Jump to content
Sign in to follow this  
คนนอกสายตา ~

การท่องA-Z ในอนาคต...

Recommended Posts

FFACEBOOK แทงใจดำจี๊ดเลย ~ ฮ่า ฮ่า XP

แต่ถ้าต่อไปเราจะจำงี้กันจริง ๆ ก็คงไม่แปลกเลยนะคะนั่น !

ยังไงก็ขอบคุณสำหรับกระทู้น่ารัก ๆ ค่ะ ^^

FFACEBOOK แทงใจดำจี๊ดเลย ~ ฮ่า ฮ่า XP

แต่ถ้าต่อไปเราจะจำงี้กันจริง ๆ ก็คงไม่แปลกเลยนะคะนั่น !

ยังไงก็ขอบคุณสำหรับกระทู้น่ารัก ๆ ค่ะ ^^

กระทู้ไม่น่ารักเท่า จขกท. หรอกครับ แต่ คนโพสนี่ก็น่ารักเหมือนกันน้่่่าา

ผมยังโสด น้าา ฮ่า่ฮ่า (ล้อเล่นครับๆ) :emo (13):

กระทู้ไม่น่ารักเท่า จขกท. หรอกครับ แต่ คนโพสนี่ก็น่ารักเหมือนกันน้่่่าา

ผมยังโสด น้าา ฮ่า่ฮ่า (ล้อเล่นครับๆ) :emo (13):

อ๊ะ ~ มังกรน่ารัก ? ถ้ามังกรน่ารักสาวชาวบอร์ดคนอื่น ๆ นี่ก็เป็นเทนชิจังไปแล้วค่า ~ XD

แหะ ๆ ~ ขอบคุณสำหรับคำชมค่า ( เอ๊ะ ~ หรือประชดหว่า ฮา ) ^^/

:emo (62): ตอนนี้ก็แทบจะท่องกันอย่างงี้อยู่แล้ว

หมดยุคA Ant มด ..B Bird นก

แต่Bน่าจะเป็น B..Black Berryนะ :emo (47):

:emo (62): นั่นมัน .... ชื่อ ของอิเล้กทรอนิก ทั้งนั้นนิหว่า

ช่างทำไปได้

อ่ออันนี้เคยเห็นแล้วคะ แต่บางตัวหนูยังไม่รุ้เลยท่องว่าอะไีร

โอ้ แม่เจ้า แต่ละอัน 0.o

ไฮเทคจิง ๆ -w- มีเฟชบุ๊ค google ยังมีอะ *0*

จาวา -0- แต่ละอัน :emo (42):

แต่รู้สึกอันท้าย ๆ มาจากที่ใด *0*

ล้ำมากกกกกก

แต่เด๋วนี้เห็นหลานท่อง มันก็ไม่ใช่ B bird นก แล้วนะ

มันอะไรสักอย่างที่ขั้นสูงไปอีก

I <<เนี่ยไอโฟนเหรอครับ

= = คิดกันไปได้โดนไปหลายดอกแต่พิมพ์ไปก็ซ้ำกับคนอื่นเอาอ่าน่ะครับ

อนาคตคงเปลี่ยนอีกแน่ๆครับ

แบบนี้ น่าจะใช้ได้นะ :emo (47):

แต่เเบบไหนก็เหมือนกันอะ ถ้าตั้งใจซะอย่างได้อยุ่เเล้ว :emo (42):

ท่องแบบนี้มีหวังตายพอดี :emo (00):

แต่ก็เป็นวิธีจำอย่างนุง

ปล.เอาAnt Birdคืนมานะ

แต่ละอัน อีกหน่อยคงได้ท่องกันงี้จริงๆแน่ :emo (47):

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...