Jump to content
Sign in to follow this  
Seraght

ถ้าท่านไปอยู่ที่ยุ่น ท่านจะซื้อเล่มนี้กี่เล่ม(หรือกี่ร้าน)

Recommended Posts

หลังจากอ่านข่าวนี้แหละ

http://akibatan.com/2010/09/manga-k-on-4-release-in-japan/

แล้วคนในบอร์ดนี้ล่ะจะซื้อกันกี่เล่มดีล่ะ?

และอยากได้ของที่ไหนบ้าง?

ถ้าเปนเค้าน้า อยากได้โปสเตอร์กับปกพิเศษทั้งสี่เล่มอ่า อยากซื้อใหม่หมดเลย :emo (35):

สรุปว่ากว่าจะได้ของครบต้องซื้อ 15 เล่มสินะ :emo (44):

ผมอยากได้ปิ๊กกะปกอะ :emo (41):

ผมคงจะแล้วแต่งบประมาณที่มี

ประมาณว่าได้แค่ไหนแค่นั้น ไม่ค่อยคลั่ง K-on เท่าไหร่

ถ้าได้ไปก็โกยเท่าที่โกยได้ครับผม!!!

แต่มันแค่ "ถ้า" เท่านั้นเองอ๊าาาาาาาาา :emo (41): :emo (44): :emo (24): :emo (24):

อยากไปซื้อมาเก็บไว้เหมือนกันน๊าาาาาาาาาาาาาาา

ถ้าเป็นผมก็ซื้อของแถมที่มันคุ่มไปกับเงินที่จ่ายฮะ

ถ้าให้ซื้อขอการ์ดก็พอละ โพสเตอร์ไม่มีที่เก็บ

สรุปว่ากว่าจะได้ของครบต้องซื้อ 15 เล่มสินะ :emo (41):

ผมอยากได้ปิ๊กกะปกอะ :emo (44):

ไม่ใช่ 15 เล่มนะครับ บางร้านต้องซื้อเกิน 3 เล่มถึงจะได้ของครบด้วย :emo (75):

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...