Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

สวัสดรครับ ชื่อแมนครับ ติดตามการ์ตูนของค่ายนี้มานานแล้วครับ สนุกดี

โออาโยโกไซมัส มอสครับ

อายุ 17 สัดสวน ไม่รู้เฟร้ย

สาย หนวด โลลิคอน โอบาคอน ซิสคอน

คำคมประจำตัว ค้ำคอร์โว้ยยย

สวัสดีจ้าา ชื่อ ทีม ครับ

อายุก็ 17 ละ ^__^

ยังไงก็ยินดีที่ได้รู้จักนะครับผม

สวัสดีครับ

ชื่อ คิล ครับ ทุกๆคนมักจะเรียกว่า Alex (อเล็ก) สังกัด Infantry

อายุ 15 ปีครับ

สาย Harem (อิจฉาพระเอก) Gender Bender (อันนี้ก็สนุก)

คติ ถังขยะมีไว้พุ่งชน

รู้จักที่นี่ เพราะ หลายปัจจัยด้วยกัน =w=

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ ^ ^

ชื่อ พีท ครับ^^

เพิ่งจะเข้ามาใหม่ๆ

อายุหรือ 23 ปีแล้วน่ะครับ

สาย : สายหลอ อืม เรื่องรักๆ นางเอกน่ารัก น่ารัก

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : โคโนเอะ ซูบารุ แนะนําผมมาครับห้าๆ พอดีผมเพิ่งกลับมาดูการ์ตูนแล้วติดเรื่องนี้มาก เลย เสริทกระจาย แล้วมันก็แวบเข้ามาที่โลกนี้ล่ะครับ คงประมาณนั้น

โคโนเอะ ซูบารุ หลงเลย

ชื่อออ ด๊อป ครับ

อายุ ขอไม่เปิดเผย :emo (45):

รู้จังที่นี้ได้ยังไง : เข้าเว้บหากาตูนดูเรื่อย จนมาเจอที่นี้ คริคริ :emo (31):

ชื่อ การ์ตูน ครับ

อายุ 14 ปี

สาย ชอบแบบฮาเร็ม กะ บราคอน อะ :emo (40):

รู้จักที่นี้ได้ไง ก็เข้ามาเพราะมันมีชื่อเว็ปอยู่ในซับของ tirkx อะครับ

Edited by kartoon

สวัสดีครับชื้อ Tyhz(ไทซ์)ครับ

รักอนิเมะที่สุดในโลกเลย

อายุ เซ็นเซอร์ครับ

ชื่อ จิน ,พร้อม (เรียกได้ตามสะดวกเลยครับ)

อายุ ปัจจุบัน 22 ครับ (กลางๆตุลานี้ 23 ครับ)

สาย ใจกว้างรับได้ทุกสายคร้าบ (ยกเว้นยาโอยกับเบะ)

รู้จักที่นี้ได้อย่างไร สหายโอตาคุที่เจอกันในสนามBBgunแนะนำมาคร้าบ

ฝากตัวด้วยนะครับ มีอะไรว่ากล่าวกันได้ไม่ต้องเกรงใจครับ

ชื่อ..ปุ๊งปิ๊งค่ะ

อายุ 15 ค่ะ

สาย ทุกสายค่ะ ชอบหมดทุกอย่าง

รู้จักที่นี่ได้ไง ตามมาเรื่อยๆค่ะ :emo (22): :emo (22):

ดีค่ะ ชื่อแนนค่ะ

ตอนแรกเคยมาที่บอร์ดนี้เพราะเพื่อน แต่ พอเพื่อนหายก็ห่างหายไปจำเมมเก่าไม่ได้ จึงล๊อคด้วยเฟสบุ๊คเอาซะเลย

สะดวกดีจังค่ะ

^^

ชื่อ แบงค์ครับ ไม่ใช่วง clash นะ งิงิ

อายุ 18 ปี นะครับไม่ใช่ เดือน เดี๋ยวเห็นหน้าตาเด็กๆนึกว่า 18 เดือน งิงิ

สาย : ไม่มีนะ ดู anime ชอบก็ดู โดนก็ดู [= =]

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : เพื่อนแนะนำมาอ่ะครับ บอกว่าเว็บนี้เป็นกันเอง อบอุ่น สบายใจ ไร้มลพิษ งิงิ

