Jump to content
Sign in to follow this  
Toushiro

แบบทดสอบความ....หื่น, มาดูกัน

Recommended Posts

ไม่กล้าบอกคะแนนเลย (มันต้องมีอะไรผิดพลาดแน่่!!) :emo (39):

ไม่กล้าบอกคะแนนเลย (มันต้องมีอะไรผิดพลาดแน่่!!) :emo (39):

มันน้อยเกินไปสินะครับ พยายามต่อไปครับ :emo (10):

Your score: 97/161

81 - 100 Man Of Nomercy (ผู้ประกาศตน)

...คุณหื่น ยอมรับเถอะว่าคุณหื่น

คุณ ใด้คะแนนขนาดนี้เท่ากับว่าคุณรู้เรื่องด้านมืดพอตัวเชียวล่ะ แม้จะไม่มากมายนักแต่ก็เข้าขั้นโอตาคุได้ละกัน ในสังคมปกติคุณจะสามารถวางตัวได้เนี๊ยบจนน่ากลัวทีเดียว คนปกติอาจจะมองว่าคุณน่าเชื่อถือแต่ถ้าเป็นเพื่อนของคุณล่ะก็ เขาคงบอกว่าคุณน่ะน่ากลัวขนาดใหนได้ดีทีเดียว

เหอะๆ สุดๆเลยเรา :emo (39):

ผมไม่ได้น่ากลัวนะเชื่อสิ :emo (10):

เอาเป้นว่าผมไม่บอกคะแนนละกันนะคับ(รับไม่ได้อย่างแรง)

หื่นได้ไงฟร่ะ

เฉยๆอ่ะ116เนี่ย

ยังไม่ได้เสพเยอะขนาดนั้น จะหื่นได้ไงฟร่ะ

(เทพหื่นจำแลงกาย) เราเป็นได้ถึงขนาดนี้เลยหรอแหะ แย่ๆ

Route and Law of the "Thing" (ผู้บรรลุในเหตุและผลของสายมืดทั้งมวล)

ฮ่า ๆ ผู้บรรลุเลยแฮะ :emo (70):

อืม...ผลที่ได้มันคงไม่ใช่เราจริงๆสินะ >_<

:emo (70): 126/161 แต้มแฮะ (จักรพรรดิ์ผู้มิอาจแตะต้อง) ถึงว่าหื่นไหมเนี่ย

100 - 120 *ปี๊บ !* Seraph (เทพหื่นจำแลงกาย)

ได้ตั้ง 103

:emo (57): ม่ายจิง ผมไม่ได้หื่นขนาดน้านๆ

ทำดูแล้ว

สนุกดีแต่ไม่น่าเชื่อว่าเราจะเป็นขั้นนั้น...

:emo (76):

โอ้วไม่ ได้ตั้ง 116 แหนะ

เราเป็นคนอย่างนี้ตั้งแต่เมื่อใด

100 - 120 *ปี๊บ !* Seraph (เทพหื่นจำแลงกาย)

...เราไม่มีอะไรจะพูดถึงคุณให้มากมายเพราะเรารู้ว่าคุณรู้ตัวอยู่แล้ว แต่พูดซักหน่อยก็ดีคือ...

คุณ จัดว่าเป็นคนที่หื่นในระดับ"เทพ" ไม่ใช่เทพระดับคิระซะด้วย แต่ยิ่งกว่านั้น การวางตัวในสังคมนั้นจัดว่าน่ากลัวกว่าคนข้างบนเพราะคุณจะไม่มีวันหลุดอะไร มั่วๆออกม

าแน่ เชื่อเถอะว่าการ์ตูนที่เคยอ่านมาของคุณ เกิน 30% แน่ๆที่เป็นโดจิน

:emo (00): เมพสินะเรา

ฮ่าๆๆๆ

129

ผมคิดว่าตัวเองหื่นมากแล้วนะเนี่ยย

ยังได้แค่เนี้ย แล้วไอ่พวก 160+ เนี่ยมันหื่นขนาดไหนแว๊ ?

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...