากตัวด้วยนะครับ

ชื่อ moei

อายุ 18 :emo (64):

สาย : Gyaku Harem และ Guro :emo (41):

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : กูเกิ้ลหาเรื่องอะไรซักอย่าง แล้วก็โผล่มานี่แหละ

สวัสดีจ้า เมื่อเพิ่งไปเยี่ยมห้อง กฎระเบียบและประกาศ มาสดๆร้อนๆเลย เสร็จแล้วก็รีบมาแนะนำตัวเองเลย

อ่าา ชื่อ กิม ครับผม อายุ ?? ช่างปะไรใครจะสนเนอะ ฮ่าๆ ชอบอนิเมะมากๆถึงจะ..แล้วก็ยังชอบอยู่เลย

เมื่อก่อนพอเจออนิเมะที่เป็นแบบซัพไทย จะไม่ค่อยชอบเท่าไหล่ครับ ประมาณว่า อ่านไม่ทันมั่งแหละ ขี้เกียจอ่านมั่งแหละ

แต่พอเริ่มดู เมะซัพไทยบ่อยๆเข้า รู้สึกว่าตัวเองเปลี่ยนไปเลย กลับกลายเป็นว่าชอบแบบซัพไปซะแล้วซิ

มันรู้สึกว่า เวลาดูฟังเสียงต้นฉบับของญี่ปุ่นแล้ว มันให้ความรู้สึกดีกว่าเสียงไทยมากเลยอ่าครับ

แล้วสําคัญเลย เพราะทีมแฟนซัพนี่แหละ แปลออกมาได้สนุกมากๆเลยครับ

จากนี้ไปก็ขอฝากตัวด้วยจ้า

ชื่อ อามครับ

อายุ 17ปี

สาย Agi คัฟ(มั่วไปเลื่อย)(ไม่มีจิงๆๆคัฟ)

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร จาก เหอะๆๆ แบบว่ามันเล่นไปเล่นมาเลยเจอคัฟ

ชื่อ เก่ง

อายุ แก่แล้ว :emo (30):

เสพ anime มากไปคับ เจอลิงค์ไรก็เข้าแหลก จนมาเจอบอร์ดนี้อแหละคับ :emo (44):

ชื่อ : เบส ครับ

จะเรียกอะไรก็ได้ทั้งนั้น ผมยังไงก็ได้

สายผม ได้หมดครับ

แต่สายหลักคือสาย มืด

ฝากตัวฝากเนื้อด้วยนะครับ

:emo (30): :emo (44):

ชื่อ : กิ้งก่าและตะพาบ ... พะงาบๆๆ (นามสมมุติ ฮ๋าๆๆ) :emo (04):

สาย : ของอย่างงี้ ขอแค่ได้ดูเป็นพอ - -a .... ก๊ากๆๆๆ ^ ^ :emo (28):

อ่อ ฮ่าๆรุ้สึกชอบใจเว็บนี้มากมายหละ :emo (02): (สาเหตุๆ : ฮ่าๆ เป็นปลิงมาตั้งนานเลยอยากมีบ้านอยุ่เป็นแหล่ง)

ที่อยุ่ที่นี้ สาเหตุหลากหลายหละ ปิดเทอมด้วย (ปกติ เปิดเทอม อ่านหนังสือเรียน เอาเข้าไป - - เฮ้อ~) น้องอยากดูด้วย

ฮ่าๆ ไอ้พี่คนนี้เลยหาให้ เอิ๊กๆ :] มีอะไร PM. มาเลย :emo (01): :emo (41): ข้าน้อยจะตอบๆๆๆๆๆๆ ให้หมด ฮ่าๆ

Edited by zingzing

ชื่อ เปา

อายุ 14

สาย ยังไม่มีครับ ยังม.ต้น

เวลาว่าง ชอบดูการ์ตูน

อาร์ต ครับเรียก Cdaz ก็ได้(ออกเสียงตามใจชอบ ซีดี-อัส(แบบชื่อซิเรียสแบล๊กก่อนแปลใหม่)ก็ได้ หรือจะซี-ดี-เอ-แซ่ดก็ได้)

