Jump to content
Sign in to follow this  
GTOFF

เคยกินไหม

Recommended Posts

ไม่ทราบว่าเพื่อนๆเคยกินอาหารป่าแบบนี้ไหมครับ

คางคกทอดกระเทียมพริกไทย (อร่อย คงเข้าใจนะ :emo (73): )

แย้ผัดเผ็ดขี้เมา (เด็กเหนือเยอะนะเว็บนี้คงเคยกินละสิ :emo (01): )

หมึกดิบหนวดดิ้นได้(คงเคยดูในกวน มึน โฮ แล้วสินะ :emo (01): )

ใส้เดือนอบแห้ง (อันนี้ไม่เคยกิน แต่เห็นในเว็บ :emo (05): )

น่ากินทั้งนั้น :emoother_07:

:emoother_06: กินข้าเหนียวหมูมา ก่อนจะเข้างาน

รู้สึกพะิือืดพะอมอยู่ เข้ามา..............

จะออกนะบัดนาวเลย ข้าวเหนียวหมู

แต่ไส้เดือนอบแห้งนี่นะ :emo (70): หยังกะพยาธิ ก็ไม่ปาน กินไปได้ไง

เกือบสำรอกอาหารเช้า :emo (76):

/me อยากกดไลค์ลุงแมวเมารัว ๆ ค่ะ llorz !

ว่าแต่ว่า .. มันอร่อยดีมั้ยคะนั่น ?

คุณจขกท.กินบ่อยล่ะซี้ ~ X3

เกือบสำรอกอาหารเช้า :emo (76):

/me อยากกดไลค์ลุงแมวเมารัว ๆ ค่ะ llorz !

ว่าแต่ว่า .. มันอร่อยดีมั้ยคะนั่น ?

คุณจขกท.กินบ่อยล่ะซี้ ~ X3

เคยกินสมัยเด็กนะ ยกเว้นใส้เดือนเนี่ย ไม่เอาด้วยคนหยะแหยง

อยากบอกว่า คางคกนี่สุดยอดความอร่อยครับ แต่ทำยากอันตรายเท่าปั๊กเป้าเลยละ ที่กล้ากินตอนนั้นไม่รู้ว่ามันมีพิษครับ ส่วนหมึกดิบก็อร่อยนะ หนึบๆตุบๆดะดลิ้นได้อารมณ์ดี คุคุ

ไม่ไหว กินไม่ได้หรอก :emoother_08:

ไส้เดือนเคยเห็นในจอมโหดกระทะเหล็กภาคอาร์กิน

แย้เคยกินสมัยเด็กๆ รสชาติประมานเนื้อไก่แต่อร่อยกว่า

อันอื่นๆ ผ่านตลอดกาล :emo (04):

หมึกอร่อยนะ ยิ่งสดยิ่งหวาน มะเชื่อต้องลอง :emo (76):

แต่อีกสองอย่างทำใจมะได้อะ :emo (58):

:emo (41): แย้นั้นสุดยอดครับ แนะนำ รสเหมือนไก่ เหนียวกว่านิด มั้ง สำหรับผมนะ

กุ้งเต้นก็กล้ากินอยู่ แต่แบบนี้คงคิดอีกนาน :emo (46):

สำหรับผม เเล้ว กินไม่ลงครับ สงสาร เเต่ไส้เดือนอบเเห้งนิ ก็ ... - -"

ผมเด็กเหนือจริงแต่..แย้ผัดเผ็ดขี้เมาไม่เคยน้า.. :emo (30):

ว่าแต่มันใช่ใส้เดือนแน่เหรอครับ ทำไมมันดู คล้ายๆ "ปลิง" อ่ะครับ :emo (13):

หรือว่าผมคิดไปเอง :emo (13):

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...