Jump to content
Sign in to follow this  
kukuli

Happy New Year 2011

Recommended Posts

เปิดกระทู้นี้ขึ้นมาเพื่อให้เหล่าชาว Idoli-z ได้มีที่โพสสวัสดีปีใหม่กันครับ อยากอวยพรใคร หรืออยากให้...ใครก็เชิญได้เลยคราบ

:emo (02): ขออวยพรให้ Mod staff FS และ บลาๆ รวมถึงชาวIdoli-z พบเจอแต่สิ่งดีๆในปีหน้านะคราบ ขอบคุณทุกคนมากครับที่เป็นทั้งเพื่อนคุงเพื่อนเล่น(โดวต้า แม้ยังไม่เก่งก็เถอะค่อยดูนะจะเมพให้ดู) และผู้ที่ให้ความสุขจากอนิเมะ คุคุ สุขขีในวันปีใหม่คราบ :emoidz_01:

:emoother_06::emoother_06: :emo (21):

:emoidz_01: จ้าผมก็ขออวยพร เหมือนกัน ขอไห้ทุกคน ความสุขปีไหม่นี้มีสุขภาพ ที่แข็งแรงไม่มีโรดภัย :emoother_06:

คุคุริด้วยนะครับ โดวต้าผมก็จะเมพไห้ดู :emoother_06:เหมือนกัน สู้ๆคุคุริ ปีไหม่ ขอไห้มีความสุข :emo (21):

Edited by tommy

ผมก็ขอให้ชาว idoli ทุกท่าน มีความสุขมากๆนร้า

ปีใหม่นี้ขอให้มีแต่สิ่งดีดีเข้ามาจ้า

:emoidz_01::emoother_06: :emoother_06:

ขอให้รวยๆไม่มีเหตุผลกันทุกคนที่อ่านข้อความนี้

ขอให้ปีใหม่นี้ทุกคนจงมีความสุข

ขอให้ได้แฟนสวยๆหล่อๆ

และ ขอใคร idoli-z อยู่กับเราไปนานๆ

ปอลิ่ง ใครอ่านแล้วไม่ส่งต่อภายใน 3 วิ สิ่งที่ขอจะตรงข้าม :emoother_01:

ขอให้มีความสุข โรคภัยไข้เจ็บไม่ย่างกรายเข้ามาหาทุกคนจ้า :emoother_03:

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ

ขอให้ชาวไอดอลลิซทุกคนมีความสุขไม่จนไม่เจ็บกันนะครับ

Edited by rinlunatic

ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ ด้วยอำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย ขอให้ชาว idoli-z ทุกท่านจงประสบแต่ความสุขสวัสดีในชีวิต มีสุขภาพอนามัยแข็งแรงสมบูรณ์

มีทรัพย์สินเงินทองไหลมาเทมาไม่ขาด เป็นที่รักของผู้พบเห็นทุกท่านครับ

แบบที่2

ขอให้ชาว idoli-z จงมีแต่ความสุขในปีใหม่นี้ตลอดทั้งปี ใครกำลังอยากได้แฟนก็ขอให้ได้สมดังใจ อยากได้งานก็ขอให้ได้งาน มีงานแล้วก้ขอให้เงินเดือนขึ้น

ได้เลื่อนตำแหน่งหน้าที่การงาน ถ้ายังเรียนอยู่ก็ขอให้สอบผ่าน สอบติดได้ดังใจ ได้เกรดดีๆกันถ้วนหน้าครับ

และขอให้ฟื่นกันน้อยลงและหวังเป็นอย่างยิ่งว่าปีหน้านี้ผมจะไม่ต้องยิง Railgun ใส่ใครอีก ไม่ต้อง warn ใครด้วย

สุขสันต์วันปีใหม่ครับ

สวัสดีปีใหม่ครับ

ขอให้เพื่อนๆทุกคนมีความสุข พบแต่ความเจริญรุ่งเรืองในชีวิต ขอสิ้นใด ขอให้ได้สิ่งนั้น

และก็ใครที่เดินทางอยู่ก็ขอหัยเดินทางเดินสวัสดิภาพครับผม :emoother_06:

อย่าลืมนะ ( เมาอย่าขับ )

สวัสดีปีใหม่ทุกคนนะครับ :emoother_06:

ปีใหม่นี้ขอให้ทุกๆคนสมหวังในหลายๆเรื่อง ทั้งเรื่องงาน เรื่องเรียนและเรื่องความรักนะครับ

ขอให้ทุกๆคนมีความสุขมากๆในปีใหม่นี้นะครับ :emoother_06:

สุขสันต์วันปีใหม่น่ะคร้าบบบบ เด็กใหม่ขอฝากตัวด้วยน่ะคร้าบบบบ

Happy New Year เช่นกันครับ ขอให้มีความสุขทุกคน คิดสิ่งใดขอให้สมปราณานะครับ :emoother_06:

สวัสดีด้วยคนครับ ขอให้มีความสุขกันทั่วหน้าครับ

:emoother_04:

กลิ้งมาสวัสดีปีใหม่ครับ 2011

ขอให้มีความสุขตลอดปี ตลอดไปน้อครับ

สวัสดีปีใหม่

ขอให้ทำอะไรก็ประสบความสำเร็จนะครับ

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ปีนี้เป็นปีที่ดีสำหรับชาวบอร์ดทุกคนน่อ

ขอ ให้ ทุก คนหา คู่ ครองที่ ดีๆๆ กันนะ ครับ ขอให้ได้คู่รักที่เอาใจใส่เราให้มากๆๆ ขอให้ทุกคนมีความสุข

สวัสดีปีใหม่ครับ :emoother_06:

ขอให้มีความสุขตลอดปีนะครับ :emoother_04:

ขอให้พี่ๆ เพื่อนๆทุกคนมีความสุขและสมพรปราถนาในทุกๆเรื่่องตลอดไปเทิด :emoidz_02:

สวัสดีปีใหม่ครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆหลานๆชาวidoli-z

ขอให้สุขภาพ ร่างกาย จิตใจ สมบูรณ์แข็งแรง

มีแรงเสพ(ละไว้)กันต่อไปเรื่อยๆนะครับ

ป.ล.โดยส่วนตัวพื่งเข้ามาในบอร์ด ยังไม่ค่อยรู้จักใคร

ก็ขอฝากตัวฝากใจ ตับไตและกระเพาะอาหาร ใว้ ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ

สวัสดีปีใหม่นะคับ

ขอสุขภาพแข็งแรงกันทุกคนเลยคับ

มีการ์ตูนเข้ามาให้โหลดเยอะๆ s66^ ^

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...