Jump to content
Sign in to follow this  
Eucliwood Hellscythe

เคยรู้ซึ้งถึงคำว่า"อาณาจักรล่มสลายมั้ยคะ"

Recommended Posts

รู้สึกเสียใจมากๆ เลย

ข้อมูล แล้วก็ รูปภาพ(หวงที่สุด) แล้วก็ เพลง อีกนับแสนรายการ

ที่สะสมมาตั้งแต่ปี 2003

มันได้หายไปในวันนี้

มันเป็นของสำคัญ และมีค่ากับหนูมากๆ รูปพวกนั้น

RIP All My IMPORTANT Datas 80GB

30 Dec 2003 - Feb 2011

Edited by 千堂 瑛里華

อนาจักรล่มสลาย.... เอะ Dejavu เหมือนจะเคยโดนมะกี้นี่หว่า

:emo (44):

เข้าใจความรู้สึกเลย เพราะเคย เกิดเหตุการณ์แบบนี้เหมือนกัน 2 ครั้งเลย

แต่ละครั้งใช้เวลาทำใจอยู่พักนึง จากนั้นก็พยายามรวบรวมใหม่ แม้จะไม่เหมือนเดิมก็ตาม

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

:emoother_06: :emoother_06:

:emoother_08: เช่นกันครับ ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ กับเรื่องที่เกิดขึ้น :emoother_08:

:emoother_06: :emoother_06: :emoother_06: :emoother_06: :emoother_06:

เสียดาย แต่ไม่ถึงตายครับ

หายไปก็หาใหม่

ไม่มีอะไรจีรังยั่งยืนหรอกน่อ

อืม...คิดซะว่าตัดใจจากของเก่าไปสิ่งใหม่ๆในชีวิตต่อไป ครับ :emo (28):

แบบว่าเน็ทมันเพี้ยนๆ กดรีเฟรชเด้งมา 2 ทีเลย :emo (57):

Edited by Aquaristz

ผมก็เคยประสบมาคราบ เมะกว่าสามร้อยจิก เพลงอีกมากมาย หายต๋อมไปกับช่างซ่อมคอมห่วยๆ :emoother_07:

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ผมก็เคยเป็นเหมือนกัน HDD ที่เก็บไฟล์เพลง + กาตูน เสียพร้อมกัน 2 ลูกเลย :emoother_01:

พยายามหาสะสมใหม่เอาครับถึงจะได้ไม่ครบเท่าเดิมก็เถอะ สู้ ๆ :emoother_06:

ขอแสดงความเสียใจ ด้วยครับ

แล้วว่าแต่มันหายไปได้ยังไหงหรอครับ

ผมเข้าใจความรู้สึกนี้ดีครับ เพราะเจอมาเหมือนกัน ประมาณว่า ฮาร์ดดิสเจ๋ง กู้ไม่ได้ งานหายหมด

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ แต่เรายังไม่ตายยังพอเก็บสะสมรวบรวมมันกลับมาได้นะคับ ถึงจะไม่ครบเหมือนเดืม สู้ๆคับ

:emo (14):

เอาใจช่วย สู้ๆ เด้อครับ HDD 500 gb ของผมก็เพิ่งพังเหมือนกัน แต่ก็ใช้มานานแล้ว พอทำใจ

คงพอหาของเดิมได้บ้างละครับ แม้ไม่เท่าเดิม แต่ของใหม่ๆ ก็คงมีเพิ่มขึ้นเรื่องๆด้วย emo%20(05).gif

อาณาจักรเก่าหายไป ถึงเวลาเรื่มยุคใหม่แล้วไง

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะค่ะ เราก็เคยเป็นค่ะ

เพื่อนเรามาลงวินโดวให้ที่บ้าน ดันฟอแมตผิด Drive ข้อมูลหายหมดเลย

วันนั้นเราร้องไห้เลยแหละ :emoother_02:

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...