ฝากเนื้อฝากใจ ด้วยนะครับบบ

:emoother_06:

สวัสดีครับ ชื่อ x นะครับ แต่เรียก ฟู จะคุ้นกว่าล่ะ :3

อายุ 20ต้นๆครับ :P

สาย - อะไรสนุกโดนใจก็ดูครับ :3

หาที่นี่เจอจากการค้นในกูเกิ้ลครับ ไม่นึกว่าจะมีฐานบัญชาการแบบนี้ด้วย >w<

ฝากเนื้อผากตัวด้วยครับ >w< /

ชื่อ: เอาเป็นว่าไม่บอก ให้เรียก aaakeys ไปนั่นแหละ

สาย: ศิลป์ ม.5 รร. (ก็นะเดี๋ยวคนอื่นรู้ว่าเราเป็นคนยังไง ไม่ดี ไม่ดี) จ.ระยอง

หลงไหลความ Moe เป็นที่สุด เคยมีแฟนพร้อมกัน 2 คนตอนอายุ 16 (กะจะทำ Harem) ปัจจุบันโสด

ชอบ: เล่นเกมเป็นชีวิตจิตใจ

ถามว่ารู้จักใช่ไหม ตอบยากนิ เอาเป็นว่าตอบง่ายๆ idoli-z ใน google แล้วจิ้ม อันแรกเลยเป็นอันว่าโหลดช้ามาก อันนั้น คือการพบกันครั้งแรก (ไม้าช้าก็แปลกโหลด Bit Dragon Crisis BD อยู่)

หวัดดีคับผมชื่อ ก๊อต คับ

อายุ 14-15 ปี คับ

สาย : ได้ทุกสายคับ แต่ชบมากที่สุดคือ โลลิค่อนและโนตมคับ

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

ชื่อ โต๋

อายุ 22

ชอบแนวฮาเร็ม...ก็โอเค

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร .. เพื่อนเนะนำมา

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับสิ่งดีๆนะครับ!!

ชื่อ P_P123 ตามนี้ละครับ

สาย ชอบทุกสาย

ขอฝากตัวด้วยนะครับ

ชื่อ อุ้ม เรียกฮารุก็ได้เน่อ XD

อายุ ย่าง 15 ปีเจ้าค่ะ!

สาย ???

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนน้า~

ชื่อ พี ครับ

อายุ 18 ปี

เริ่มเข้าสู่วงการ(หมกมุ่น)ตั้งแต่อายุ 13 ปีครับ

ชื่อ M

อายุ 17

สาย : ทุกสายที่มี(แต่ชอบโลลิ+ยันเป็นพิเศษ) :idz_emo03:

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : เพื่อนแนะนำมา :emoother_06:

ชื่อ :ณัฐ ครับ (จะพิมพ์นัท นัด ณัด ณัฐ ไรก็พิมพ์มาเถอะ = =)

สาย : ทุกสายที่มีให้ดูและครับ แต่ไม่ค่อยชอบพวกดราม่าเท่าไหร่ อ่อนไหวง่าย 555+

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : ก็เห็นผลงานซับหลายๆผลงาน เลยลองมาเยี่ยมชมเว็บเจ้าของมั้ง เดี่ยวไปดูแต่เว็บที่เขาเอาไปแจก เอาไปแปะไว้ ต้นสังกัดจะเสียใจ อิอิ

ก็เหมือนๆเว็บๆที่ก็ผมได้ไป จุดประสงค์หลักคือ หาเพื่อนที่เป็นคนรักการ์ตูนด้วยกัน ^^ และแหล่งรวมข้อมูล ข่าวสาร อนิเมะ การ์ตูน

ก็ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ ^^

ปล.ใครอยากได้เกมPC หาไม่ได้ ลองPMมาหานะครับ ^^ ผมอาจจะมี หรือหาให้ได้

Edited by Nutzaa00001

หวัดดีครับ

ชื่อแนท

อายุ 14

หลงทางมาไกลกลับไม่ได้(+ไม่อยากกลับ อิอิ)

ชื่อ คิล Nyan~ !!!

อายุ 18 ปีแล้ว

สาย : ยูริ ~!!!

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : หลายๆ เส้นทางเลย Nyan ~!!!