Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

ชื่อ ซัน ครับ

อายุ 22 ปี (แก่เนอะ)

สาย ขาว สวย น่ารัก หุ่นดี ชอบรับ service ชอบวัยรุ่นจ้า ><

รู้จักบอร์ดนี้ได้ยังไง ลืมแล้วอะ - -*(ขอนึกก่อนน้า)

ชื่อ ชู ขอรับ

อายุอยู่ที่ 17 ขอรับ

สาย ............ไม่มี๊! (ซึน)

รู้จักบอร์ดนี้ได้เพราะว่า เพื่อนแนะนำและชักชวนให้มาอยู่ด้วยขอรับ

หวาดดีครับ มด นะครับ

อายุ ไม่บอกหละกัน

สาย ได้หมด ยกเว้น Y

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ชื่อ ออมสิน น่ะครับ

อายุ 17

ยินดีรู้จักมาก ๆ

ชอบ แนว lolicOn หลาย ๆ

การ์ตูนที่ติดมากตอนนี้คือ mayo chiki 555+

ชื่อ นัด ครับ

อายุ 16

งานอดิเรก ดูเมะ ฟังเพลง เล่นเกมส์

รู้จัก เพราะอยากตามเมะอีกหลายๆเรื่องเลยตามมาเจอครับ

สาย ก็ยังไม่รุ้เลย

ชื่อ เนย นะครับ

อายุ .... ไม่บอกดีกว่า (ฮา)

สาย : ได้ทุกสาย ไม่แม้แต้วาย (วายไรเดาเอา)

รู้จักที่นี้เพราะ อยากโหลดเมะครับ

มาใหม่นะคับผม ยังไงก็ขอฝากตัวด้วยนะ

ส่วนข้างล่างก็ขอแนะนำตัวเองแบบพอรู้ละกันนะ :idz_emo04:

ชื่อ : เอ็กซ์

สาย : . . . ไม่รู้ดิ จะสายอะไรก็เอาเถอะ ( แต่ไม่ใช่สายไปแล้วนะ :emo (42): )

รู้จักที่นี่ได้อย่าง : อืม ~ . . . ก็กำลังหาการ์ตูนหนุกๆโหลดแล้วมาเจอเข้าอะนะ :emo (34):

ชื่อ บูมค่ะ

อายุ (เพิ่งจะ) 20 หมาดๆ TT

สาย ยังไม่รู้อ่ะ เพิ่งจะมารู้จักการ์ตูนซับไม่นาน แต่ว่าชอบดูการ์ตูนเป็นชีวิตจิตใจ

รู็จักที่นี้ได้เพราะ เว็บ torrentmove

มีอะไรแนะนำด้วยนะค๊าา เพิ่งจะได้เข้าวงใหม่ๆ เอร้ยยยย \\><\\

ชื่อ เบิร์ด นะครับ

อายุ จะ16แล้วครับ

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : รู้จากผลงานอนิมเมะครับทำให้สืบหาเว็บหลัก

ชื่อ เลิฟยู ค่ะ ( อย่าถามว่าได้มายังไงนะชื่นี้ )

อายุ 18 ปีพอดีเลย :emoother_08:

สายหรอ สงคราม วางแผน ประมาณนั้นมั้งค่ะ :emoother_02:

รู้จักจากเพื่อนแนะนำมางิ

ชื่อ:เดนนิส อายุ 14

สาย:S,รวม (แต่ยกเว้น Yaoi) = = ฮ่ะๆๆ

รู้จักบอร์ดนี้เพราะ:ติดตามผลงานมาแล้วหลายเรื่อง เลยมาสมัครครับ

:emo (11): :emo (41):

ชื่อ โบ๊ท ครับ

อายุ ..... ขวบ ครับ

อาหารที่ชอบ ก็อย่างที่ว่าล่ะครับ

สาย สาวเเว่น เเล้วก็ H นิดๆ ครับ

ดูตามลิ้งใน Kissxsis เลยมาเจอเว็บรี้ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ :emo (40):

ชื่อ --------- ปิง PlaydAy

----------ชอบการ์ตูน loveru มาก ---อีกเรื่องคือ sora no otoshimono

----------อยากรู้จังว่าถ้าจะเข้าไปสีน้ำเงินต้องทำยังไงบ้างอ่ะครับ หวังว่ามันคงไม่โผล่ที่หน้าบอร์ดนะ

ดีครับ

ชื่อ ข้าวฟ่าง นะคับ

อายุ 16 ปี

สาย โอบาค่อน

รู้จัก เพราะหลงมาครับ อิอิ

ชื่อ บอส คับ

อายุ 15 ปี เกิดวันที่ 16 พฤษภาคม 2539

สายที่ชอบ : Harem ความรักนี้มันเป็นสิ่งสวยงาม ดูแล้วอยากจะเป็นพระเอก

Maid ชุดนี้มันเป็นสมบัติของโลกใบนี้

Nekomimi ดูแล้วอยากจะเอามาฟัดมาเหวี่ยง

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ :emo (41):

สวัสดีครับ

นาย เบิ้มครับ

สาย ไหนก็ได้...ใจมันชอบนิ ส่วนใหญ่จะสายเสมอครับ :emo (49):

ชื่อ ยีนส์ ~ นะครับ หรือ Yean_uou

อายุ 19 ปีแล้ว แหะๆ

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : Hajime no Ippo New Challengerลากมางับ ฮ่าๆ

สวัสดีครับ ชื่อ บอส ครับ

สายที่ชอบก็ Megane (สาวแว่น) ครับผม = =

อนิเมะที่ชอบก็ ซี่รี่ยส์ Fate ทั้งหลาย Fate/Stay Night // Unlimited Blade Work // Zero

แล้วก็พวก ซีรี่ส์ To Aru = = Index // Railgun ครับผม

ชอบอนิเมะเรื่องยาวซะส่วนใหญ่น่ะครับ เป็นคนชอบดู CG ด้วยแหละ แหะๆ ^^"

ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาได้ดูอนิเมะเท่าไหร่ เนื่องจากเข้ารั้วมหาลัยแล้วค่อนข้างยุ่งมากๆ เลยติดตามแค่เป็นบางเรื่องเป็นพิเศษ

(ส่วนใหญ่จะโหลดเพลงอนิเมะมานั่งฟังครับ) = =//

ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ชื่อ ปอนด์ ครับ

อายุ อีือ เอาเป็นว่าใกล้หลัก 30 แล้วกันครับ

สาย ได้ทุกสายครับแค่เน้นไปทาง โลลิ

ทำงานเกี่ยวกับวงการการตูนครับเลยมีสกิลททางนี้พอสมควร อ้อ วงการการตูน 3D น่ะครับ

ชืออะไร เรียก พัดล้ะกัน อายุ 20เอง :emo (57):

รู้จักที่นี่เพราะ กดผิด 555 หลอก !!! มาทางtirkxงิ

ชื่อ บิ๊ก ฮะ

อายุ 21 ละอ่ะ

ฝากชีวิตไว้กับทุกคนด้วยยยน๊าาา~><"

สาย ซึนๆๆ อ้ะ น่ารัก ~