Jump to content
Sign in to follow this  
Toushiro

สาวแว่นคนนี้ ผมไม่ขอให้ใส่แว่นตลอดการได้มะ?

Recommended Posts

อุ...เพิ่งจะเคยเห็นภาพนี้

ไอ้เราก็ว่าดูโดราเอมอนมาพอสมควรแล้วนะ แต่ไม่เคยเห็นฉากนี้เลยแหะ

อยู่ตอนไหนหว่า ?

อืมม...ตาหวานจริงๆด้วย :emo (39):

:emo (64): พอถอดแว่นแล้วสาวขึ้นเยอะเลยอะ โมเอะด้วย แต่หาภาพจนเจอนะครับตอนถอดแว่นนี้มีแค่ 1-2ตอนจากทั้งหมดเองพยายามจริงๆ แฟนพันธ์แท้สินะ

ไม่เคยเห็นมาก่อนเลย ครั้งแรกนะเนี่ย เคยเห็นแต่โนบิตะถอดแว่น ลูกตามันจุ่นออกมาไม่ใช่หลอ

สาว? ผมว่าไม่น่าเรียกว่าสาวแล้วมั๊งครับ

น่าจะเป็น ป้า มากกว่า ผมรู้จักเจ๊แกมาตั้งแต่ผมอายุน้อยกว่าโนบิตะ :emo (47):

Edited by Ezio

เย๊ยยย ไม่น่าเชื่อ ว่าเเต่ว่า ตอนไหนหรอท่าน จะได้ไปหาดูบ้างง :emo (35):

เป็นอีกเหตุผลที่ทำไมหลายๆ คน ถึงได้นิยมสาวแว่น โดยเฉพาะสาวแว่นซึน! :emo (21):

แหม๋เล่นทำออกมาเหมือนชิชุกะเลย

:emo (66): ไม่ไหวๆ

ไม่ทราบว่าเป็นลายเส้นของอจ.ฟุจิโอะดั้งเดิมเลย หรือว่าเป็นของคนวาดคนใหม่ที่มาสานต่องานของอจ.คะ?

นึกว่าถอดแว่นออกมาแล้วตาจะเป็นเลข 3... 555+

เห็นด้วยน่าจะจับใส่ คอนเทคเลนส์ ซะเลย

แต่สมัยนู้นยังคงไม่มี :emo (14):

ผมดูโดเรม่อนมาหลาย ตอน แต่ไม่เคยรู้ว่า แม่โนบิตะ ชื่อ อะไรเลยอ่ะคับ ใครทราบช่วยบอกที่เน้อ

ไม่เคยห็นเลย ฉากนี้ ต้องไปหาดู ทีละตอนแล้ว

อย่างที่เค้าว่ากัน สาวแว่น ถอดแว่นแล้ว น่ารักสุดๆ

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...