อายุ 22

สาย sM สาวโหด ซาดิสม์ๆนี่แหละสุดยอด

งานอดิเรก ครอบจักรวาลโคตร ดูสารคดีเล่มเกม ดูเมะ ดูหนัง แล้วก็ทำซับ

มานี่ได้ไง... ถูกชักชวนมา(สมัครไว้ตั้งแต่บอร์ดเก่าแต่ลืมโพส)

ปล.บอร์ดใหม่อลังการมาก

สวัสดีชื่อ เอกครับ

ชอบเมะเเนวซึนเดเระอ่า

กูเกิลพามาเจออ่าครับ :emo (71):

หวัดดีค๊าฟฟฟ

ป๋มชื่อ ไอซ์นะฮับ *-*

อายุ 17 ปี แร้วค๊าฟฟฟ ,,

สาย Loli , Shotacon , Yaoi และ Mimi ครับ ^ ^"

รู้จักที่นี่ จาก Banner ของเว็บอ่าคัฟ ที่เอาไปติดไว้ตามเว็บแฟนซับอื่นๆ ( แต่ผมจำไม่ได้ละว่าเว็บไหน ๕๕๕๕ ,, - -" )

ขอ ฝากตัว และ หัวใจ ไว้ที่นี่ด้วยนะคัฟ ^ ^

:emo (71):

ชื่อ วี

อายุ!! มันเป็นแค่ัตัวเลขอย่าไปรุ้เลยครับ

สาย ไม่บอก

รู้จักที่นี้ได้เพราะท่อง ยุทธภพไปทั่ว

ชื่อ มิกซ์นะครับ

อาชีพ นักศึกษาแฮะ

อายุ 20แล้วครับ

สาย sisconเน้นๆ และก็ซึน

รุจักที่นี่ได้อย่างไร เพราะkiss x sis ครับ

ไงไง ฝากตัวด้วยนะจ๊ะ

ว่างๆเล่นเกมออนไลท์ทุกเกมเลย pmไว้ ถ้าอยากเล่นด้วยกันน่ะ คริคริ

ชื่อ : 闇さくら 綾波レイ- Ray ครับ

สาย : Harem เท่านั้นที่ครองโลก

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : - - ไม่รู้ โดนบัก 2 คนที่มาร้านบอกให้มา เพราะมันน้อยใจที่สูปแต่ค่ายอื่น ไม่สูบของมานมั่ง

ชื่อ น้ำตาล จ้ะ

อายุ -0- ไม่อยากบอกเลยง่ะ 20แล้ว

สาย เกือบทุกสายง่ะ

รู้จักที่นี้ได้เพราะ หาอนิเมมาเรื่อยอ่ะจ้ะเลยเจอที่นี้เข้าพอดี

ชื่อ S(เอส)ครับ

อายุ 17ปี

สาย:L ครับ ^^

ชื่อ นัตตี้ ครับ(ผมเป็นผู้ชาย)หรือจะเรียกว่านัตก็ได้ครับ

สาย:ได้หมดครับ

รู้จักที่นี้ได้อย่างไร:ถามอากู๊(google)เกี่ยวกับการ์ตูนเรื่องหนึ่งก็มาเจอครับ

ชื่อ เอ้ คร้าบ

อายุ 23 ปี

สาย ได้ทุกสาย แต่ขออย่างเดียว "เตี้ย แบน ซึน"

รู้จักที่นี้ได้ไง จำไม่ได้แล้ว ตามมาเรื่อยๆ จนเริ่มเลอะเลือน ว่ารู้จักได้ไง

สมาชิกใหม่ รายงานตัวจ้า

ชื่อ : โจ เน่อ

อายุ ขอไม่บอกละกัน

สาย L และ Megane อิอิ

ชื่อ บอมแบมครับ

อายุ 17 ปี

สาย guro loli

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร หาโหลด anime ใน google ครับ แล้วบังเอิญเจอซะนี่ :emo (64):

ชื่อในบอร์ด shana★zero

ชื่อจริง ตุึน

อายุ 15

สาย โมเอะไว้ก่อนอย่างอื่นไม่สน

รู้จักจาก เพื่อนที่เคยอยู่ในบอร์ดนี้เขาแนะนำมา