Jump to content
Sign in to follow this  
saraphina

Saraphina 's Request Room

Recommended Posts

เริ่มจากรูปแรงของท่านบิ๊ก เอารูปที่เพื่อนของท่านวาดมาลงสีแหละ !! (ไหม้กันไปข้างนึงเลย ไฮย่าาา)

ก่อนลงสีนะครับ สวยงามใช่มะ ?

หลังลงสีแล้ว.....เน่าดีใช่มะ ?

ปล.ใครจะรีเควสบอกที่นี่ได้นะครับและ ส่งรูปลงที่นี่เลยไม่ก็ ส่งมาทาง PM นะ

ปล2.ไม่ใช่แต่ให้ลงสีนะให้วาดเลยก็ยังได้ !! (แต่จะออกมาเป็นยังไงนี่ไม่รับรองน๊าาา)

Edited by saraphina

ท่านฟีน่า เดี๋ยวผมเอารูปมาลงแล้วช่วยลงสีให้หน่อยได้มิ อยากเห็นภาพตัวเองมีสีกะเขามั่ง

ไม่ H หรา :emo (22):

H มีครับแต่ไม่สามารถเองลงด๊ายยย แง๊ !!

ท่านฟีน่า เดี๋ยวผมเอารูปมาลงแล้วช่วยลงสีให้หน่อยได้มิ อยากเห็นภาพตัวเองมีสีกะเขามั่ง

ลงในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ !! แล้วผมจะเอามาเผาต่อให้ (เอาให้เกรียม)

ปล.บอร์ดนี้ถึงจะลง H ไม่ได้แต่ลง เซอร์วิสได้สีนะ :emo (45): (หาเรื่องใส่หัวพักทองรึป่าวแหะเรา :emo (13): )

ส่งภาพห่วยๆไปภาพแรกจ้า ลงสีเลยนะ คุณน้องสาว

ปล. มือสัดส่วนผิด ขาก็ผิด เส้นขาด แฮ่ๆ ไม่เก่งอะ

รีเควสของท่าน GTOFF เผาไหม้เสร็จแล้วน๊าาา เรามาดูความเสื่อมกันเลย !!

ก่อนลงสี สวยเด่นเป็นสง่า !!

หลังลงสี........แล้วแต่คนจะคิดเนอะ !!

ปล.ใครจะรีเควสลงรูปมาในกระทู้ได้เลยนะครับ !!

ขอบคุงครับ

ภาพต่อเลย แก้ส่วนมือเยอะไปหน่อย เลยไม่ค่อยสวยอะ

เอาสีตามใจคนลง แต่ขอสีผมเป็นสีนี้นะ

รีเควสของท่านบิ๊กนะครับ สาวแว่น !! เชิญชมความเสื่อมได้ !!!

ปล.รีเควสไม่ได้ีมีแต่ให้ลงสีนะเอ่อ....

:emo (17): วันนี้ก็เอามาลงอีกรูปจ้า

ช่วยลงสีให้ด้วยงับ สีไรตามสบาย

Edited by GTOFF

รูปนี้อยากให้ช่วยติงับ ว่า ผมตัดเส้นเริ่มพอใช้รึยัง :emoother_06:

ขอโทษด้วยนะครับท่าน GTOFF ที่ยังลงสีรีเควสไม่เสร็จเลยพอดีกำลังทำคอมมิก เรื่องนึงอยู่น่ะ (ตอนนี้วาดไปได้ 2 หน้าแล้ว) + ติดเกมส์นิดหน่อย (นิดหน่อยแน่เรอะ !!) เอาแหละครับ งานรีเควสทั้ง 2 ชิ้นผมขอรับไว้นะครับ และจะลงสีให้ในวันสองวันนี้แหละ !!

รูปเรปบน....จริงๆแล้วผมก็ห่างๆการตัดเส้นด้วยปากกามานานมากมายแล้ว (ตอนนี้ตัดเส้นด้วยดินสอ 6B ซะส่วนใหญ่ !!) อะ แฮ่ม (เข้าโหมดนักวิจารณ์) ดูจากรูปด้านล้างแล้ว การมือของท่านนิ่งใช้ได้จัดอยู่ในระดับ "ดีมาก" เลยทีเดียวครับตรงเป็นตรงโค้งเป็นโค้งไม่หลุดออกนอกกรอบไปไหนมาก เรื่องเทคนิกในการตัดในรูปนี้ยังไม่ค่อยได้ใช้ (มีใช้มั่ง) แต่ยังไม่เด่นชัดขอลงคะแนนให้ที่ 75 คะแนน ของระดับ "มือสมัครเล่นชั้นสูง" นะครับ :emo (10):

ปล.ท่านออฟไม่วาดโลลิ + โกธิกมาเพิ่ม MP ให้คนลงสีหน่อยเรอะ !!

^

^

^

โลลิสินะครับ จะพยายามวาด :emo (10): ไอ้ภาพที่ดูแล้วโล่งตาไมมันวาดยากจัง

อันนี้เป็นรีเควสของท่านบิ๊กนะครับ ภาพครอบครัวอันแสนอบอุ่น (แน่ใจนะ) ใน RO ครับ จริงงานนี้รับรีเควสไว้ตั้งแต่วันที่ 6 ธันวาแล้ว แต่ก่าจะคลอดได้ ก็ล่วงเลยมาป่านนี้ (เอ่อ..เซ่เจ้าคนวาดมันดองงานน :emo (04): )

เริ่มชมความเสื่องได้เลยนะครับ

ลูกสาวน่ารักอ่าขอผมได้มะ ?

จริงแล้วรูปด้านบนนี้มาจาก 2 รูปรวมกันนะครับ (เพราะคนวาดมันอ่อน ยังจัดโพลซี่ชั่นของตัวละครเกิน 3 ไม่แม่น !!)

เอาแหละหมดลงเป็นที่เรียบร้อย ที่นี้....คิวต่อไปงานลงสีของท่าน GTOFF นะครับรูปสไตล์น่าลงสีมากทีเดียวงานนี้สนุกแน่ !!

ปล.ช่วงนี้กำลังปั่นคอมมิกอยู่ตัวนึง เล่นเอาหน้ามืดได้เลยแหละ !!

งานรีเควสของท่าน GTOFF รูปแรกชุดที่สองนะครับ หลังจากดองมาร่วมสามวันในที่สุดก็คลอดแย้ว :emoother_07:

เชิญชมความเสื่อมได้ !!

ก่อนลงสีนะครับสวยงามจับใจ !!

หลังจาลงสีแล้ว......เป็นไงมั่ง :emo (44): ไหม ?

งวดนี้หมดแล้วนะจร้าาา รอรอบต่อไปได้เลยนะจร้าาา

ปล.ใครอยากรีเควสขอได้ในนีนะครับ ไม่จำกัดครั้งไม่จำกัดรอบ ตามสบายเลยจร้า !! (ถ้าพอมีเวลา่จะทำให้นะจร้าาา) :emo (59):

:emoother_07: ขอบบระคุณครับ ตาแปลกไปหน่อย มิว่ากัน

กะลังหัดวาดโลลิอยู่

เม้าปากกาล่างๆ เดี๋ยวไปลองกะดินสอมั่ง -*-

สวยดีนะ แต่กระทู้นี้ภาพเยอะแฮะ :emoother_08: