Jump to content
Sign in to follow this  
SLNJ

School day คิดสั้นที่ดูมัน !!! [ Up Data Clip ]

Recommended Posts

ก็นะ

ตอนแรกที่ผมดูอ่ะครับ

นึกว่าเป็นเมะแบบ รักหวานแหวว อะไรประมาณนั้น

แต่พอพ้นตอนที่6ไป

เริ่มแรงขึ้นมากเยย

ผมนั่งดูรวดเดียวจบเลยไม่เคยดูเมะเรื่องไหนรวดเดียวแบบนี้เลย

ดูจบตอนตี4

จิตตกไป2อาทิตย์กว่าๆ

เพื่อนก็บอกว่าเรื่องนี้มันจะมีอะไรหนักหนา

พอมันลองดูจบจนปุ๊บ

จิตตกทันทีครับ

เรื่องนี้ยอมรับว่าแรงจริงๆ

ผมนั่งดูไปเมื่อ ฤดูหนาวปีที่แล้วครับ

เอ้อ ดู OVA ที่เดียวหายจิตตกเลยครับผม 2 ตอนแน่ะ ตอนแรก ฮา

ตอนที่ 2 H!!!

เป็นเรื่องเดียวที่ดูแค่ตอน1 กับตอนจบแบบแรก(ฆ่ากันเละ)อะ

แล้วไม่อยากดูที่เหลือเลย ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน ตอนนี้ก็ยังไม่อยากดูเลยเี่นี่ย แปลกมาก :emo (70):

มาอัพ คลิปให้สำหรับคน อยากจิตตก นะ

T^T

ขอตัวนอนก่อนอ่ะ

หลายวันแล้ว หลับไม่ลง

แนะนำ เมะ จิตตก ครับ ( เพื่อมีคนชอบ )

1.Elfen Lied

2.No longer human

3.Clannad after story

4.Higurashi(แว่วเสียงเรไร)

5.Saikano

6.Higurashi no Naku Koro ni

7.The end of evangelion

8.denpa teki na kanojo

9.kimi ga nozomu eien

10.Grave of the Fireflies สุสานหิ่งห้อย <---การ์ตูนไม่กี่เรื่องที่ทำผมเสียน้ำตา

แล้วก้แนวสีฟ้าครับ

พวกบลูๆ เนี่ยพระเอกหมาหัวเน่าทุกคนเลย

เห็นภาพสวยโหลดมาเป็นได้ลบทิ้งหมด = ="

ที่เคยดูนะ

1.Elfen Lied - อันนี้โหดจริงรับลองได้

4.Higurashi(แว่วเสียงเรไร)- อันนี้อ่านแต่มังกะอะ แต่สุดๆเหมือนกัน

5.Saikano - เรื่องนี้ชอบมาก เปิดเยี่ยม จบสุดยอด

7.The end of evangelion - รู้เนื้อเรื่องอะแต่หามาดูไ่ม่ได้ เลยอธิบายไม่ถูกเหมือนกัน

8.denpa teki na kanojo - เรื่องนี้ก็ชอบมากเลย(มีตอน 3 มายังหว่า ไม่เคยเห็นเลย)

Edited by forgame

ยังไม่ไดดูเลยอะคร้าบ

มันขนาดนั้นเลยเหรอคร้าบ แล้วจะดูดีไหมเนี้ย

เรายังไม่เคยดูเลย เดี๋ยวต้องลองไปหามาดูมั่ง อยากทดสอบจิตตก 555+

อย่าดูเลย เราเตือนคุณแล้วนะ

ผมเป็นอีกหนึ่งคนที่จะเตือนว่า อย่าดูเลยครับ

พลาดแล้วล่ะท่าน ทุกวันนี้ผมยังไม่หายจิตตกเลยล่ะ :emo (04):

เรื่องของเรื่องมันก็เกิดจากไอ้หมาโคโตะ+กับโลกล่ะนะ

ในปีที่เรื่องนี้ฉาย

รางวัลตัวร้ายยอดเยี่ยมปีนั้นฝ่ายชาย เจ้าหมาโคโตะมันติดด้วยล่ะ ทั้งๆที่มันเป็นพระเอก(?)

ส่วนรางวัลตัวร้ายฝ่ายหญิงยัยโลกก็ติด

ไอ้ฉากจบพิเศษนั่นมันมาจากเกมส์PCครับ ผมก็เล่นอยู่...

จริงๆถ้าเราไม่โลภเนื้อเรื่องจะจบดีๆก็ได้ครับ

เข็ดเลย 555

ได้ทุกอารมณ์เลยจริงๆเรื่องนี้ เป็นเมะที่ไม่ขอดูอีกเป็นครั้งที่สอง :emo (04):

ดูแล้วชอบโคโตโนฮะมากที่สุดละงับ

ไม่เห็นไฟล์อะคับ

Edited by solid_chok

ดูจากที่แปะมาด้วยแล้ว

อะไรมันจะขนาดนั้น!! :emo (04):

^

^

เรือสวยป่าว

แขนขาวป่ะ

ตอนนี้หายจิตตกล่ะ

5 555+

ถ้ามองเมะเรื่องนี้ในอีกมุมนึง

ผมว่ามันก็ได้ข้อคิดดีนะ

ยกนิ้วให้ผู้สร้างจริง ๆ ทำออกมาได้เยี่ยมยอด

ได้อารมณ์จิตตกกันจิง ๆ -*-

เป็นเรื่องแรกที่ดูเลย :emo (28):

พอดูจบนั่งหลอนไปได้ซักพัก :emo (44): (ไม่คิดว่าจะจบแบบนี้)

แต่หลังจากนั้นผมก้อติดเมะมาด้วยตลอด :emo (00):

เหมือนมีBad end 12แบบ

มันมีเวอร์ที่เป็น เฮชฉุตัวเต็มด้วยนี่ครับ

ผ่านไปกี่ปี ก็ยังเป็นที่เล่าขานเสมอมา

วันนี้นั่งดู to Haert2 ความรู้สึกพระเอกหน้าคล้ายๆไอ่โตะเลยไม่ดูต่อเลย

อังเงียวไมซังๆ

เป็นเหมือนผมเลย

ตอนแรกเหมือนจะไม่มีอะไร

สนุกดี เหมือนการ์ตูนรักธรรมดา

พอกลางเรื่องเริ่มจะแรงละ แต่ไม่เท่าไหร่พอดูได้

พอดูตอนจบเท่านั้นแหละ

กินอะไรไม่ค่อยลง ภาพมันติดตา :emo (44):

:emo (44): ตอนจบพิเศษ เพิ่งได้ดูนี่ละ ดูแต่เรือสวย ยังจิตรตกได้อัก

ดูไม่จบอ่ะ ดูตอนสุดท้ายที่ ไอ้ตัวเอก (เลวเกินจำชื่อไม่ได้)

... กับ เซไค แล้วเลิกดูเลย - - น่าจะ ep 6 ล่ะมั่ง

หลังจากผมดูฉากจบแบบ Bad แล้วความคิดแรกที่เข้ามาในหัวคือ ไอโตะ เอ๊ย ไอโตะเวรกรรมจริงๆ (แต่ในใจสะใจโคตรๆ)