Jump to content
Sign in to follow this  
isvol12kiss

เข้มแข็งไว้นะที่รัก !

Recommended Posts

เหตุเกิด ณ บ้านอันแสนอบอุ่นของสามีภรรยาคู่หนึ่ง

นักโทษคนหนึ่งหนีออกจากคุกซึ่งติดมาเป็นเวลา 15 ปี เขาหนีเข้าไปในบ้านหลังหนึ่งเพื่อจะหาเงินและปืน

แต่กลับพบกับสามี ภรรยาคู่หนึ่งอยู่บนเตียง เขาสั่งให้ผู้ชายออกจากเตียงและมัดไว้กับเก้าอี้ ขณะที่เขามัดผู้หญิงไว้กับเตียง และจูบที่คอ

จากนั้นเขาก็ผุดลุกขึ้นเข้าห้องน้ำไปอย่างรีบร้อน ขณะนั้นเองสามีก็กล่าวกับภรรยาว่า ........................

สามี : ฟังนะ .. ชายคนนั้นเป็นนักโทษหนีคุก ดูที่เสื้อเขาซิ ! เขาอยู่ในคุกหลายปีและไม่เคยเจอผู้หญิงเลย ผมเห็นเค้าจูบที่คอคุณ ถ้าเขาต้องการเซ็ก อย่าขัดขืนหรือบ่นอะไร ทำอย่างที่เขาบอก ชายคนนี้อันตรายมาก ถ้าทำให้เค้าโกรธ เราอาจจะถูกฆ่า เข้มแข็งไว้นะที่รัก ผมรักคุณ...

ภรรยาเค้ากลับตอบว่า : เขาไม่ได้จูบที่คอฉันหรอกที่รัก ! เขาแค่กระซิบกับฉันว่าเขาเป็นเกย์ เค้าคิดว่า คุณน่ารัก และถามว่าเรามีวาสลีนมั้ย ? ฉันก็ตอบเค้าไปว่า อยู่ในห้องน้ำ เข้มแข็งไว้นะที่รัก ฉันก็รักคุณเหมือนกัน...

ซะงั้น =_=

มาวิน หรือ abe

อาเมนค่ะที่รัก ,, > <'

5555

คุณสามีถ้ารักภรรยาจริงก็น่าจะยอมๆไป ว่าแต่เหมือนคุ้นๆว่าเคยอ่านเรื่องแบบนี้มาจากที่อื่นอย่างนั้นแหละ

:emo (61): โห โห ทวารยังหวานอยู่สินะ ก็อยู่ในคุกมาตั้ง 15 ปี กินถั่วดำสะชินแล้วละ :emo (00):

:emo (55): จาเอาปลาโลมา!! :emo (55): จาเอาปลาโลมา!!:emo (55):

เข้มแข็งไว้นะที่รัก :emo (00):

คุณสามี ขอจงเข้มแข็งเอาไว้นะ

ยาราไนก๊า ชัวร์ๆ ฮะๆ

โดนแน่ :emo (00): :emo (61):

อย่างนี้ ไม่เรียกว่า เสียสละ ซะแล้ว :emo (71):

ทั้งเฮียมาวินและอาเบะเลยเชียวนะเธอว์

ยืนไว้อาลัยแด่ความบริสุทธิ์ที่สูญเสียไปของประตูหลัง อาเมน :emo (30):

:emo (70): เข้มแข็งไว้นะ อุโหะ

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...