Jump to content
Sign in to follow this  
Toushiro

10 สิ่งอันตรายที่ ธรรมชาติ สร้างขึ้น

Recommended Posts

คนน่ากลัว ยังมีไอ้ที่น่ากล้วก่าคนอีกโอ้

ภาพของเชื้อตัวนี้ :emoother_03:

โรคนอนไม่หลับนี่ ในความเป็นจริงน่าสงสารมากๆ

แต่ผมกลับไม่อยากง่วงนอนเลย อยากทำนู่นทำนี่เยอะแยะ (แต่เวลากลับไม่พอจนไม่อยากทำไร เลือกอยู่เฉยๆสบายๆดีกว่า)

จริงๆมีโรคตรงข้ามกับโรคนี้ด้วยนะครับ คือโรคนอนหลับลึก คือหลับทีนานมาก ถ้าเป็นขั้นรุนแรงก็จะหลับแล้วไม่ตื่นอีกเลย

เหมือนเคยอ่านจากไหนมิทราบ

แต่ละอันดับน่ากลัวทั้งนั้นเลย

ขอบคุณสำหรับสาระค่ะ

มนุษย์เราได้แค่ที่ 2 เหรอเนี่ย ไม่จริ๊งงงงงงงงงงงงงงงงง

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...