Jump to content
Sign in to follow this  
COCOFELKEN

G-Spot ของผู้หญิงอยู่ตรงไหน

Recommended Posts

G-Spot มีแต่ผู้หญิงไม่ใ่ชหรือ ชายไม่มีน้ะ เอ้อ

อย่าเข้าใจผิดกัน

G-Spot เป็น จุดบิ๊วอารมณ์ของฝ่ายหญิงนะเออ~

คือ มันเรทไปป่าวอ่ะ ช่างกล้าจริงคนโพสต์ -///-

(แต่ตรูก็อ่าน หื่นพอกันมั้ย 555+)

ก็จริงอย่างเค้าว่าแหละนะ สิบตาเห็นไม่เท่ามือคล้ำๆๆๆๆๆๆ

เหอๆ 18+ งับ ได้ความรูดี สิบตาเห็นไม่เท่ามือคลำ สินะ :emo (26):

G-Spot มีแต่ผู้หญิงไม่ใ่ชหรือ ชายไม่มีน้ะ เอ้อ

อย่าเข้าใจผิดกัน

G-Spot เป็น จุดบิ๊วอารมณ์ของฝ่ายหญิงนะเออ~

มีนะเอ้อ ... มันมีจริงๆนะไม่ได้โกหก แต่ถ้าไปพยายามหามันเลย

ว่ากันว่าคนที่ล่วงรู้ถึงจุดนั้นคือเทพเจ้าอาเบะที่สิปแปดน่ะ ลองไปปรึกษาท่านนั้นดูอาจจะได้คำตอบ

ว่าแต่กระทู้นี้นี่มัน ... มีประโยชน์นะ เสริมสร้างจินตนาการให้เด็กๆได้ :P

มีประโยชน์ๆ

แต่ความได้แม่นช่วงสุดท้ายนี่แหล่ะ "กุ้งเผา+น้ำจิ้มรสเด็ด" พูดแล้วหิวเลย...

เอ่อ... พูดไม่ออก

อ่านเพื่อเพิ่มความรู้เหมือนคนอื่นๆครับ :emo (77):

เรทไปนิดส์ แต่ก็เป็นข้อมูลที่จำเป้นต้องเรียนรู้ อิอิ :emo (00):

พึ่งรู้ว่า เค้าเรียก G-Spot - -*

อืมๆ เรทดี ของชอบ ฮว๊ากกกก :emo (43):

18+ อ่านะ

ว่าแต่คุยกันเรื่องอารายหรออออ(แอ๊บแบ๊ว :emo (21): )

/me โดนถีบ

เรทๆจริงครับ แค่ขอบคุณที่นำมาแบ่งบันครับ

ผมว่าท่าที่หาง่ายที่สุดคือให้ ญ โก้งโค้ง (แบบด๊อกกี้) ถ้าเจอทีนึงแล้วจะอยู่ท่าไหนก็ไม่ยากหรอก 555

ส่วน ช ผมคงไม่หาของตัวเองหรอก มันอยู่แถวๆต่อมลูกหมาก ต้องควานหาทางทวาร :emo (24):

น่าสนใจดีครับ จะลองค้นหาดู แต่ยังไม่มีถ้ำให้ค้นหาเลย :emo (24):

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...