Jump to content
Sign in to follow this  
Fate Averruncus

10 สาว Hot ประจำบอร์ดไอดอลครั้งที่ 3

10 สาว Hot ประจำบอร์ดไอดอลครั้งที่ 3  

100 members have voted

1. 1. 10 สาว Hot ประจำบอร์ดไอดอลครั้งที่ 3

Recommended Posts

ผู้เข้าประกวดหมายเลข 1 : Aria H. Kanzaki

เฮียเชื่อว่าหลายคนคงติดตามผลงานของเธออย่างติดเหมือนตังเมเลย

เพราะเธอทั้ง หน้ารัก เตี้ย แบน ซึน แถมยังเก่งอีกด้วยขวัญใจหลายๆคนเลยที่เด่วรวมถึงเฮียด้วย

ผู้เข้าประกวดหมายเลข 2 : Makise Kurisu

ด้วยสมองที่เรียกได้ว่าอัจฉริยะ และ หุ่นของเธอนั้นก็ Sexy ไม่เเพ้ใครเลยที่เด่ว โอ้ร็อค !!

ผลงานของเธอนั้นถือว่าดีมาก สนุกได้ทุกตอนลุ้นกันมันส์หยดเลยนะฮาฟ

ผู้เข้าประกวดหมายเลข 3 : Lotte

เจ้าหญิงรูปงาม เอาแต่ใจ ดื้อ สวย ดุ แถมโลลิคอนอีกด้วยละลายใจสาวกชาวโลลิคอนไปไม่น้อย

ด้วยท่าทางที่สง่างามและผลงานที่ดีอย่างเสมอมานะฮาฟ

ผู้เข้าประกวดหมายเลข 4 : F Biscotti Milchore

เจ้าหญิงที่เป็น ผู้ใจดี เป็นมิตร และหน้ารัก แถมยังหูสุนัขอีกด้วย โอ้ร็อค

จากผลงานตอนนี้กำลังถึงจุดคลายเเม็คเลยที่เด่วนะฮาฟ เธอซึ้งเเสดงได้ขั้นเทพเลยนะฮาฟ

ผู้เข้าประกวดหมายเลข 5 : Tooru

สาวโลลิคอรอีกคนหนึ่ง มีนิสัยง่ายๆ ขี้อายหน้ารักที่เด่วครับ

ส่วนสูงนั้นไม่ต้องถึงเด็กประถมเลยละ เเต่เธอก็ช่างหน้าสนใจจริงๆ โดยตอนที่ถือไม้เบสบอลอยากหัยฟาดแรงๆสักที่นะฮาฟ

ผู้เข้าประกวดหมายเลข 6 : Meiko Honma

เธอผู้หน้าสงสารคอนนี้เรียกน้ำตาจากแฟนๆไปเยอะพอสมควร T^T

ด้วยบทเรียกคะแนนสงสารมากมายเเล้ว เธอยังถูกจัดว่าเป็นดาราหน้าใหม่ที่แรงสุดๆอีกด้วย

ผู้เข้าประกวดหมายเลข 7 : Ohana Matsumae

สาวออนเซนเธอเพียบพร้อมไปด้วยความงามและความรับผิดชอบสูง

และเธอยังได้คะแนนเรทติ้งสูงเป็นอันดับต้นๆไม่่เเพ้ดาราคนอืนเลยนะฮาฟ ขวัญใจเฮียเฟต

ผู้เข้าประกวดหมายเลข 8 : Erio Touwa

สาวน้อยต่างดาวชาวอินดี้ ผู้หน้าฮักหน้าจิ้น นี้เองครับหลายคนคงรู้จักกันดีครับ

ด้วยนิสัยที่แปลกไม่เหมือนใครทำหัยหลายๆคลั่งสาวน้อยต่างดาวชาวอินดี้ไปตามๆกันครับผม

ผู้เข้าประกวดหมายเลข 9 : Kirigakure Shura

ไม่ต้องบรรยายไรมากครับ เเค่รู้ว่าเธอ ร็อค ก็พอว๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผู้เข้าประกวดหมายเลข 10 : Mashu

เธอดูแกร่ง แถมยังหาเงินเก่งซะด้วย ว้าวหน้ารักซะจริงนะฮาฟ

และผลงานของเธอก็มันส์หยดแบบไม่อยากลุกจากที่นั้งเลยนะฮาฟ

Edited by Fate Averruncus

น้องฟูก สู้เค้า า าา

ดิววี่เชียร์หมดใจ ให้หมดตัวเลย

ช่วยกันโหวตๆ ! !!! ! ! !1

:emo (50): :emo (50): :emo (50):

Edited by Dewwy

มันต้องโลลิ และสูบของจากผู้ชายสินะ หืม :idz_emo03: Lotte จ้าพี่ยอมเข้าไปอยู่ในฮาเรมเลยจ้า :idz_emo02:

ลำบากครับเลือกใครดีเนีย เฮียเริ่มลำบากเเล้วสิ

พระเจ้าชาวร็อค ช่วยด้วยๆๆๆๆๆๆๆ

ให้อาเรียจังไปก่อน ... พูดตรงๆว่าลำบากใจอ่ะ :idz_emo12:

ถ้าเลือกหมดได ... เค้าเอาหมดเลย :idz_emo02:

:emoother_07: รอบใหม่เลือกมะเถิกเยย ถูกใจไปหมดอ่า

สาวเตี้ย ซ่า แสบ ซึน กับ สาวเอเลี่ยน ... เล็กสเปคเด็กแนว มาแรงเว๊ยยยย

Edited by konsaki

หัวฟ้าว้อยย

ปล.นี่ควันหลงเลือกตั้งป่ะหว่า ฮะๆ

เลือกไม่ถูกจริง ตาลายเลย เลือกหมดได้เลือกหมดเลย :idz_emo02:

หัวฟ้าว้อยย

ปล.นี่ควันหลงเลือกตั้งป่ะหว่า ฮะๆ

ไม่ใช้มั้งฮาฟ :idz_emo04:

อยากให้มิลฮิจังอ่า~ :emo (10): เเต่ทำใจไม่ให้กดอาเรียไม่ด้าย~ :emoother_04:

สาวผมฟ้า เอริโอ้ :emoother_06:

โหวตกานเยอะๆนะฮะ :idz_emo10:

ช่วยๆกันโหวตให้น้องฟูก เบอร์8 ด้วย ย ย

:emoother_06: :emoother_06:

Ohana Matsumae ค๊าบบบบ

ผมฟ้าของเธอมันช่าง ....... จิงๆๆคับ :emo (70):

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...