Jump to content
Sign in to follow this  
Comelyfay

❁ แฟ้มลับของเด็กลามก ❁

Recommended Posts

ขอแนะนำตัวซักนิดนะเง้อ!! เค้าชื่อ เฟย์ สะกดจากคำว่า fay อย่าอ่านว่าฟายละขอร้อง :emo (51):

อยากจะตอบคำถามเนินๆไว้เลยว่าเพราะมีคนถามกันบ่อยมาก

"ทำไมชอบวาดภาพแนวหื่นๆ จังเลยตัวจริงลามกแบบนี้หรือปล่าว หรือว่าจริงๆละเป็นคนที่หื่นมาก"

ตอบ : จริงๆแล้วไม่ได้หื่นอะไรเลยจริงๆนะ เชื่อเค้าเถอะ :emo (47):

ที่ชอบวาดแนวนี้เพราะว่าอยากเข้าวงการนี้มานานตั้งแต่สมัยเริ่มวาดใหม่ๆแหละ

แล้วมันวาดจนชินจนทำใ้ห้วาดแนวใสๆมิได้แล้วละ :emo (51): ฉะนั้นอย่าว่าเค้าหื่นเลยนะมันเป็นเรื่องปกติ

เพราะภาพทุกภาพมันไม่ต้องอธิบายอะไรละ แต่อยากจะให้ดูให้เป็นศิลปะมากกว่าคำว่าลามกนะ :emo (20):

ฝากอีกนิดกับบล๊อกน้อยๆที่ไม่ค่อยได้มีคนอะไรมากมาย (แต่มองในแหง่ดี ยังดีกว่าร้างละนะ)

http://comelyfay.exteen.com/

ฉะนั้นเราจะไม่แปะภาพเก่าละ ขอเป็นภาพใหม่ล่าสุดเลยละกันนะ ภาพเก่าๆหาดูเอาในบล๊อกไปเลยได้จร้า :emo (67):

แถมให้อันนี้

ภาพสุดท้ายที่เพื่งจะวาดล่าสุดละ ภาพนี้ใหญ่ไปหน่อยขอย่อให้เป็นขนานพอดีคำละกัน :emo (42):

สุดท้ายแล้ว ท้ายสุดขอบคุณสำหรับทุกคอมเม้นแล้วก็คำแนะนำติชมน้า ~♪

Edited by Comelyfay

555+ จะบอกว่าตัวจริงไม่หื่นนี้ไม่เชื่ออ่าาาาาา นอกซะจากจะตายด้านไปซะแหล่ะ วาดได้สวยมากๆเลยครับ ผมพยายามมาหลายครั้งแหล่ะไม่ไหวจะเครีย จริงๆ :emo (20):

:emo (47): คนไม่มีประสบการณ์ดูแล้วหน้าแดงไปเลยครับ

เอ๋วาดสัดส่วนร่างกายเก่งจังครับ

ผมยังใช้เมาส์ปากกาไม่เป็นเลยซื้อมาได้แค่วางทิ้งไว้ :emo (25):

อยากจะบอกว่า... เม้าหนูนะไม่ใช่เม้าปากกา OTL เค้ามะมีตังซื้อแถมเครื่องแสกนก็ห่วยอีกเพราะว่ามันแสกนแล้ว

ภาพออกมาเน่ามากๆเลยรับไม่ได้ เลยไม่รู้จะทำยังไงดีด้วยความอยากวาดมากๆเลยทำให้วาดหนูเล่นจนมันชินซะแหละ :emo (04):

อยากลองวาดอะไรแบบนี้มั่ง แต่พอเริ่มวาดไปแล้วขี้เกียจ 555 เลยนั่งดูคนอื่นวาดต่อไป ฮ่า ๆๆ :emo (34):

อืมวาดออกมาดูดีแล้วล่ะครับ

ถ้า จขกท.ว่าง หน่อยก็ช่วยสอนผมวาดกระโปรงที ทำไงก็วาดไม่ได้อ่าทำไงก็วาดไม่ได้ซักที :emo (47):

ป.ล. ภาพแบบนี้สิถึงเหมาะจะเป็น บอร์ด idoli-z :emo (00):

เค้ายังไม่เก่งพอจะสอนใครได้หรอกเน้อ ยังต้องถามๆพวกพี่ๆเขาเหมือนกัน :emo (51):

แต่ถ้าพื่นฐานทั่วไปอาจสอนให้ได้นะ

แหมะ วาดได้ใจ จริงๆครับ จะตามผลงาน แหละกัน

555+

เทสๆ โปรเจ๊คทำเกมต่อสู้ =w= b

ยังไม่เก่งเรื่องอนิเมชั่นจริงๆเรา โหดมากมาย

ต้องคิดต่อไปอีกว่าจะให้มันเดินท่าไหน อัดยังไงดี ปวดหัวชะมัดเลย :emo (47):

:emo (32): ลานเส้นใช้ได้เลยครับ สุดยอด เอารูปมาแจกที่นี้มั่งสิครับ

ชอบอ่านมังงะแนวนี้ปะนี้ ลายเส้น ลงสี ดีมากๆเลย :emo (75):

:emo (55): จากเอาปลาโลมา :emo (55): จากเอาปลาโลมา:emo (55):

อยากจะเข้ามาบอกว่าวาดได้สวยเด้งดีมากเลยครับผมเห็นแล้ว :emo (00):

:emo (64): เก็บอาการก่อน :emo (00):

:emo (00): ท่าทางจะไม่ได้ซึนแฮะ :emo (67): โฮะๆๆ แบบนี้อยู่ด้วยกันได้ เหอๆ

เนื่องด้วยมีคนใจดีส่งเม้าปากกาที่ไม่ใช้มาให้ใช้ก็เลยไ้ด้มีไอเทมสุดยอดสำหรับนักวาดซักที

ได้ใช้กับเขาแล้ว *0* /// หลังจากที่เพ่นด้วยหนูมานาน แบบดันทุรัง