Jump to content
Sign in to follow this  
SinClair

รบกวนเพื่อน ๆ ช่วยทำแบบสอบถามนิดนึงนะครับ

Recommended Posts

เกี่ยวกับการใช้ Internet Banking ครับ

ท่านไหนไม่รู้จัก ผ่านได้เลยนะครับ

https://spreadsheets.google.com/viewform?formkey=dF8tT21JNXpVak4xMVQ4ZXNGSzhkRUE6MQ

ช่วงนี้ไม่ได้ไปถ่ายรูปงานคอสเพลเลยแฮะ ต้องมานั่งทำ thesis

เดี๋ยวสิ้นเดือนหน้ามีงาน Capsule ค่อยไปลุย XD

แถมเมะที่ตามช่วงนี้ก็งดอยู่ด้วย ได้โอกาสรีบทำงาน + ดูของที่ดองไว้

ยังไงก็ฝาดเพื่อน ๆ ช่วยทำหน่อยนะครับ หรือรู้จักใครที่ใช้ ฝากให้ทำจะเป็นพระคุณยิ่ง >_<

เรียบร้อยครับผม

จะจบแล้วสินะ

Senpai !!

ฮะๆๆ ผมไปเป็นเฟรชชี่ต่อ อีก 4 ปีก็ได้ทำ thesis ละ

สงสัยจะยากน่าดู

โชคดีจังแหะ ของผมไม่มีใครทำให้เลยอ่าาา ต้องไปตั้งที่อื่น

ทำเสร็จแล้วครับผม

คุ้นๆ อันเดียวกับที่ tirkx รึป่าวอ่ะครับ

ทำซ้ำได้มั้ยหนิ -.-

โชคดีจังแหะ ของผมไม่มีใครทำให้เลยอ่าาา ต้องไปตั้งที่อื่น

อ่า จำไม่ได้แฮะ ใช่ที่โหลด text มาทำรึป่าวครับ

ถ้าอันนั้นสารภาพว่าขี้เกียจเลยน่ะครับ

ถ้าแค่จิ้มๆแบบนี้เอาทำได้ง่ายดี :emoother_04:

ขออภัยด้วยน่อครับ

ไม่รู้จะช้าไปมั้ย แต่ก็ช่วยทำไปแล้วอีก1คนล่ะครับ :emo (76):

ทำเควสเสร็จเรียบร้อย

:emoother_06: ใช้บ้างไม่ใช้บ้างเสียวเหมือนกัน

รอดูต่อไปว่ามันจะดีขึ้นไหมหนอ

คุ้นๆ อันเดียวกับที่ tirkx รึป่าวอ่ะครับ

ทำซ้ำได้มั้ยหนิ -.-

อ่า จำไม่ได้แฮะ ใช่ที่โหลด text มาทำรึป่าวครับ

ถ้าอันนั้นสารภาพว่าขี้เกียจเลยน่ะครับ

ถ้าแค่จิ้มๆแบบนี้เอาทำได้ง่ายดี :emoother_04:

ขออภัยด้วยน่อครับ

อันเดียวกันครับ ไม่เป็นไร เพราะคนคิดเองยังไม่อยากทำเลย แต่อาจารย์บังคับ 555 ไม่เป็นไรครับ

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...