Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

ชื่อผมก็ตามที่ตั้งไว้ครับใครเล่นบอร์ดอีกที่น่าจะรู้

ชื่อ กอล์ฟ

อายุ 20 ปี (ห้ามล้อว่าแก่)

สาย : ได้หมด ยกเว้น Yayoi และ อาเบะemo%20%2844%29.gif

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร ตามลิ้งค์ท่าวิงมาจากกระทู้DxDในตุรกี เหอ ๆ

ชื่อ ตรอง คับ

จะเรียกว่า G ก็ได้คับ

อายุ 14 คับ

สาย : Obacon

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : ติดตามผมงานของทางค่ายก็เลยเห็นชื่อเว็บที่ยุในผลงานของทางค่ายคับ

ชื่อ บิล ครับ

อายุ ??

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ ^w^

ชื่อ มาร์ค

อายุ 22 แล้ว

ชอบเมะแนวไม่เครียดฮาเรมบ้างอะไรบ้าง 555+

เข้ามาเว็บนี่เพราะตามเก็บซับของค่ายนี้อยู่ครับ

ชื่อ ฟิว ครับ

อายุ 18 ขวบ คับ

มาจาก Tirkx ครับ (เพื่อนชวนมาเป็นโอตาคุ :emo (23): ฮิอิ)

แนวที่ชอบ ได้ทุกแนว ยกเว้น BL (ยังไม่บรรลุ หึหึ)

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ละก็ เป็นกำลังใจให้ค่าย Idoli-z ด้วยครับ (สู้ๆนะตัวemo%20(43).gif )

ช่วงนี้ เสพย์ อนิเมะ ตั้งแต่เช้า ยันเช้าอีกวัน พอมาลัยเปิดละคงไม่ได้ดูละครับ)emo%20(22).gif

Name : ERNG

How do i know this : Love your FS so i surf internet and follow the link.

Love all kind of anime but dont like Halem or normal boy&girl love stories.

กระผมชื่อ Daphnia

อายุ 16 ปี

ปกติก็ดูอนิเมเป็นงานหลัก สักพักก็ไปนั่ง Dota เป็นงานรรองครับ

สายหลัก ๆ คือ Harem ไม่ดูพวก Y + Guro ครับ = =

สมัครไว้นาน.. เพิ่งนึกได้ว่าเป็นสมาชิกที่นี่เหมือนกัน -3-

โพสแรกขอฝากไว้ที่กระทู้แนะนำตัวที่นี่ละกัน ฮิฮิ...

ชื่อ นัท (โหลมาก 555)

อายุ 18 ปี

อยู่ในวงการอนิเมะแฟนซับมาหลายปี (อยู่แบบปลิงนะ - -")

มีโอกาสได้ทำซับนิดหน่อย ได้เข้าใจว่าการทำซับนั้นมันไม่ได้ง่ายเลย ต้องอดทนสูง

จึงรักค่ายแฟนซับแทบทุกค่ายเลยที่ 100% non-profit

ขอเป็นกำลังใจให้สร้างผลงานที่สร้างสรรค์ต่อไปนะ emo%20(43).gif

ชื่อ หลิน

ชายแท้นะครับ

อายุ มากแล้ว

ชอบทุกแนว

สวัดีครับ ผมชื่อ ทิว หรือ ยุทก็ได้เพื่อนๆผมเรียกกันเเบบนั้น

ผมอายุ 18 ปี

รู้สึกดีจังครับที่ได้เเนะนำตัวเเบบนี้ปกติเข้าเว็ปใหม่ไม่เคยเเนะนำตัวเลย

ผมรู้จักเว็ปนี้จากการ์ตูนเรื่องKissxsisเห็นชื่อเว็ปเลยอยากเข้ามาเป็นสมาชิกครับ

ฝากตัวด้วยครับพี่ๆ

ดึจ้า

ชื่อ โจ้ จ้า

อายุ 18 แล้วจ้า

ผมรู้จักเว็บนี้จาก kiss x sis ตอนที่ 12

ผมว่า cartoon sub ไทย มันยังสนุกว่าพากย์ไทยนะ พากย์ไทยมันฟังแล้วมันรู้สึกไม่ใช้อะ

สวัสดีครับสมาชิกใหม่ มารายตัวครับ ชื่อ โบส คับ ยืนที่ได้รู้จัก

ชื่อ ฝนค่ะ

อายุ xx //ไม่บอกค่ะ

สาย ได้เกือบหมดยกเว้นK

รู้จักที่นี่ได้ยังไง หลงมาค่ะ = ="

ดีฮร๊าาาาฟฟฟ

ชื่อ : เอม ครับ :emo (59):

ชอบดู เมะ ทุกแนว ยกเว้น Yaoi !!! :emo (44):

ปกติดูแต่ แนวคอมเมดี้ ในรั้วโรงเรียน หรือไม่ก็ น้ำสีแดงๆกระเด็นเต็มจอ :emo (70):

เพิ่งเล่นไม่นานยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ !!! :emo (76): :emo (76):

:emo (40): :emo (40): :emo (40):

ชื่อ วิน ครับ :']

อายุ 17 ตุลาคมนี้ก็ 18 แล้ว !

ยินดีที่ได้รู้จักครับ !

ปีหน้าก็จะไปเรียนอยู่ ม.รังสิต แล้ว คณะเทคโนโลยีสาระสนเทศ ใครที่เข้ารังสิตก็มาคุยได้น้ะ หาเพื่อนอยู่ คุยได้ไม่กัดครับ :']

พึ่งเริ่มดูอนิเมะจริง ๆ จัง ๆ ไม่ถึงปีเลยครับ แต่ผมก็ไล่ตามดูเกือบหมดทุกเรื่องน้ะ ชอบแนว action ecchi harem school life แนว ๆ นี้แหล้ะครับ :']

แอบแนะนำตัว

ชื่อ คิน

อายุ 3x ^^"

อ่าส่วนใหญ่จะเล่นดึกหน่อยนะครับ=_=

Anime : To Heart2

จุด Start คือ Dirty pair ปี85(อ่าใครชอบสนใจคุยกะผมได้นะ)

emo%20(20).gifไอ(สวัสดี)

ชื่อ รีน่า(เรียกง่ายว่า B(บี)) :emo (40):

อายุ xx (ไม่บอกหรอก) :emo (44):

สาย: ได้ทุกสาย ดูได้หมดละ ถ้าสนุก และภาพสวย =w=emo%20(31).gif

แนะนำตัวมั้ง *-*

ชื่อ : กิด คร้าบบ [เพื่องพ้องเรียก "ตะพาบ"]

สาย : Loli + ออกแนวๆใสซื่อ <3

รู้จักที่นี้ได้อย่างไร : จากกระทู้ออกทะเลที่นึง

ชื่อ โบ๊ต เด็กใหม่ครับ

ฝากตัวด้วยคนครับ

อายุ 16 หึหึ